ĐIỀU KIỆN LÊN THIẾU NIÊN CỦA DIỄN ĐÀN

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
trandong899 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: hai phong
Tình trạng: Offline
Điểm: 378
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trandong899 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 5:39pm
Ban đầu được viết bởi sky1990 sky1990 viết:

Ban đầu được viết bởi vuquynh87 vuquynh87 viết:

hix, ngày nào cũng vô diễn đàn mà lâu lâu mới bình luận 1 câu nên vẫn là nhi đồng, bao h mới lên được thiếu niên đây, chắc phải tích cực bình luận, góp ý nhiều hơn thôi...
cũng đúng thui trên đây nhiều con xấu hoắc éo hiểu sao các bác vẫn khen đẹp. người nói thật lòng thì nói ko có gì để nói ak. nhìn cũng chán chứ éo gì bình luậnBig hug
chết mẹ. anh ngày nào cũng nên mấy tiếng đồng hồ mà có nói gì đâu :D. bao giờ mới 1k bài . mà sao ko xem được nhỉ. 
Quay lên trên
anhtailevis Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/07/2013
Khu vực: bac ninh
Điểm: 605
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhtailevis Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 5:32pm
Ban đầu được viết bởi gachoicon85 gachoicon85 viết:

lấy tiêu chí là thiếu niên mới đc mua/bán/bình luận trong mục chợ gà theo em là ko hợp lý, mua/bán có đúng theo những gì mình đăng là thuộc về vấn đề con người, chứ là nhi đồng hay cụ già đi nữa nếu lừa lọc thì vẫn lừa lọc, còn đẻ nói lên 1000đ thì với em ko đơn giản thôi, mỗi ngày vào có bài nào bình bài đó thì có mấy đâu nhưng em ko thích kiểu bình bừa bãi để lên lever. các bác QL diễn đàn ơi các điều khoản khác em thấy ok nhưng điều kiện 1000đ em thấy ko hợp lý, các bác nên cân nhắc lại đk nầy
em ko nói đến vấn đề bán, em chỉ nói đến một khía cạnh nhỏ là mua, ví dụ có một bạn mới tham gia diễn đàn muốn mua giao luu cùng ae một con gà mà ko vào đc mục chợ gà thì mua kiểu gì, vậy sân chơi này vô nghĩa, hay chỉ mấy bác thiếu niên giao lưu với nhau?
em đang tính mấy ngày tới ko đi đâu cứ ngồi nhà phúc đáp lung tung liên tục chắc không mấy mà lên đâu bác ạ. kiểu này tự hạn chế sự phát triển của diễn đàn. chẳng lẽ cứ trên 1000 là không lừa đảo còn dưới 1000 là lừa đảo ??  vì 1 vài thành viên mới gia nhập lừa đảo mà làm khó anh em quá BQT lên xem lại vấn đề này. việc lừa đảo các thành viên lên tự bảo vệ mình thương lượng với người bán cho hợp lí không thì bắt tận tay 
Quay lên trên
anhtailevis Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/07/2013
Khu vực: bac ninh
Điểm: 605
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhtailevis Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 5:23pm
Ban đầu được viết bởi Tung bn Tung bn viết:

Ban đầu được viết bởi quanvenhquangtan quanvenhquangtan viết:

lên 1000 điểm sẻ tự chuyển lên thiếu niên

bác chịu khó bình luận nhỉ ? gia nhập hơn em có hơn chục hôm mà đã hơn nghìn điểm rồi . tuổi không tính theo thời gian , nói nhiều là được quyền lợi , kể cũng lạ
đúng rồi tuổi ko tính theo thời gian. quả này khéo tao ngời nhà mấy hôm liền cứ phúc đáp lung tung cho đỉ 1k mày à Big grin
Quay lên trên
quangoanh1983 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/01/2013
Khu vực: Quê lúa
Điểm: 1579
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangoanh1983 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 4:43pm
Phải cố gắng thôi.
Quay lên trên
sinh_vien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2013
Khu vực: yenbai
Điểm: 92
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sinh_vien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 4:38pm
như vây cũng khó nhỉ

Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 4:33pm
mong các bác trong BQT có thể xem xét lại cho anh em
Quay lên trên
thanhvu8315 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 23/05/2013
Khu vực: Quỳnh Côi_TB
Điểm: 108
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhvu8315 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 4:22pm
mình cấp gì rồi nhỉ? hjhj mình bán dc vài con gà trên diễn đàn rùi.^^
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 4:20pm
Ban đầu được viết bởi sky1990 sky1990 viết:

hix, ngày nào cũng vô diễn đàn mà lâu lâu mới bình luận 1 câu nên vẫn là nhi đồng, bao h mới lên được thiếu niên đây, chắc phải tích cực bình luận, góp ý nhiều hơn thôi...
cũng đúng thui trên đây nhiều con xấu hoắc éo hiểu sao các bác vẫn khen đẹp. người nói thật lòng thì nói ko có gì để nói ak. nhìn cũng chán chứ éo gì bình luậnBig hug
Với ngưoì này là đẹp, nhưng với người khác là xấu chuyện bt bạn ơi, vấn đề bạn chú ý vào những ai bình luận là đẹp thì đẹp ở đâu? đẹp cái gì? ai bình luận xấu thì tại sao xấu? xấu làm sao? chỉ chú ý những bình luận kiểu đấy thôi còn khen chê mỗi câu gọn lỏn mình ko quan tâm(chút kinh nghiệm bản thân ) chúc mọi người vui vẻBatting eyelashes
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
sky1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc nhở lần 1 : bán gà sai quy định

Gia nhập: 24/08/2013
Khu vực: GB - Bắc Ninh
Điểm: 474
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sky1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 4:01pm

Quay lên trên
vuquynh87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/06/2012
Khu vực: daklak
Điểm: 787
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuquynh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 3:54pm
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Gia nhập: 18/07/2010
Khu vực: HL-TB-HN
Điểm: 5256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 3:44pm
Ban đầu được viết bởi hamvuitb hamvuitb viết:

Mình muốn vào xem mua à chắc đợi lên thiiếu niên mới vào đc quá. Hungtq là điển hình đó lừa đảo ầm ầm.tốt nhất mua bán gd trực tiếp ưng thì mua ko thì nc uốn nước tán chuyện có sao đâu

bạn không đọc kĩ qđ hay sao mà thắc mắc toàn cái linh tinh thế.thiếu niên trở lên được bán gà.còn xem thì bất kì thành viên hay người xem đều được xem
Sống vì chữ tín nghĩa
Quay lên trên
hhqa86 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2013
Khu vực: Nam ĐỊnh
Điểm: 405
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hhqa86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 3:44pm
mình thấy nhi đồng mới được voà mục mua/ban đăng bài và bình luận của ad cũng có cái đúng . Mình VD : Mình đưang bán con gà xong lập máy cái nick khác vào chém gió thì sao ? =-= hay nhiều vấn đề khác nữa .
Nhưng thật ra mình thấy cách này của ad cũng chưa khả thi lắm . Mình xin góp ý thế này : Nick là nhi đồng cũng được nhưng đưang ký ít nhất 1 tháng mới được vào mua/bán đăng bài và bình luận . những nicks đưang ký rồi ảo 1 tuần ko vào viết bài 1 lần thì ad thông báo , nếu 3 ngày ko thấy vào bình luận thì xoá nick . KHi đó nick cũng chúng ta cũng sẽ giá trị hơn , ai thanh niên ; thiếu niên cũng sẽ được tin tưởng hơn . Tránh tình trạng nhười ko tốt vào làm loạn lên rồi tạo nick mới =-= lại trong sáng như thường . Mình chơi đặc nhiệm  cái ấy gọi là vá trinh =-= hihihi
Quay lên trên
hamvuitb Xem...
Guest
Guest

Gia nhập: 20/05/2013
Khu vực: Thái bình
Điểm: -3
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hamvuitb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 3:41pm

Mình muốn vào xem mua à chắc đợi lên thiiếu niên mới vào đc quá. Hungtq là điển hình đó lừa đảo ầm ầm.tốt nhất mua bán gd trực tiếp ưng thì mua ko thì nc uốn nước tán chuyện có sao đâu

Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 3:08pm
Mấy bác gần đây có dấu hiệu lừa đảo toàn các bác có điểm khá cao, nếu đã nghiêm minh, em nghĩ người bán gà đã phải up ảnh gà thì up luôn ảnh chứng minh thư, hoặc giấy tờ tùy thân, đã là người đàng hoàng đứng không thay tên nằm không đổi họ, sao phải dùng tên ảo khi mua bán như vậy anh em cũng yên tâm hơn nhiều, còn về cách xét cấp bậc em không dám bàn, vì đây là luật của BQT đề ra để quản lí diễn đàn, nhưng xét như vậy có lẽ mục khoe gà sẽ chở thành chợ gà thực sự trên diễn đàn
Quay lên trên
sky1990 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc nhở lần 1 : bán gà sai quy định

