Sới Gà Di Động, Làn Đựng Gà...

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
phukiengachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: Việt Nam
Tình trạng: Offline
Điểm: 7
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phukiengachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/12/2013 lúc 9:08am
http://upanh.com/view/?id=7rcbfn0cabj -

Quay lên trên
phukiengachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phukiengachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/12/2013 lúc 9:09am
Hình ảnh Gáo ăn, có 2 loại nhé các bạn:
- Loại 1: có hình gà chọi, giá 25k
- Loại 2: không có hình gà chọi, giá 20k (nhỏ hơn loại 1 một chút)
Quay lên trên
phukiengachoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phukiengachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/01/2014 lúc 3:12pm
Sới quây và Làn đều đẹp, giá hợp lý đó các bác :D
Quay lên trên
hauhoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 07/10/2010
Điểm: 282
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hauhoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/02/2014 lúc 11:22am
Mình đã dùng sản phẩm của bạn. Tuy nhiên, mình có ý kiến như sau:
Sới quây, bạn nên gia cố thêm để cứng cáp hơn nữa. Chứ mấy sản phẩm đó gió mạnh hoặc gà đá vào là có thể đổ, méo mó, biến dạng...
Theo mình nghĩ, bạn gia cố thêm cho cứng cáp thì vẫn có lãi mà lại tạo được lòng tin tưỏng, ghi nhận của anh em.
Mình góp ý chân tình đấy!
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/02/2014 lúc 2:30pm
Xác nhận ý kiến của anh Hauhoi ko biết có phải thằng em mua xới tại đây ko? nhưng nhìn thì đúng là sản phẩm ở chỗ bạn này rồi mình đã sử dụng nhưng thật sự chẳng lẽ lại vứt đi mua cái khác, vi rất bực mình khi vần gà nó cứ đổ nghiêng đổ ngả, gió thổi cũng xiêu(loại mình mua là loại > 1tr< 1tr5 ko phải loại 700). mình có ý kiến thế này:
Bạn nên gia cố thêm đường viền và thêm đường gân sọc để tăng độ cứng, đối với các bạn đã mua rồi bạn có thể hỗ trợ hoặc cung cấp nguyên liệu để anh em tự dán thêm giá cả bao nhiêu? hay miễn phí thì càng tốt. mình đã định gia cố thêm nhưng chưa có thời gian tìm nguyên liệu xốp
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
toanvinaedu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 05/04/2013
Khu vực: Hà Nội,Miền Bắc
Điểm: 108
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn toanvinaedu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/02/2014 lúc 3:32pm
Thank Hauhoi và Vikinga đã đóng góp ý kiến. Mình sẽ tiếp thu và nâng cao chất lượng sản phẩm.
Nhưng mình cũng phải nói 1 điều như thế này: Mình mới xem đá gà ở Tiên Lữ, Hưng Yên và Thuận Thành, Bắc Ninh xong. Thật vui là nhìn toàn thấy Sới của bên mình cung cấp và vui hơn nữa là Gió Rất TO, ae ngồi xung quanh vẫn Tì Tay vào đều đều mà có đổ cho đâu??? (Sới 1.200k và 1.500k) Khổ thế đấy.
Còn không biết cụ thể các Bác mua Sới loại bao nhiêu tiền? Ở đâu? sử dụng như thế nào? 

Quay lên trên
chienan268187 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/04/2013
Khu vực: HÀ NỘI
Điểm: 716
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chienan268187 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/02/2014 lúc 4:24pm
bác có vc gáo ăn ko.e lấy 10 cái loại 20n.e ở long biên
Quay lên trên
nangthanhht Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/10/2012
Khu vực: HT - BD
Điểm: 3408
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nangthanhht Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/02/2014 lúc 3:55pm
Đang tính mua cho ông bạn mấy cái về dùng thử mà chưa biết thực tế thế nào? Đang quan tâm!
Quay lên trên
medusa Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/01/2014
Khu vực: 0975.075.214
Điểm: 1306
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn medusa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/02/2014 lúc 3:59pm
có nhiều ae cung cấp mà.
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/02/2014 lúc 10:28am
ok

Người sửa: vikinga - 12/02/2014 lúc 10:08pm
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
toanvinaedu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn toanvinaedu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/02/2014 lúc 4:37pm
   Bên mình luôn khuyến khích ae đến tận nơi, tận cơ sở sản xuất để xem và lựa chọn sản phẩm phù hợp nhất với mỗi người. Ưng ý thì lấy, ko thì ae ngồi giao lưu đàm đạo thêm bạn thêm bè.
   Năm mới chúc toàn thể ae có nhiều chiến kê xuất sắc và ra trường kiếm nhiều sao về cho Chủ Kê nhé.
Quay lên trên
minhhuyendh86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Xúc phạm thành viên khác vô cớ.

Gia nhập: 13/03/2013
Khu vực: Minh Huyến
Điểm: 2709
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhhuyendh86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/02/2014 lúc 6:56pm
Có cái sới Loại 2 nào cũ k bạn? Mình nhất định k sớm thì muộn sẽ lấy một cái của bạn. Chúc đắt hàng
Quay lên trên
toanvinaedu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn toanvinaedu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/02/2014 lúc 2:17pm
   Thank minhhuyendh86 đã tin tưởng và ủng hộ nhé. Bên mình sản xuất và cung ứng cho ae thường xuyên liên tục nên không có hàng cũ, hàng tồn bạn ạ.
   Rất mong sớm được giao lưu cùng bạn cũng như toàn thể ae trên diễn đàn gadonvietnam.com

Người sửa: toanvinaedu - 25/02/2014 lúc 2:18pm
Quay lên trên
toanvinaedu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn toanvinaedu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/03/2014 lúc 10:49am
Đã cập nhật thêm một số sản phẩm mới. Thank ae đã ủng hộ nhé
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/03/2014 lúc 3:55pm
Ở chỗ em gáo dừa, 5k/cái
Quay lên trên
toanvinaedu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn toanvinaedu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/03/2014 lúc 8:25pm
Ban đầu được viết bởi hải còi hải còi viết:

Ở chỗ em gáo dừa, 5k/cái
Sắp có một số mẫu mã Lồng Chạy kiểu mới. Mời ae ghé qua xem nhé.
Quay lên trên
toanvinaedu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn toanvinaedu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/03/2014 lúc 8:27pm
Ban đầu được viết bởi nangthanhht nangthanhht viết:

Đang tính mua cho ông bạn mấy cái về dùng thử mà chưa biết thực tế thế nào? Đang quan tâm!
Bạn có thể qua trực tiếp cơ sở bên mình xem rồi lựa chọn được mà. Hàng đã chuyển đến rất nhiều tỉnh và ae rồi.
Quay lên trên
toanvinaedu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn toanvinaedu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/03/2014 lúc 8:45am
Trang upanh.com lại bị lỗi, mình đã up lại ảnh mới. Mời ae ghé thăm ủng hộ nhé.
Quay lên trên
toanvinaedu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn toanvinaedu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 31/03/2014 lúc 9:24pm
Sắp 3/3, rất nhiều hội sẽ diễn ra. Chúc ae cùng các chiến kê gặt hái được nhiều * vàng nhé.
Quay lên trên
nguyenbalam251993 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/04/2014
Khu vực: gia bình
Điểm: 97
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenbalam251993 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2014 lúc 8:47pm
bịt mỏ bao nhiu 1 đôi hả bác có ì pm e mua 1 đôi bịt mỏ và vài kai gáo ăn

Người sửa: nguyenbalam251993 - 03/04/2014 lúc 9:31pm
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.