GÀ BỊ SƯNG MỒM

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
duytonarc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: Hà Nam
Tình trạng: Offline
Điểm: 2106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytonarc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: GÀ BỊ SƯNG MỒM
    Ngày đăng: 29/10/2013 lúc 2:42pm
Các bác cho em hỏi con gà của em cuối tuần vừa rồi vần mấy hồ đòn 2 con đấu mỏ nhau giờ thấy mép sưng vếu nên làm thế nào cho nhanh khỏi ngoài cách dùng thuốc kén mép của Thái ạ!
Ăn uống thì vẫn bình thường nhưng sưng như thế liệu có bị kém không ạ!
Quay lên trên
gogita Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 20/09/2013
Khu vực: phuc tho ha noi
Điểm: 11
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gogita Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/10/2013 lúc 11:54am
anh lay 2v tetaxilin 1 vien tán nhò boi vao hai ben cho bi ken 1 vien cho uong. vai hom la khoi. nho cho uong them ca thuoc bo do hao ga
Quay lên trên
gogita Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gogita Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/10/2013 lúc 11:56am
anh lấy 2v tetaxilin 1 viên tán nhò bôi vào hai bên chỗ bị kén 1 viên cho uống. vài hom la khỏi. nhớ cho uống thêm thuốc bổ đỡ hao gà :)
Quay lên trên
duytonarc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: Hà Nam
Điểm: 2106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytonarc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/10/2013 lúc 3:02pm
Bên ngoài nó lại chủ sưng chứ không xây xát!
Hay là chỉ cho uống nhỉ!
Quay lên trên
gogita Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gogita Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/11/2013 lúc 7:37am
thi cho uong thuoc day no chong tieu viem ma
Quay lên trên
DuongTuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 23/01/2013
Khu vực: bac ninh
Điểm: 80
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DuongTuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/11/2013 lúc 10:48pm
Gà bạn bị kén mép rồi bạn lấy thuốc penicilin vs ampicin của người nghiền nhỏ bôi ở khóe mép kết hợp uống gà mình kũng bị mình thấy đỡ và đang khỏi dần
Quay lên trên
HoangTrungHp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/03/2013
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 907
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HoangTrungHp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/12/2013 lúc 10:20am
Mình cũng mấy lần cho gà uống thuốc của người bị mất gân :(
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2014 lúc 8:54pm
Ban đầu được viết bởi HoangTrungHp HoangTrungHp viết:

Mình cũng mấy lần cho gà uống thuốc của người bị mất gân :(

Là vì gà bạn đang khi thiếu lực lại uống quá tiều, lợi bất cập hại...
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.