Gia nhập: 24/08/2013
Khu vực: GB - Bắc Ninh
Điểm: 474
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sky1990 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 2:55pm
Nói chung là em thế nào cũng được ko quan trọng nhiều. nhưng chỉ có thiếu liên trở lên mới được bán gà thì nó cũng ko chuẩn cho lắm. nhiều người thiếu nhi vẫn tốt đẹp đó thôi. Chắc liên quan cả đến việc đăng ký mở trại đây mà. Có gì anh em bỏ qua nhéSurprise
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 2:44pm
Ai đó up 10 ngày nhưng tôi chỉ xóa trong 1 giây --> Vô ích thôi. Chúng tôi, trong khả năng cho phép, sẽ cố gắng tới mức có thể để hỗ trợ các anh em cần mua gà.
Quay lên trên
cuonglinhnoithat Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1:bán gà sai quy định

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: vinh phuc
Điểm: 120
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuonglinhnoithat Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 2:43pm
Ban đầu được viết bởi gachoicon85 gachoicon85 viết:

lấy tiêu chí là thiếu niên mới đc mua/bán/bình luận trong mục chợ gà theo em là ko hợp lý, mua/bán có đúng theo những gì mình đăng là thuộc về vấn đề con người, chứ là nhi đồng hay cụ già đi nữa nếu lừa lọc thì vẫn lừa lọc, còn đẻ nói lên 1000đ thì với em ko đơn giản thôi, mỗi ngày vào có bài nào bình bài đó thì có mấy đâu nhưng em ko thích kiểu bình bừa bãi để lên lever. các bác QL diễn đàn ơi các điều khoản khác em thấy ok nhưng điều kiện 1000đ em thấy ko hợp lý, các bác nên cân nhắc lại đk nầy
em ko nói đến vấn đề bán, em chỉ nói đến một khía cạnh nhỏ là mua, ví dụ có một bạn mới tham gia diễn đàn muốn mua giao luu cùng ae một con gà mà ko vào đc mục chợ gà thì mua kiểu gì, vậy sân chơi này vô nghĩa, hay chỉ mấy bác thiếu niên giao lưu với nhau?

chuẩn đấy.đã là chợ gà thì thoải mái mua bán.xã hội này lúc nào chẳng có người tốt người xấu.người mua xem xét tìm hiểu cân nhắc cho kĩ khi mua là oke mà.
Quay lên trên
tendangnhap Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2013
Khu vực: ở đâu
Điểm: 344
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tendangnhap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 2:41pm
Ban đầu được viết bởi CaKhoai CaKhoai viết:

Ban đầu được viết bởi tendangnhap tendangnhap viết:

nói chung thì là mà cách đánh giá tư cách thành viên rất bất cập, mình cũng thấy có pic góp ý với ban quản trị rồi nhưng xem ra khó, lấy cái danh hão đấy trong thời gian ngắn chắc chỉ có dỗi hơi lừa đảo có mục đích nó làm thôiLaughing
Bạn không nên quá khích và có những lời lẽ thiếu tôn trọng anh em diễn đàn. Việc các người spam tôi và BQT sẽ xử lý. Đây không phải là danh hay không nhưng cũng cần có cách nào đó để quản lý. Ngồi đấy mà phán thì mọi thứ rất đơn giản nhưng hãy thử bắt tay làm đã rồi phán xét, lúc ấy chắc sẽ cân nhắc kỹ hơn.

không khả thi, em chả có ý không tôn trọng gì ai hay 1 bộ phận nào cả nhưng để kiểm duyệt được cái gọi là spam để điểm đánh giá có chất lượng thì cực khó, họ cũng post nhưng đôi khi không bình luận không nói cũng không có ý kiếm gì hữu ích hoặc đơn giản cứ vào pic viết chữ up! thế là thành bài
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 2:35pm
Ban đầu được viết bởi tendangnhap tendangnhap viết:

nói chung thì là mà cách đánh giá tư cách thành viên rất bất cập, mình cũng thấy có pic góp ý với ban quản trị rồi nhưng xem ra khó, lấy cái danh hão đấy trong thời gian ngắn chắc chỉ có dỗi hơi lừa đảo có mục đích nó làm thôiLaughing
Bạn không nên quá khích và có những lời lẽ thiếu tôn trọng anh em diễn đàn. Việc các người spam tôi và BQT sẽ xử lý. Đây không phải là danh hay không nhưng cũng cần có cách nào đó để quản lý. Ngồi đấy mà phán thì mọi thứ rất đơn giản nhưng hãy thử bắt tay làm đã rồi phán xét, lúc ấy chắc sẽ cân nhắc kỹ hơn.
Quay lên trên
tendangnhap Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2013
Khu vực: ở đâu
Điểm: 344
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tendangnhap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/09/2013 lúc 2:33pm
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.