MẤY ÔNG KỄNH CON NHÀ EM ..

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
linh_nguyenhn83 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Hoàng Liệt-
Tình trạng: Offline
Điểm: 2093
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linh_nguyenhn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 12:00pm
nhiều gà quá nên để mốc đây mà,chuồng nhìn thoáng mát đẹp đẽ quá! quả chuồng này làm hết bao xiền thế bạn?
Quay lên trên
danko131 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 24/02/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 562
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn danko131 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 12:07pm
Ban đầu được viết bởi macketoivoidoi macketoivoidoi viết:

Ban đầu được viết bởi danko131 danko131 viết:

nếu là kinh nghiệm gia truyền thì ko phải bàn nữa. mĩnh có con gà thay lông xong lên 3,5kg chán ko biết ép kiểu gì cho xuống.
gà lông một hay mà thay lông xong vượt trạng thì còn chinh chiến sao nữa .. ép cân nhiều quá thì nó tụt lực mà để to thi khó ăn .. Ông Em toàn nuôi thay lông vậy gà rắn mà không vượt trạng
ừ đồng ý với bạn cũng là một kinh nghiệm hay. còn gì của ông nội nữa chia sẻ cho anh em với. nick facebook của bạn là gì lúc nào giao lưu cái.
Quay lên trên
macketoivoidoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/08/2013
Điểm: 475
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn macketoivoidoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 12:08pm

nếu là kinh nghiệm gia truyền thì ko phải bàn nữa. mĩnh có con gà thay lông xong lên 3,5kg chán ko biết ép kiểu gì cho xuống.
gà lông một hay mà thay lông xong vượt trạng thì còn chinh chiến sao nữa .. ép cân nhiều quá thì nó tụt lực mà để to thi khó ăn .. Ông Em toàn nuôi thay lông vậy gà rắn mà không vượt trạng
ừ đồng ý với bạn cũng là một kinh nghiệm hay. còn gì của ông nội nữa chia sẻ cho anh em với. nick facebook của bạn là gì lúc nào giao lưu cái.
https://www.facebook.com/HoiNhungNguoiYeuChoBecgieDucVsv - https://www.facebook.com/HoiNhungNguoiYeuChoBecgieDucVsv
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 12:17pm
bác chăm gà kém quá
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: Saigon-Thaibinh
Điểm: 4024
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 12:19pm
trai dưỡng lão nhà bác nhiều thật nhưng nuôi gà thay lông như bác chưa đạt 
https://www.youtube.com/watch?v=JOb6NC9hiXg
0938876297
Quay lên trên
philong2010 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/09/2010
Khu vực: TP.HCM, DAKLAK
Điểm: 3018
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn philong2010 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 1:35pm
Chịu đầu tư quá nhỉ
Quay lên trên
thanhdong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/09/2011
Khu vực: Từ Liêm
Điểm: 2638
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhdong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 2:21pm
toàn hàng đẹp
thanh
Quay lên trên
macketoivoidoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn macketoivoidoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 4:03pm
Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

bác chăm gà kém quá
Một ngày hai lần thóc  và một ít rau .. chấm hết hihi
Quay lên trên
vidamme Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: Quảng Trị
Điểm: 1433
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vidamme Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:35pm
Con nào con nấy nhìn xơ xác, tội quá
Quay lên trên
hieugatrunggia Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/09/2013
Khu vực: sóc sơn hà nội
Điểm: 344
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieugatrunggia Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:44pm
Chuẩn đây thỉnh thoảng cho vài hạt lạc nữa là ok.
Mình có con 26,5 nghỉ thay lông lông 2 định để 28 thế mà cho chơi với gái dc 1 tuần mà khi bắt ra đã lên 30,.chán
Quay lên trên
macketoivoidoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn macketoivoidoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:48pm
Ban đầu được viết bởi hieugatrunggia hieugatrunggia viết:

Chuẩn đây thỉnh thoảng cho vài hạt lạc nữa là ok.
Mình có con 26,5 nghỉ thay lông lông 2 định để 28 thế mà cho chơi với gái dc 1 tuần mà khi bắt ra đã lên 30,.chán
ai cũng chê nước nuôi của em anh a.. nhưng Ông nội em nuôi như thế 70 năm nay rồi .. và em cũng co 10 năm nuôi gà thay lông như vậy.. kết quả là ok men.. còn các bác ấy nuôi ntn thì em không dám tham gia , ,,,haaaaaaaaaaaaa
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:56pm
toàn hàng thay lông nhìn yếu quá
Quay lên trên
hoangtruc.tk Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/07/2013
Khu vực: MIỀN TRUNG
Điểm: 1452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hoangtruc.tk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:58pm

Vâng.. đang thay lông nên em chỉ cho thóc nước thôi sợ chúng nó lên cân ..bác a
cho ăn mát tay cho cho nhanh lông chứ bác nuôi thế gà xấu lông và khô lắm à
Quay lên trên
macketoivoidoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn macketoivoidoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 9:06pm
Ban đầu được viết bởi hoangtruc.tk hoangtruc.tk viết:

Vâng.. đang thay lông nên em chỉ cho thóc nước thôi sợ chúng nó lên cân ..bác a
cho ăn mát tay cho cho nhanh lông chứ bác nuôi thế gà xấu lông và khô lắm à
Híc thay lông xong gà vọt trạng híc ,,, đá với ai ? jaaaaaaaaaa
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.515 giây.