ÁNH MẮT CỦA CHA

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 3456>
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 1 Phiếu, Trung bình 5.00  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:51pm
Ban đầu được viết bởi duytonarc duytonarc viết:

Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

Rất hay và ý nghĩa bác ạ! Em kết nhất là hình ảnh ánh mắt của con gà khi đã làm cha nhìn con gà con khi nó gáy! Đầy hình ảnh và cảm xúc!
ÁNH MẮT CỦA NG LỚN KHI NHÌN VÀO CON MÌNH..KHI BẾT CON SẼ PHẢ TRẢ QUA NHỮNG J.......MÌNH CẢM NHẬN THEO SUY NGHĨ CỦA MÌNH THÔI NHÉ....AE CHÉM NHẸ TAY THÔI..
Chính là ý này bác ạ!
Em chưa có gia đình nhưng quả thật hình ảnh đấy em vẫn rất ấn tượng!
Cảm ơn bác đã rất tâm huyết và viết ra một câu chuyện hay!
Đáng trân trọng!Happy
CÁM ƠN BẠN R NHỀU...MÌNH CHỈ SỢ DÀI QUÁ NÊN AE NGÁN ĐỌC THÔI....HJ
Quay lên trên
SÂU RƯỢU Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Tình trạng: Offline
Điểm: 1610
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn SÂU RƯỢU Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:50pm
thank a. đọc xong mắt em muốn nhắm lại. chúc cả nhà ngủ ngon.
Quay lên trên
duytonarc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: Hà Nam
Điểm: 2106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytonarc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:47pm

Rất hay và ý nghĩa bác ạ! Em kết nhất là hình ảnh ánh mắt của con gà khi đã làm cha nhìn con gà con khi nó gáy! Đầy hình ảnh và cảm xúc!
ÁNH MẮT CỦA NG LỚN KHI NHÌN VÀO CON MÌNH..KHI BẾT CON SẼ PHẢ TRẢ QUA NHỮNG J.......MÌNH CẢM NHẬN THEO SUY NGHĨ CỦA MÌNH THÔI NHÉ....AE CHÉM NHẸ TAY THÔI..
Chính là ý này bác ạ!
Em chưa có gia đình nhưng quả thật hình ảnh đấy em vẫn rất ấn tượng!
Cảm ơn bác đã rất tâm huyết và viết ra một câu chuyện hay!
Đáng trân trọng!Happy
Quay lên trên
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:43pm
hay lắm. rất tâm huyết mới viết lên đc bài này.
       ~~~~~~Thịnh Việt Trì 0983 888 104~~~~~~
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:43pm

Quay lên trên
duytonarc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: Hà Nam
Điểm: 2106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytonarc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:40pm
Quay lên trên
viet_vtq7 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 24/09/2013
Khu vực: Quảng Nam
Điểm: 20
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn viet_vtq7 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:37pm
người có lòng đam mê thật sự mới có bài hay như vậy.
Quay lên trên
truongth Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2012
Khu vực: thanhhoa
Điểm: 1367
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn truongth Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:35pm
ý nghĩa gê ko uổng công ngồi đọc
Quay lên trên
anhbomnhawe Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/09/2013
Khu vực: đà nẵng
Điểm: 361
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhbomnhawe Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:28pm
bài viết được sự để tâm rất lâu
khá là ý nghĩa
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:27pm
có lẽ a nên viết sách a ạ, hay quá aApplause
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:26pm
TÁC GIẢ LÀ MÌNH...K SAO CHÉP J HẾT NHÉ...HJHJ
Quay lên trên
skillose Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/01/2013
Khu vực: Ninh Thuận
Điểm: 2438
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn skillose Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:26pm
anh Trí viết văn hay quá ...quá đam mê !
Phan Rang - Tháp Chàm
ae ở gần giao lưu cafe gọi em
0328881552
๖ۣۜC๖ۣۜH๖ۣۜỮ ๖ۣۜT๖ۣۜí๖ۣۜN ๖ۣۜL๖ۣۜÀ ๖ۣۜV๖ۣۜÔ ๖ۣۜG๖ۣۜI๖ۣۜÁ

Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:25pm
Ban đầu được viết bởi BIN TO BIN TO viết:

rất thiết thực với những người chơi gà chiến cũng như con người chúng ta. rất ý nghĩa  cảm động. xin cảm ơn
Big grinBig grinBig grinngồi viết cả buổi chều...tự nhên hứng lên khi nhìn chiến kê của minhf....ae cùng đọc và dành vài phút để lắng đọng và suy ngẫm nhé...thân mến..Big hugBig hug
Quay lên trên
nghialeader Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/07/2013
Khu vực: Quang Nam
Điểm: 374
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nghialeader Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:25pm
hay lắm
Quay lên trên
macketoivoidoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/08/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 475
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn macketoivoidoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:22pm

hãy chơi gà với 1 niềm đam mê,và hãy dành cho long đam mê ấy 1 chữ TÂM nhé ae....thân mến
like
Quay lên trên
BIN TO Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: hung yen
Điểm: 473
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn BIN TO Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:21pm
rất thiết thực với những người chơi gà chiến cũng như con người chúng ta. rất ý nghĩa  cảm động. xin cảm ơn
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:12pm
hãy chơi gà với 1 niềm đam mê,và hãy dành cho long đam mê ấy 1 chữ TÂM nhé ae....thân mến
Quay lên trên
nhatxac118 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/04/2013
Khu vực: Miền núi
Điểm: 1111
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhatxac118 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:11pm

chủ top cho bà này tồn tạ 1 ngày dể ae thue giản nhé ...thanks much....
rất là hay bác à, con gà cũng như con người nó cũng cần có tình thương bác nhỉ?
Quay lên trên
amyeok Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/05/2012
Khu vực: đà lạt city
Điểm: 971
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn amyeok Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:10pm
có lẽ 1 câu chuyện có thật 
1like cho bácLớn nụ cười
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:01pm
chủ top cho bà này tồn tạ 1 ngày dể ae thue giản nhé ...thanks much....
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 3456>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.