Chào hỏi

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 18>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
cacanhhg Xem...
Thành viên Danh dự
Thành viên Danh dự
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2008
Khu vực: Lao Cai, Viet N
Tình trạng: Offline
Điểm: 458
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cacanhhg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Chào hỏi
    Ngày đăng: 16/09/2008 lúc 9:16am
ClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClapClap
Thành viên mới cacanhhg xin gửi lời chào chân trọng nhất tới tất cả các thành viên trong diễn đàn. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển tạo dựng sân chơi bổ ích, vui vẻ, học hỏi lẫn nhau cùng phát triển trong môn nghệ thuật này
Tôi xin tự giới thiệu:
Tôi tên là Trịnh Trung Thành
Sinh năm 1978
Nơi ở Lào cai
sau đây tôi xin mạn phép có vài ý kiến nhỏ:
1, Nên có phần back ở cuối trang để quay lại cho nhanh
2, phần viết nội dung và đăng hình hơi rộng nên cứ phải kéo thanh ngang phía dưới rồi quay lên đọc và xem có phần hơi bất tiện
3, phần đăng ký giới tính nên viết là giới tính chứ ghi là bí mật không đúng lắm
Quay lên trên
kimke Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/09/2008
Khu vực: Đà Nẵng
Điểm: 76
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn kimke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2008 lúc 12:36am

Với tình yêu gà nòi, với phương châm " Chơi gà là thú vui, là giải trí " tôi tham gia diễn đàn này mong đc giao lưu học hỏi và gặp gỡ các anh em. Xin chào cả nhà. Xin cảm ơn.Clap

Lý lịch trích ngang :

Tên đầy đủ : Trần Chí Vương. SN : 1982. Chỗ ở hiện tại : Đà Nắng.

Quay lên trên
Thiên Tử Kê Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Khu vực: Địa Ngục
Điểm: 36
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thiên Tử Kê Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2008 lúc 2:04am
Thưa tất cả anh em! Tôi không phải là thành viên mới của trang nhà bởi vì nếu có mới thì mới từ hôm qua đến hôm nay cũ rồi hi` hì`mà càng không phải là thành viên cũ lắm.
Người Việt Nam mình thường có câu "Nhập gia tùy tục đáo gia tùy khúc "  thôi thì là ma mới hay ma cũ  tôi cũng xin có lời chào và lời chúc sức khoẻ đến toàn bộ  anh em và gia đình.
Cùng với phương trâm học hỏi, chia sẻ, tứ hải giai huynh đệ tôi mong muốn anh em tận tình chỉ bảo cho tôi để cùng nhau tiến bộ.
Tôi xin đăng lý lịch trích ngang của mình:
Họ và tên : Quách Đình Trung
Sinh 08/04/1974
Quê quán : Thị trấn Diêm Điền, Thái Thụy, Thái Bình
Địa chỉ nhà riêng : Số 25 đường Hoa Lư Phường Nại Hiên Đông quận Sơn Trà thành phố Đà Nẵng
Chỗ ở hiện tại : Số 36 Phan Chu Trinh Phường 2 thành phố Vũng Tàu
Điện thoại: 064.522833
Mobil : 0989733799-0916361999
Emai: foget_me_not09@yahoo.com
          trungqdpacificocean@.com.vn
          pacico@vnn.vn - pacico_hp@vnn.vn
Nghề nghiệp : Vận tải biển
Nơi công tác : Gruop vận tải biển Hoàng Gia Thái Bình Dương thành phố Vũng Tàu

Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2008 lúc 2:21am

Nếu không nhầm anh là Trữ Tả Thực bên ganoi.com, xin chào anh.

Quay lên trên
Administrator Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1257
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Administrator Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2008 lúc 8:46am
Xin chào mọi người,
Xin lỗi vì diễn đàn mới mở nên chưa có đủ các mục phù hợp ngay từ đầu. Do vậy, sau khi mở thêm mục này, tôi mạn phép chuyển một số bài viết từ các mục khác qua cho phù hợp.
Từ nay, xin mọi người đưa các màn chào hỏi lên mục này giúp cho.
Chân thành cám ơn!
-Administrator
CaKhoai ©

Website: www.gadonvietnam.com

Y!M: cakhoai69

Slogan: Huy chương vàng là quan trọng nhất!
Quay lên trên
Thiên Tử Kê Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Khu vực: Địa Ngục
Điểm: 36
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thiên Tử Kê Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2008 lúc 8:47am
Ok Admin cứ chuyển cho đúng mục anh em không có ý kiến gì!
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2008 lúc 5:20pm
To: Tửu_kê. Đúng là bạn Trữ tả Thực bên ganoi.com rồi đó.
To: Thiên tử Kê. Anh em mình cũng trả lạ gì nhau. Bạn hơn mình có đúng 11 ngày thôi, nhưng không sao cứ gọi nhau là bạn bè cho thân thiện. Cách nay 13 năm mình cũng là dân tầu biển đó, ngày trước mình đi bên Hải Quân và đi mấy cái tầu chiến bên lữ đoàn 171 ở Chí Ninh & Cát Nở đó.
Nếu bạn có thích giao lưu hay tìm gà đẹp ở khu vực đó mình giớ thiệu cho, vì trong đó mình có thằng bạn nuôi gà cũng có tiếng tăm.
Mình tên: Khánh - HP: 0903.721933
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/09/2008 lúc 8:28pm
Ban đầu được viết bởi kimke kimke viết:

Với tình yêu gà nòi, với phương châm " Chơi gà là thú vui, là giải trí " tôi tham gia diễn đàn này mong đc giao lưu học hỏi và gặp gỡ các anh em. Xin chào cả nhà. Xin cảm ơn.Clap

Lý lịch trích ngang :

Tên đầy đủ : Trần Chí Vương. SN : 1982. Chỗ ở hiện tại : Đà Nắng.

