Cảnh báo

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gadon_ns Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Lái gà

Gia nhập: 21/07/2013
Khu vực: nam sach hd
Tình trạng: Offline
Điểm: 75
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_ns Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cảnh báo
    Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 9:31am
thông báo với anh em trên diễn đàn nhờ anh em giúp 1 tí hum thứ 7 vừa rồi có 1 ông đến nhà mình hỏi mua gà thì ae nhiệt tình ống ý người vĩnh phúc nhưng hiện tại ở hà tây có nhờ mình mua giúp con gà khi đến ông ý đi xe bít minh đón đưa đàng hoàng đến nhà xem gà thi bảo gà tơ quá muốn tìm con gà chiến luôn thấy ae ở xa đến mua gà thi minh cũng nhiệt tinh phi từ hà nội xuống tận hương yên bắt cho 1 em gà tía mơ chân vàng xương đẹp và hay khỏi chê giá mình bắt con gà đó là 1t8 chuẩn về đến nhà thì ông bạn bảo mang theo có 1t5 và xin nợ thử 2 chuyển khoản giả nốt ae tin tưởng nhau mình thoải mái vẫn cho nợ vì vài trăm bạc cũng ko đáng lắm bán và mua phải có uy tín nhưng đến nay 1 xu cũng ko nhận dc và gọi điện lúc thi thue bao mở máy lên thi ko nghe máy ko phải vì vài trăm mà mình đăng lên diễn đàn mà mua gà kiểu lừa đảo ko đứng đắn và mất cái công minh tìm mua hộ 1 xu lãi chả dc tiền lại mất và mất sự tin tưởng Số điện thoại của thằng mua gà đây 0989339881 nay mình nhờ ae ai tưng mua bán với nó thì cho minh xin cái địa chỉ để mình đến nhà xem nó thích lừa người như thế nào mong ae giúp đỡ để mình xử lí mấy cái thành phần này ai biết thi LH 0972800076 cảm ơn 
Quay lên trên
HienPham Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 01/08/2012
Khu vực: Hai Phong
Điểm: 281
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HienPham Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 9:33am
Có mấy trăm thôi mà mất chất quá
Quay lên trên
xuancuong383 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/07/2013
Khu vực: hai duong
Điểm: 782
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xuancuong383 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 9:35am
sao bác dễ tin ngươi vậy

Quay lên trên
nghia_mobile Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/08/2012
Điểm: 965
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nghia_mobile Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 9:35am
nó là dân số má đấy bạn tìm nó thấy nó mà chửi nó nó lại cho ăn kẹo đông thì khổ Rolling on the floor 
Quay lên trên
gadon_ns Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Lái gà

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_ns Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 9:35am
Ban đầu được viết bởi HienPham HienPham viết:

Có mấy trăm thôi mà mất chất quá
Smugchuẩn rùi bác vài tr đã đành đây có vài trăm mà cũng làm cái trò mèo
Quay lên trên
thuonggachoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2011
Khu vực: Lào Cai
Điểm: 1872
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuonggachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 9:42am

donDeens nhà vậy mà không chuyện trò a e xem nick trên diễn đàn là gì hả bạn.tin người là khổ thế đấy

Quay lên trên
gadon_ns Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Lái gà

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_ns Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 9:42am
Ban đầu được viết bởi nghia_mobile nghia_mobile viết:

nó là dân số má đấy bạn tìm nó thấy nó mà chửi nó nó lại cho ăn kẹo đông thì khổ Rolling on the floor 
cho nó số zời lun cứ cho cái địa chỉ thì cho nó số trên mặt nó lun chứ sợ kẹc ji số má
Quay lên trên
gadon_ns Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Lái gà

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_ns Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 9:44am
Ban đầu được viết bởi thuonggachoi thuonggachoi viết:

donDeens nhà vậy mà không chuyện trò a e xem nick trên diễn đàn là gì hả bạn.tin người là khổ thế đấy

mình ko hỏi nick trên diễn đàn vì ngta mua gà gd trực tiếp qua SDT bạn à
Quay lên trên
gadon_ns Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Lái gà

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_ns Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 9:45am
Ban đầu được viết bởi xuancuong383 xuancuong383 viết:

sao bác dễ tin ngươi vậy

ko phải la tin hay ko vì mình nghĩ vài cái trăm bạc nó ko đáng để phải làm cái trò mèo như vậy mình mua bán rất nhiệt tình nhưng gặp thành phần này thì chịu thua rùi
Quay lên trên
Trại Gà Phùng Trang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nhắc nhở bán gà lần 1

Gia nhập: 30/08/2013
Khu vực: Tp Hòa Bình
Điểm: 705
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Trại Gà Phùng Trang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 9:48am
Tiếc cho cái số điện thoại đẹp mà lúc tắt lúc bật :D
Quay lên trên
phuc_phieudu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc nhở lần cuối.bán gà sai quy định

Gia nhập: 19/07/2013
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 189
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phuc_phieudu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 9:53am
lần sau rút kinh nghuyệt vậy bác ạ
Quay lên trên
gadon_ns Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Lái gà

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_ns Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 9:55am
Ban đầu được viết bởi phuc_phieudu phuc_phieudu viết:

cảm ơn bác hi lsau là em cứ hỏi rõ cái địa chỉ bác ạ
Quay lên trên
vanhung.hd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: KV2 Nông Thôn
Điểm: 271
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vanhung.hd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 10:03am
nói chung nó như thế thì dù nó có đi đâu chơi gà thì cũng luôn luôn là người thất bại thôi bạn ah, đừng buồn, ông trời có mat' cả bạn ah
Quay lên trên
gialuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/09/2013
Khu vực: hanoi
Điểm: 427
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gialuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 10:03am
nick người này nè back_vinh_phuc
Quay lên trên
gialuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/09/2013
Khu vực: hanoi
Điểm: 427
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gialuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 10:05am
Ban đầu được viết bởi gadon_ns gadon_ns viết:

Ban đầu được viết bởi phuc_phieudu phuc_phieudu viết:

cảm ơn bác hi lsau là em cứ hỏi rõ cái địa chỉ bác ạ
Địa chỉ: Số 7 ngõ 849 La Thành - Ngọc Khánh
Điện thoại: 0989339881
Email: dunglt1079@yahoo.com
Quay lên trên
tamti Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/06/2013
Khu vực: Tp Tuy Hòa
Điểm: 1669
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tamti Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 10:12am
Mình cũng từng gặp trường hợp giống bạn!
Quay lên trên
lan phuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/10/2011
Khu vực: Buon ma thuot
Điểm: 153
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lan phuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 10:16am
Người ta có việc j đó chưa tiện đi Ngân hàng thôi có 3tram ngàn mà lên đây nói tào lao
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 10:45am
Người này có nick là thitga_de trên gadonVietnam. Theo tôi biết, nhà bạn ấy ở chân cầu Thanh Trì (đường xuống Bát Tràng). Nhiều người đã giao dịch với bạn này nên có thể biết nhà. Anh em nào biết thì báo giúp chủ topic.
Quay lên trên
Dino Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2012
Khu vực: Kim Động-HY
Điểm: 2387
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Dino Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 11:09am
Ban đầu được viết bởi nghia_mobile nghia_mobile viết:

Làm gì có dân số má nào Chất chơi thế này được hả bạn, Họa hoằn cũng chỉ là 1 con chuột nhắt.Nên gọi nó là dân chó má thì chuẩn hơn Big grin
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2013 lúc 11:31am
NHỤC THẬT...
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.047 giây.