Chào hỏi

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 1213141516 18>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
mauga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: Hà nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 2
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mauga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/12/2012 lúc 3:44pm
Xin gửi lời chào và lời chúc sức khỏe đến tất cả thành viên trong diễn đàn.
Quay lên trên
vantiep1185 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/08/2010
Khu vực: Đất Trạng Trình
Điểm: 561
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vantiep1185 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/12/2012 lúc 8:22am
Ban đầu được viết bởi mauga mauga viết:

Xin gửi lời chào và lời chúc sức khỏe đến tất cả thành viên
 trong diễn đàn.
chào mừng bạnBig hug
Quay lên trên
xamhong_chanvang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 04/01/2013
Khu vực: phu tho
Điểm: 3
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xamhong_chanvang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2013 lúc 6:06pm

chào mọi người. mình tên đặng quốc thịnh mình ở việt trì. rất vui khi được giao lưu vs tất cả mọi người !!!Big hugBig hug

Quay lên trên
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/01/2013 lúc 10:10am
xin chào!!! mình tên là thịnh đến từ phú thọ , rất vui khi đc giao lưu vs tất cả mọi người.hihih
Quay lên trên
longgachoibn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/01/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 152
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longgachoibn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2013 lúc 8:23pm
Chào tất cả thành viên hội gà chọi tôi là long sinh 1979 ỏ băc ninh sỏ thích gà chọi và chó rất vui giao liu cùn gg ae
Quay lên trên
Gacuoi82 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: Ha noi
Điểm: 58
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gacuoi82 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/01/2013 lúc 4:36am
Thân chào tất cả a e trong gà đòn
Quay lên trên
thanhlong.vt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2012
Khu vực: Bình Định
Điểm: 1238
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlong.vt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/01/2013 lúc 8:59pm
Thân chào mọi người! Dân gian có câu:" đi một ngày đàn học một sàng khôn", còn ngoài đời thì quen nhiều bạn bè, mới học hỏi và rút được nhiều kinh nghiệm...Nay mình xin tự khai báo chút ít lý lịch, mong được làm quen cùng mọi người.
Name: Trần Thanh Long
Date of Birth: 03-09-1987
Address: Vĩnh Thạnh - Bình Định
DĐ: 0974946490
Quay lên trên
khanh28121996 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/02/2013
Khu vực: mien bac
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khanh28121996 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2013 lúc 2:40pm
chào các bác em tên đầy đủ Nguyễn Ngọc Khánh
Ở Mê Linh-Hà Nội
Em gia nhập vào gadonvietnam mong muốn được đàn anh chỉ giáo thêm. Và coi nhau như một gia đình
Quay lên trên
khanh28121996 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/02/2013
Khu vực: mien bac
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khanh28121996 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/02/2013 lúc 2:43pm
xin chào các bác em tên Nguyễn Ngọc Khánh
Quê ở Mê Linh - Hà Nội
em gia nhập vào đây mong đàn anh chỉ giáo thêm
Quay lên trên
longgachoibn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/01/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 152
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn longgachoibn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/02/2013 lúc 2:42pm
Chào mọi người tôi là long ơ bắc ninh với niềm đam mê gà chọi và chó rất vui được làm quen với mọi người minh sinh năm 79
Quay lên trên
hjxhjx91291 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2013
Khu vực: quy nhơn
Điểm: 133
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hjxhjx91291 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/02/2013 lúc 7:51am
XIN CHÀO CÁC BÁC.E MỚI ĐĂNG KÍ THAM GIA DIỄN ĐÀN MONG CÁC BÁC CHỈ GIÁO THÊM
E TÊN TRUNG Ở NINH GIANG HẢI DƯƠNG.THẬT TÌNH LÀ E MỚI CHỈ TẬP TẸ CHƠI GÀ.HIHI.TẠI VÌ MỚI MUA 1 E GÀ CHỌI VỀ CHƠI THỬ
Quay lên trên
luonggiahan232 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 04/03/2013
Khu vực: nam dinh
Điểm: 517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luonggiahan232 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/03/2013 lúc 9:31pm
hôm qua ông cậu bán cho em gà . thử chơi xem thế nào . mong tất cả anh em giúp đỡ . mình là Lương ở  Nam Định nha. sdt 0986760680
Quay lên trên
Gà Con Lon Ton Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2013
Khu vực: HN2
Điểm: 315
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Con Lon Ton Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2013 lúc 9:29am
chò các bác  em mới  bớ ngớ  chân  ướt chân ráo  vào  đây  em  tự giới thiệu em  tên Quang ở HN2 sn 83 . mong dc làm quen  giao lưu học hỏi  các bác  về tất  tần tật về   cuộc sống ,  xã hội  nhất là gà chọi ^^ !  chúc các bác năm  con rắn làm ăn  may mắn  , em xin hết ạ . Handshake
Quay lên trên
Hiền cô nương Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/09/2008
Khu vực: Quảng Trị
Điểm: 115
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hiền cô nương Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2013 lúc 3:58pm
Anh Gà Con lên tiếng gáy rồi thì em cũng xin "cục tác" vài tiếng đáp lễ ạ!
Em tên là Ngọc Hiền, bị mấy ông già đầu độc cái thú chơi này từ nhỏ nên bây giờ cũng nhiễm phần nào!
Thời gian vừa qua đi học xa nhà nên không có điều kiện nuôi gà, nay tập tành chơi gà lại, mới tậu được 3 em mà chẳng có em nào ra hồn cả, đưa lên sợ bị chém nên lặn cho chắc ăn.
Tham gia diễn đàn với tinh thần giao lưu, học hỏi, kinh nghiệm còn non kém, rất mong nhận được sự chỉ dẫn tận tình từ các bậc tiền bối!
Quay lên trên
Sỹ Chúc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 15/05/2010
Khu vực: Nhà quê
Điểm: 2055
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sỹ Chúc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2013 lúc 4:05pm
tưởng cô hiền ở Huế?
Quay lên trên
Gà Con Lon Ton Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/03/2013
Khu vực: HN2
Điểm: 315
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Con Lon Ton Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/03/2013 lúc 5:42pm
Ban đầu được viết bởi Hiền cô nương Hiền cô nương viết:

