ÁNH MẮT CỦA CHA

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234 6>
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 1 Phiếu, Trung bình 5.00  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:51pm
Ban đầu được viết bởi duytonarc duytonarc viết:

Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

Ban đầu được viết bởi duytonarc duytonarc viết:

Rất hay và ý nghĩa bác ạ! Em kết nhất là hình ảnh ánh mắt của con gà khi đã làm cha nhìn con gà con khi nó gáy! Đầy hình ảnh và cảm xúc!
ÁNH MẮT CỦA NG LỚN KHI NHÌN VÀO CON MÌNH..KHI BẾT CON SẼ PHẢ TRẢ QUA NHỮNG J.......MÌNH CẢM NHẬN THEO SUY NGHĨ CỦA MÌNH THÔI NHÉ....AE CHÉM NHẸ TAY THÔI..
Chính là ý này bác ạ!
Em chưa có gia đình nhưng quả thật hình ảnh đấy em vẫn rất ấn tượng!
Cảm ơn bác đã rất tâm huyết và viết ra một câu chuyện hay!
Đáng trân trọng!Happy
CÁM ƠN BẠN R NHỀU...MÌNH CHỈ SỢ DÀI QUÁ NÊN AE NGÁN ĐỌC THÔI....HJ
Quay lên trên
Mr_Nam Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: Hải Phòng
Tình trạng: Offline
Điểm: 388
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mr_Nam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:55pm
Rất hay và ý nghĩa chủ top ak. Là người rất có TÂM với gà mới viết đc những bài như thế này
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:56pm
Ban đầu được viết bởi Mr_Nam Mr_Nam viết:

Rất hay và ý nghĩa chủ top ak. Là người rất có TÂM với gà mới viết đc những bài như thế này
ĐAM MÊ LẮM BẠN À..NHƯNG VỢ MÌNH K MN MNHF CHƠI GÀ NỮA MỚ ĐAU CHỨ...WorriedWorriedWorried
Quay lên trên
CuongEuro Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2012
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 2282
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CuongEuro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:57pm
vãi anh,đọc xong mà muốn khóc quá...hay hay lắm anh ơi !
Thị Xã Thái Hòa
Tỉnh Nghệ An
ĐT:0985474785 (Cường) 28t
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 8:59pm
Ban đầu được viết bởi CuongEuro CuongEuro viết:

vãi anh,đọc xong mà muốn khóc quá...hay hay lắm anh ơi !
HÃY LÀM NẾU E MUỐN...A VIẾT MÀ QUÊN ĂN CƠM LUÔN NÈ..JO ĐAG ĂN NÈ;;;HJ
Quay lên trên
bigboy83vy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/09/2012
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bigboy83vy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 9:01pm
Câu chuyện đầy ý nghĩa, nói con gà như con ngườiWinking
Quay lên trên
luonggiahan232 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 04/03/2013
Khu vực: nam dinh
Điểm: 517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luonggiahan232 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 9:07pm
chỉ có những ngừơi tâm huyết và giàu tình cảm chơi gà mới có cảm xúc này thôi anh à. mà thiên hạ trường gà bây giờ đc mấy người như thế đâu.... vợ em nó cũng k muốn em chơi nữa, nó nghĩ mình ham mê cờ bạ a àhSad
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 9:14pm
Ban đầu được viết bởi skillose skillose viết:

anh Trí viết văn hay quá ...quá đam mê !
Big hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
Mr_Nam Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mr_Nam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 9:15pm

ĐAM MÊ LẮM BẠN À..NHƯNG VỢ MÌNH K MN MNHF CHƠI GÀ NỮA MỚ ĐAU CHỨ...WorriedWorriedWorried
Thế thì buồn quá bác ak Sad, như e đây có mấy chú gà mà suốt ngày cho gà ăn vs ngắm gà toàn bị bố mẹ chửi, em có hai chú gà em nuôi từ lúc mới nứt trứng , bây giờ đc gần 1 kg rồi hễ mà nhìn thấy em ra vườn là nó lại theo cứ quấn vào người như cún ấy cứ gọi tích tích là lại chạy ra trông ngộ lắm Happy
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 9:17pm

Thế thì buồn quá bác ak Sad, như e đây có mấy chú gà mà suốt ngày cho gà ăn vs ngắm gà toàn bị bố mẹ chửi, em có hai chú gà em nuôi từ lúc mới nứt trứng , bây giờ đc gần 1 kg rồi hễ mà nhìn thấy em ra vườn là nó lại theo cứ quấn vào người như cún ấy cứ gọi tích tích là lại chạy ra trông ngộ lắm Happy
ngườ cùng cảnh ngộ...hic...
Quay lên trên
tridungx13kt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/09/2013
Khu vực: hai duong
Điểm: 213
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tridungx13kt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 9:21pm
hay quá. bác viết truyện ngắn hay thật đó.

Quay lên trên
vh_undying Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 18/03/2011
Khu vực: daklak-thaibinh
Điểm: 1059
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vh_undying Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 9:25pm
đọc cái này như là tâm sự từ 1 chú gà chứ ko phải từ chủ của nó thấm nhiều cái e nghĩ mình cứ chăm sóc nó và coi như 1 người bạn nó sẽ ko phụ công mình đâu 
Quay lên trên
tridungx13kt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/09/2013
Khu vực: hai duong
Điểm: 213
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tridungx13kt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 9:25pm

em chưa có vợ nhưng suốt ngày câu cá với chơi gà. không bít sau này lấy vợ về nó  có  nói gì không nữa
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 9:26pm
tôi thì những gì ông nói tôi o tin kể cả gà lưỡi rắn nữa tôi ngĩ ông phải là nhà văn thì mới viết được thế 
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 9:27pm
Ban đầu được viết bởi vh_undying vh_undying viết:

đọc cái này như là tâm sự từ 1 chú gà chứ ko phải từ chủ của nó thấm nhiều cái e nghĩ mình cứ chăm sóc nó và coi như 1 người bạn nó sẽ ko phụ công mình đâu 
Big hugBig hugBig hugBig hugBig hug
Quay lên trên
mr_binh Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2012
Khu vực: Móng Cái
Điểm: 7996
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mr_binh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 9:27pm
đọc xong thấy cảm xúc tràn về, nghĩ mấy con gà mà thương tại sao cứ phải đánh nhau nhỉ?
cu Bình bố cu Nguyên
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 9:28pm
Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

tôi thì những gì ông nói tôi o tin kể cả gà lưỡi rắn nữa tôi ngĩ ông phải là nhà văn thì mới viết được thế 
sư kê???hj
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 9:29pm
Ban đầu được viết bởi mr_binh mr_binh viết:

đọc xong thấy cảm xúc tràn về, nghĩ mấy con gà mà thương tại sao cứ phải đánh nhau nhỉ?
vì ai và tại a??hj
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 9:31pm
cám ơn ae đã ghé thăm nhé...
Quay lên trên
Mr_Nam Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mr_Nam Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/10/2013 lúc 9:37pm
Ban đầu được viết bởi tridungx13kt tridungx13kt viết:

em chưa có vợ nhưng suốt ngày câu cá với chơi gà. không bít sau này lấy vợ về nó  có  nói gì không nữa
Em đây cũng chưa có vợ chỉ đam mê mỗi thể thao với gà, em mê gà chọi từ hồi học cấp 2 đến bây giờ 25 tuổi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234 6>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.