Các sư kê đánh giá dùm e mấy con gà .e mới chơi hj

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
theanh226 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2013
Khu vực: pakse Lào
Tình trạng: Offline
Điểm: 14
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn theanh226 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Các sư kê đánh giá dùm e mấy con gà .e mới chơi hj
    Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 7:05am
Mới tập tành chơi có được mấy con gà mấy ae bình luận dùm em.cho nó xôm xao hjhj.con gà ô còn nguyên lông chưa xuống lông là gà đòn cũa Lào đó.e đang làm việt tại Lào rãnh nên tập chơi gà hj.ae chỉ bảoHappyHappyHappy

Có con gà Này góp vui hj

Quay lên trên
tiendunghd2012 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 10/05/2013
Khu vực: tnt
Điểm: 2662
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiendunghd2012 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 7:08am
con số 2 mầu đẹp quá

Quay lên trên
tendangnhap Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Khu vực: ở đâu
Điểm: 344
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tendangnhap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 7:13am
hót, biệt thự nuôi gàBig grin bạn ở chỗ nào vậy cho cái địa chỉ mình cũng có mấy con tầm trạng con ô khi nào sổ được ae giao luu nào
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 7:20am
con gà chốt hạ của bạn đẹp thế Love struck
Quay lên trên
theanh226 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn theanh226 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 7:20am
Ban đầu được viết bởi tiendunghd2012 tiendunghd2012 viết:

con số 2 mầu đẹp quá

Mình cũng kết e đó nhất hj.2k1 rui đang chăm từng ngày hjhj
Quay lên trên
theanh226 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn theanh226 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 7:21am
Ban đầu được viết bởi tendangnhap tendangnhap viết:

hót, biệt thự nuôi gàBig grin bạn ở chỗ nào vậy cho cái địa chỉ mình cũng có mấy con tầm trạng con ô khi nào sổ được ae giao luu nào

ở bên Lào bạn ah.champasak pakse ban có gần mình ko
Quay lên trên
theanh226 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn theanh226 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 7:24am
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

con gà chốt hạ của bạn đẹp thế Love struck

Con đó là gà đá của Lào chua đá thử ko biết đá đấm ra sao nhưng hiện tại rất xung.muốn xỗ thử ma lông chưa khô mình mới lắc tich xong hj
Quay lên trên
tendangnhap Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Khu vực: ở đâu
Điểm: 344
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tendangnhap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 7:24am
Ban đầu được viết bởi theanh226 theanh226 viết:

ợ vậy mà avata ghi hcm tưởng sài gòn bên lào mà cũng chơi gà đòn ah, dòng bên họ hay hơn gà mình không bạn
Quay lên trên
CHIENKEDAITAI Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2010
Khu vực: Gia Lam
Điểm: 1116
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CHIENKEDAITAI Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 7:25am
con cuối cyùng đẹp nhất
Quay lên trên
theanh226 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn theanh226 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 7:28am

Ban đầu được viết bởi theanh226 theanh226 viết:

ợ vậy mà avata ghi hcm tưởng sài gòn bên lào mà cũng chơi gà đòn ah, dòng bên họ hay hơn gà mình không bạn
ngày trước mình o hcm nhung giờ dang đi làm bên Lào hj.thấy bên này tụi nó đá nhìu lắm mới nuôi thử để vài bữa xổ mình up clip ae nhận xét nha hj
Quay lên trên
theanh226 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn theanh226 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 7:29am
Ban đầu được viết bởi CHIENKEDAITAI CHIENKEDAITAI viết:

con cuối cyùng đẹp nhất

cảm ơn nha hj
Quay lên trên
DEO KINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/07/2013
Khu vực: Hà Giang
Điểm: 1468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DEO KINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 7:48am
Con số 4 nhìn ưng nhất có tương lại lắm bạn
Quay lên trên
ak_47 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/05/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4335
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ak_47 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 7:52am
đem gà việt nam sang nuôi đá cho nó biết nhé 
gà và đam mê
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 7:56am
2 e cuối nhìn ưng đấy
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
huusapa01 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/10/2012
Khu vực: sapa
Điểm: 172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huusapa01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 7:57am
nhìn gà lào với gà việt cũng không khác nhiều lắm
Quay lên trên
MrCuongX Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: GL- Hải Dương
Điểm: 1164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrCuongX Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 8:03am
gà màu mà phom dáng đẹp nhỉ..thích thật
Quay lên trên
theanh226 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn theanh226 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 8:12am
Ban đầu được viết bởi ak_47 ak_47 viết:

đem gà việt nam sang nuôi đá cho nó biết nhé 

2 con gà nhỏ là gà gốc bình dịnh minh mới về vn bắt wa nuôi đó bạn.dang dợi nó lớn xổ thử hehe
Quay lên trên
theanh226 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn theanh226 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 8:15am
Có con đầu tiên ko biết có phải Tử mỵ ko nữa mà khj ngũ nó guc đầu xuôngđất hum nào úp tấm hình cho ae chem nha
Quay lên trên
minhhuyendh86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Xúc phạm thành viên khác vô cớ.

Gia nhập: 13/03/2013
Khu vực: Minh Huyến
Điểm: 2709
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhhuyendh86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 8:45am
Ôm về Việt thử đòn xem có chơi được k? Nếu chơi được thì mang sang chơi.kaka
Nhưng nhìn con ô cuối cùng là ok nhất
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/09/2013 lúc 8:47am
Gà đẹp thật, bạn đi làm theo công trình à( gái lào có xinh hơn gái việt không - mấy con gà thì cũng ngang ngửa đấy)
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.