Anh Gà Con lên tiếng gáy rồi thì em cũng xin "cục tác" vài tiếng đáp lễ ạ!
Em tên là Ngọc Hiền, bị mấy ông già đầu độc cái thú chơi này từ nhỏ nên bây giờ cũng nhiễm phần nào!
Thời gian vừa qua đi học xa nhà nên không có điều kiện nuôi gà, nay tập tành chơi gà lại, mới tậu được 3 em mà chẳng có em nào ra hồn cả, đưa lên sợ bị chém nên lặn cho chắc ăn.
Tham gia diễn đàn với tinh thần giao lưu, học hỏi, kinh nghiệm còn non kém, rất mong nhận được sự chỉ dẫn tận tình từ các bậc tiền bối!

vị cô nương này  quá lời rồi , tại hạ đâu có dám   cất tiếng gáy nơi ngọa hổ tàng long  này đâu  . . .  chỉ đơn giản là lữ khách quá giang thôi mà . . . . đã làm cô nương đây  chê cười rồi ....  ngại quá , thiệt là ngại quá đi . Blushing
Quay lên trên
daivieto1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/03/2013
Khu vực: hai phong
Điểm: 54
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn daivieto1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/03/2013 lúc 9:13am
chào các bác sư kê em tên là : Phạm Anh Tuấn
nơi ở hiện tại : Hải Phòng
sinh năm : 1988 
mới tập chơi gà lên rất mong được mọi người tư vấn thêm kinh nghiệm về gàBig grinBig grinBig grinBig grinBig grin
Quay lên trên
giangtnqn113 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/03/2013
Khu vực: HOI NONG DAN
Điểm: 72
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giangtnqn113 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/03/2013 lúc 6:09pm
Xin chào tất cả Các Anh, Các Chú, Các Bác sư kê trong diễn đàn Gadonvietnam 
Em là thành viên mới xin chào sư kê
Em tên:vu hoang giang
SN: 21/07/1979
ĐC: la hà,tư nghĩa quảng ngãi
Yahoo: giangtnqn113@yahoo.com.vn
Em rất thích nuôi gà nòi đòn, và hiện đang nuôi  1 số chú,tham gia diễn đàn để học hỏi thêm kinh nghiệm của các sư kê.Xin các sư kê tận tình giúp đỡ Big hugBig hug
Quay lên trên
votinh2303 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2013
Khu vực: Nam Dinh
Điểm: 1
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn votinh2303 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2013 lúc 7:55pm
hix.chao moi nguoi.em la nguoi moi mong moi nguoi chi giao.ai co ga giong ban cho em gia re cang tot.em moi choi lan dau nen con lo mo lam.

Quay lên trên
Ga Noi Ba Diem Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1(23/9): Viết bài không dấu

Gia nhập: 04/04/2013
Khu vực: Sai Gon
Điểm: 17
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga Noi Ba Diem Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/04/2013 lúc 12:39pm
Thân Chào mọi người!

Mình cũng là thành viên mới trên diễn đàn !

đâu tiên tôi xin gởi lời chào và chúc sức khoẻ đến tất cả anh , chị, em. trên  diễn dàn Gadon.

Vì thích nét đẹp , oai vệ của gà đòn. Nên từ nhỏ mình có nuôi với kiểu thả vườn. Nhưng vắng đi khoảng hơn 20 năm không nuôi lại vì không có điều kiện.
- Năm ngoái mình vừa bắt đầu nuôi lại vài cặp để thả vườn, chủ yếu là tiếng gái buổi sáng và tương đi oai vệ của gà trống.

Rất mong được chia sẽ kinh nghiệm nuôi gà với tất cả mọi người trên diễn đàn !
                 Big hug
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 1213141516 18>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.313 giây.