Vương ở chỗ nào tại thành phố Đà Nẵng vậy, cơ quan mình cũng có 02 đơn vị trong đó
- Trung tâm kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng II, toạ tại số 02 Ngô Quyền và 97 Lý Thái Tổ
- Chi cục Quản lý chất lượng hàng hoá miền Trung, toạ tại 172 Bạch Đằng

Khi nào có dịp vào đó công tác anh em gặp nhau nhéThumbs%20Up
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/09/2008 lúc 3:54am
caho cac bac. em moi vao diễn đàn . mong đc sự chỉ bảo của các bác nhiều nhiều
Quay lên trên
phhp Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 765
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phhp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/09/2008 lúc 5:26am
Ban đầu được viết bởi gavaydep gavaydep viết:

caho cac bac. em moi vao diễn đàn . mong đc sự chỉ bảo của các bác nhiều nhiều

Chào mừng bạn tham gia diễn đàn. Bạn này cũng giống tôi. hehehehe Vớ vẩn ấy mà.LOLLOLLOLLOLLOLLOL
Chúc vui vẻ nhé
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/09/2008 lúc 6:10am
chào tất kả a e mình tên việt_THLK
sn : 25/08/1989 ( mình rất ít tuổi )
sdd: 0939617777
DC :64_ Trần fú_hoàng mai _hà nội
yahoo : dx_viet
 mình lên đây nhằm mục đích jao lưu & học hỏi mong mọi ng chỉ giáo thêm

Người sửa: thu_hung_linh_ke - 12/10/2011 lúc 2:36am
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/09/2008 lúc 10:51pm
[Smile

Người sửa: thu_hung_linh_ke - 09/01/2011 lúc 7:57pm
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/09/2008 lúc 2:16am
thành viên mới xin chào cả nhà!
minh tên Quang.sn 1984.mình ở hn ,rất mong được giao lưu và học hỏiStar
Quay lên trên
ganoivn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/09/2008
Điểm: 61
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoivn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/09/2008 lúc 4:21am
Thân chào tất cả bạn mới và bạn cũ.  Tôi xin tự giới thiệu là Nguyễn Hùng, sinh quán ở Saigon, nay hiện sống ở bang Texas, USA.  Tôi chơi cả gà đòn lẫn gà cựa (cựa sắt).  H6n hạnh được giao lưu với các bạn trong và ngoài nước.
Quay lên trên
hailee85 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/09/2008
Điểm: 241
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hailee85 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/09/2008 lúc 6:04am

iem cũng xin chào các bác,iem tên Hải (sn 1985) nhà ở Thanh trì Hà nội,mong đc học hỏi các kinh nghiệm qúi báu của các sư kê^^

Quay lên trên
khoa troc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2008
Điểm: 1118
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khoa troc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2008 lúc 7:27am
ban Thientưke oi, di dau cũng gặp bạn, hinh như anh em mình co duyên voi nhau đó
Caí gì cũng biết 1 tí, nhưng mà tí thì biết cả 2.
Quay lên trên
khoa troc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2008
Điểm: 1118
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khoa troc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/09/2008 lúc 7:31am
Chào Hailee85, chú o đoạn nào thế ? Anh ở điếm 18 đây, rỗi qua anh chơi ...!
Caí gì cũng biết 1 tí, nhưng mà tí thì biết cả 2.
Quay lên trên
hailee85 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hailee85 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2008 lúc 1:05am
Ban đầu được viết bởi khoa troc khoa troc viết:

Chào Hailee85, chú o đoạn nào thế ? Anh ở điếm 18 đây, rỗi qua anh chơi ...!
Chào anh khoa troc em ở chỗ quốc bảo (lối rẽ vào bệnh viện Thăng long).Em biết ít kinh nghiệm lắm mong các bác các chú các anh chỉ giúp ^_^
Quay lên trên
phhp Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện

Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 765
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phhp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2008 lúc 1:20am
Chào các bạn, theo PH nghĩ thì ở đây không có ai là Sư kê hết mà toàn những người ham chơi gà thôi. Có khác là mọi người, người thì ít tuổi, người thì nhiều tuổi. Vì vậy nếu chào sư kê chắc nhiều anh em không dám nhận mà cảm thấy xấu hổ. NhỉLOLLOLLOLLOLLOL
Đoàn kết- Đoàn kết- Đại đoàn kết

Thành công- Thành công- Đại thành công
Quay lên trên
hailee85 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hailee85 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/09/2008 lúc 1:22am
Bác Hưng xứng đáng là sư kê rồi còn gì nữa ^^.Bác khiêm tốn quá,cháu kính bác 1 vại...
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 18>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.