Chào hỏi

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 1112131415 18>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gahay_bg Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/08/2012
Khu vực: bacgiang
Tình trạng: Offline
Điểm: 8
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gahay_bg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/08/2012 lúc 4:07pm
chào các bạn gà đòn việt nam!
 tôi tên là thế thức sống tại bắc giang
sinh năm 1986,có tinh yêu với ga chọi .tôi đến đây
để học hỏi anh e,va giao lưu với những a e tại bg va các địa phương khác .tôi cũng có rất nhiều ga hay cũng có những chiến thắng o các sới lơn nhỏ và cũng rất nhiều trận muối măt hjhj.noi chung du ga thắng hay thua thi tôi vẫn rất yêu ga .

Quay lên trên
Anubis81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/08/2012
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 74
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Anubis81 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/08/2012 lúc 5:07pm
Chào toàn thể các bác
Em tên Trường sinh năm 1981,trước đây em chơi gà tre và đã có 1 thời gian dài tưởng chừng như không còn hứng thú với gà qué nữa thế nhưng chỉ vô tình hôm nọ đi xem 1 trận gà chọi thì cơn " nghiện" lại tái phát,em vào đây vẫn là lính mới mong các bác chỉ bảo cho nhiều
Em xin cảm ơn ạ
Quay lên trên
Viper9x Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/03/2012
Khu vực: Thanh Xuân
Điểm: 1260
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Viper9x Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/08/2012 lúc 5:21pm
Ban đầu được viết bởi Anubis81 Anubis81 viết:

Chào toàn thể các bác
Em tên Trường sinh năm 1981,trước đây em chơi gà tre và đã có 1 thời gian dài tưởng chừng như không còn hứng thú với gà qué nữa thế nhưng chỉ vô tình hôm nọ đi xem 1 trận gà chọi thì cơn " nghiện" lại tái phát,em vào đây vẫn là lính mới mong các bác chỉ bảo cho nhiều
Em xin cảm ơn ạ
Chào mừng bạn đến với diễn đàn Big grin
Quay lên trên
timelessnotime Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/09/2012
Khu vực: Đồng Nai
Điểm: 207
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn timelessnotime Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/09/2012 lúc 1:42pm
Chào cả nhà gadonvietnam.
Em Tên Quang,sinh năm 1993(hơi nhỏ tuổi),cũng chơi gà tre với nòi cựa(gà lông) và có biết đến gà đòn,1 lối chơi truyền thống từ xưa,nhìn vào tướng con gà đòn cao to,oai phong,có làn da đỏ chói mắt hơn hẳn các loài kê khác.nên tập tành chơi và đăng ký vào nhà gadonvietnam,Tân binh nên vẫn chưa hiểu biết gì nhiều mong các anh,chú các bác chỉ giáo.
Xin Cám Ơn.
Quay lên trên
anhphuc_hn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/09/2012
Khu vực: Đông Anh-Hà Nội
Điểm: 577
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhphuc_hn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2012 lúc 8:04pm
HappyHappyHappy Chào tất cả mọi người!
 Mình tên là: Ngô quang Phục
- Hà nội.
  Ngày sinh: 25-1-1993.
  Sđt:0989360393
  Rất hân hạnh được làm quen với tất cả mọi người!
   Big grin
Quay lên trên
huusapa01 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/10/2012
Khu vực: sapa
Điểm: 172
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn huusapa01 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/10/2012 lúc 7:21pm
chao moi nguoi, toi la Huu hien dang song tai sapa.Thanh vien moi cua gadon viet nam, mong rang day khong chi la mot noi giao luu hoc hoi, ma con la mot net dep gin gu cho the he sau ,sau nua, va ko chi phat trien trong nuoc ma con ra toan the gioi,mot lan nua chuc cac anh chi dieu hanh trang wep ngay cang manh khoe va hp, chuc cac ban buoi toi vui ve!
Quay lên trên
shindu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/10/2012
Khu vực: Hanoi
Điểm: 121
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn shindu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2012 lúc 12:38am
Em là Tùng - SN 83 -  ở Kim Giang - Thanh Xuân - HN
Nuôi gà từ hồi lớp 6 , giờ không còn điều kiện nuôi. 
Nhưng vẫn chơi với 1 -2 hội ae , thi thoảng có gà nhà đi đánh vẫn đi xới (Quỳnh Đô, Thạch Bích, Văn Giáp)
Mong được học hỏi, giao lưu.
Quay lên trên
thangnguyen95 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/10/2012
Khu vực: donganh
Điểm: 8
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangnguyen95 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/10/2012 lúc 1:39pm
Ban đầu được viết bởi cacanhhg cacanhhg viết:

ClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClap
Thành viên mới cacanhhg xin gửi lời chào trân trọng nhất tới tất cả các thành viên trong diễn đàn. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển tạo dựng sân chơi bổ ích, vui vẻ, học hỏi lẫn nhau cùng phát triển trong môn nghệ thuật này
Tôi xin tự giới thiệu:
Tôi tên là Trịnh Trung Thành
Sinh năm 1978
Nơi ở Lào cai
sau đây tôi xin mạn phép có vài ý kiến nhỏ:
1, Nên có phần back ở cuối trang để quay lại cho nhanh
2, phần viết nội dung và đăng hình hơi rộng nên cứ phải kéo thanh ngang phía dưới rồi quay lên đọc và xem có phần hơi bất tiện
3, phần đăng ký giới tính nên viết là giới tính chứ ghi là bí mật không đúng lắm
Quay lên trên
kientvxd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Bị nhắc 1 lần vì viết bài không dấu

Gia nhập: 01/11/2012
Khu vực: hoa binh
Điểm: 105
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kientvxd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2012 lúc 2:33pm
Xin chao tat ca anh em. Minh moi choi ga len tham du vao day hy vog co duoc them nhieu kih nghiem. Mong a e chi giao.
Quay lên trên
xuanbach Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/10/2012
Khu vực: đông anh
Điểm: 4
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuanbach Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/11/2012 lúc 4:26am
Ban đầu được viết bởi anhphuc_hn anhphuc_hn viết:

HappyHappyHappy Chào tất cả mọi người!
 Mình tên là: Ngô quang Phục
- Hà nội.
  Ngày sinh: 25-1-1993.
  Sđt:0989360393
  Rất hân hạnh được làm quen với tất cả mọi người!
   Big grin
Chào bạn! Tôi cũng ở Thị trấn Đông Anh đây. Bạn ở chỗ nào ĐA? Rất mong được giao lưuBig hug
Quay lên trên
oh` zô Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/11/2012
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 44
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn oh` zô Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/11/2012 lúc 11:13pm

Thành viên mới oh zô xin gửi lời chào tới tất cả các anh em trong diễn đàn . 
Tôi xin tự giới thiệu :
Tên tôi là Tạ Đức Hải 
Sinh năm 1993 
Nơi ở Bắc Ninh
Em mới chơi gà còn nhiều điều chưa bít mong các sư kê chỉ dạy 
       Em xin hết                       
                                                                            Ký tên : oh zo 
Love struck
Quay lên trên
minhdung Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2011
Khu vực: thủy nguyên_hp
Điểm: 2309
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/11/2012 lúc 7:50am
có lẽ em là thành viên nhỏ nhất ;
em tên tuyến 2/7/1993
ở thủy nguyên hải phòng
sđt 01646248088
nỏi ỏ hiên nay ngũ lão thủy nguyên hp
em cũng mới chơi gà thôi nhờ các anh các chú chỉ bảo thêm
Quay lên trên
thanhmien9x Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/11/2012
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 399
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhmien9x Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/11/2012 lúc 9:30pm
em tên tuấn anh sn 1991
lớp 5 em chơi gà tre lớp 6 em chơi gà chọi
chơi cũng lâu rồi nhưng vẫn non lắm 
bao nhiêu con gà tài vào tay em đều đoản mệnh
vậy nên:
em tham gia diễn đàn mong các bác có kinh nghiệm chỉ bảo giúp đỡ 
ai có kinh nghiệm gì thì chia sẻ cho ae tham khảo 
tuyệt chiêu thì giữ làm của riêng cũng dc Happy

Quay lên trên
la_chanh_tuoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/09/2012
Khu vực: ha noi
Điểm: 34
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn la_chanh_tuoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/11/2012 lúc 5:48am
Em lính mới xin ra mắt các lão tiền bối , mong đươc học hỏi kinh nghiêm của toàn thể anh em . Em tên   Hoàng Gia Khánh / sn 1982 hiện đang sống tại Hà nội . mong đươc làm quen với tất cả anh em có chung niêm đam mê Big hug
Quay lên trên
tetegatre Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 09/04/2012
Khu vực: Ninh Bình
Điểm: 103
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tetegatre Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2012 lúc 10:56pm
Em Ten Chung chao tat ca moi nguoi.
Sn: 1988
Gia Vien - Ninh Binh
sdt: 01646609022
 Rat Mong dc lam wen voi moi nguoi
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Gia nhập: 18/07/2010
Khu vực: HL-TB-HN
Điểm: 5256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/12/2012 lúc 10:57pm
hoan nghênh bạn đến với diễn đàn Big hug
Sống vì chữ tín nghĩa
Quay lên trên
tuanviennoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/12/2012
Khu vực: hanoi
Điểm: 5
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuanviennoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2012 lúc 12:38am
chao

Quay lên trên
tuanviennoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/12/2012
Khu vực: hanoi
Điểm: 5
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tuanviennoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/12/2012 lúc 12:40am
Big hugmong duoc hoc hoi tu cac bac nha
Quay lên trên
chienbinhthuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc 1 lần vì viết bài không dấu

Gia nhập: 12/12/2012
Khu vực: binh thuan
Điểm: 318
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chienbinhthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/12/2012 lúc 7:09pm

Thân chào tấc cả a e diển đàn, mình  mới tham gia, mong được làm wen với tấc cả các bác,

Quay lên trên
saiko Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/12/2012
Khu vực: BD
Điểm: 1
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn saiko Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/12/2012 lúc 12:29pm
chao ca nha.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 1112131415 18>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.