ngũ sắc và ngón dài clip !!!!!!!!!!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Tình trạng: Offline
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: ngũ sắc và ngón dài clip !!!!!!!!!!
    Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 7:16am
rảnh rỗi khoe em ngũ sắc đang thay lông. mẫu tấn công tộc độ.hehe

clip * đầu.hehe

CÓ CON TÍA CHÂN XANH, GẦN 7 THÁNG. TRẠNG HIỆN TẠI 2KG7,5.VỪA MỞ MỎ CẮT TAI ĐC 10'.CHA LÀ TÍA NAM NỔI TIẾNG KHU VỰC PHÍA BẮC ĂN 20 CÁI THUA 2 CÁI.( CỦA THẮNG CUỘC CHỦ SỚI VIỆT TRÌ). MẸ GÀ NHÀ BÁC TRUNG SOẠN .ANH EM AI BIẾT TÍA NAM VÀO XEM NÓ ĐÁNH ĐẤM KIỂU GÌ VÀ GIỐNG BỐ NHIỀU KHÔNG NHÉ.HEHE HÀNG ĐƯỢC TẶNG.Big grin

CHÚC MỌI NGƯỜI 1 NGÀY VUI VẺ NHÉ !!!! ĐI LÀM PHÁT

Người sửa: xám_hồng_chân_vàng - 12/10/2013 lúc 10:06pm
       ~~~~~~Thịnh Việt Trì 0983 888 104~~~~~~
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 7:22am
trạng này sổ với con gà Thái của bác Timgahay đc nè
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 7:25am
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

GÀ NÀY CỨ BẰNG TRẠNG LÀ PHÍC KHÔNG NGẠI GÌ CẢ NHƯNG MỖI TỘI ĐANG RA LÔNG CỔ, KHÔNG BIẾT CHƠI MỚI VẦN ĐÒN VÀO LÚC NÀY. ÍT NỮA KHÔ LÔNG SẼ CÓ CLIP CHO MỌI NGƯỜI XEM.
Quay lên trên
thanhlanmobile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/03/2013
Khu vực: tuyenquang
Điểm: 696
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlanmobile Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 7:39am
vần còn xanh lắm
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 7:50am
con gà tơ đẹp đấy rất tương lai
Quay lên trên
giminguyenhuy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2010
Khu vực: haiphong
Điểm: 3142
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giminguyenhuy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 8:11am
Ban đầu được viết bởi xám_hồng_chân_vàng xám_hồng_chân_vàng viết:

Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

GÀ NÀY CỨ BẰNG TRẠNG LÀ PHÍC KHÔNG NGẠI GÌ CẢ NHƯNG MỖI TỘI ĐANG RA LÔNG CỔ, KHÔNG BIẾT CHƠI MỚI VẦN ĐÒN VÀO LÚC NÀY. ÍT NỮA KHÔ LÔNG SẼ CÓ CLIP CHO MỌI NGƯỜI XEM.
TÔI CŨNG CÓ ỨNG CỦ VIÊN THỬ VỚI ÔNG TỪ H ĐẾN MAI TÔI ÚP LÊN XEM CÓ DC KO NHA,XEM NGÓN CON NÀO DÀI HƠN CON NÀBig grin
ngũ sắc vaỷ rồng,,01289346188
Quay lên trên
vuho27 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/10/2010
Khu vực: Long An
Điểm: 1162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuho27 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 8:23am
CHA ĂN 20 ĐỘ THẬT GHÊ GỚM
Quay lên trên
thuonggachoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2011
Khu vực: Lào Cai
Điểm: 1872
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuonggachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 8:27am

Trả biết bố mẹ nó ntn nhưng nhìn cặp mắt không ưng lắm

Quay lên trên
luan_haiduong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/05/2013
Khu vực: hai duong
Điểm: 958
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luan_haiduong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 8:37am
Gối trùng chân nhỏ chắc đánh k biết mỏi chân
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 8:40am
chân đá k nghe tiếng cánh..
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 8:49am
Ban đầu được viết bởi thuonggachoi thuonggachoi viết:

Trả biết bố mẹ nó ntn nhưng nhìn cặp mắt không ưng lắm

ông nhìn bố nó còn chán hơn,hehe trên lào cai hỏi tía nam của thắng cuộc việt trì chắc ko ít nhười biết
Quay lên trên
Ô ướt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/10/2012
Khu vực: VTPT
Điểm: 33
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ô ướt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 9:46am
Tía Nam thì đỉnh rồi nhưng đúc với 1 huyện mái mà chưa thấy 1 con nào giống bố.
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 9:48am
gà tơ đẹp cứ vần đi sẽ rõ
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
anhbomnhawe Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/09/2013
Khu vực: đà nẵng
Điểm: 361
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhbomnhawe Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 9:52am
gà tạm ổn thôi
Quay lên trên
Tiachanxanh_mcqn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/06/2011
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 2897
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tiachanxanh_mcqn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 10:13am
tướng tá đẹp, nhìn mẫu gà nhanh nhẹn
(((((((((((((((((((((Móng Cái - Quảng Ninh))))))))))))))))))))))

Quay lên trên
k4t3b2b1 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 03/08/2013
Khu vực: Vĩnh phúc
Điểm: 1259
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn k4t3b2b1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 10:13am
Ban đầu được viết bởi Ô ướt Ô ướt viết:

cũng có thể con bố lắm mưu nhiều kế nhưng yếu sinh lý bác àh Big grin
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 11:54am
gà này tương lai đấy,cao to đẹp trai
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
thieugiast Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/11/2012
Khu vực: sơn tây
Điểm: 117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thieugiast Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 1:13pm
thua gà xám hà giang thì phải

Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 7:56pm

bạn là ai ?? tía nam đúc vs mái nào mà bạn nói cả huyện. trước ở nhà thắng cuộc . thay lông cho đông trôi mượn. nước lông 3 vẫn chiến bt. kỳ cuối thua gà mào lật của đội hà nội. song bác trung bắt về cứu chữa và đạp mái. hiẹn tại đang có khoảng 20 con tầm 10tháng. bạn có gà tầm đó xuống giao lưu
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/10/2013 lúc 7:58pm
Ban đầu được viết bởi k4t3b2b1 k4t3b2b1 viết:

cũng có thể con bố lắm mưu nhiều kế nhưng yếu sinh lý bác àh Big grin
không yếu sinh lý đâu em ạ. trận cuối bị đánh lưng nhìn như cái giếng sâu hoắm. anh tưởng xong trận đó về chết ai ngờ bây giờ vẫn khỏe mạnh và ra con rất nhiều.hehe
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.296 giây.