BÀI THUỐC TRỊ XOANG HIỆU QUẢ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
linh_nguyenhn83 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Hoàng Liệt-
Tình trạng: Offline
Điểm: 2093
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linh_nguyenhn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/06/2014 lúc 5:24pm
Ban đầu được viết bởi hải còi hải còi viết:

E nhầm. Chắc phải cho vào mục phòng mạch hoa súng. Định xoá đi mà ko đc. Mod xoá giùm e với. Tránh làm phí tài nguyên diễn đàn
Hay đấy chứ,rất ý nghĩa! nhầm cũng ko sao,để đó ae nào cần đọc được càng tốt!có gây hại gì đâu mà phải xóa nhỉ?Big hug
0908586333
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/06/2014 lúc 8:51pm
1 can bệnh mà rất nhiều người mắc phải và chạy chữa rất nhiều nhưng k khỏi .... ngày qua ngày , tháng qua tháng , năm trôi qua vẫn cứ phải dùng thuốc mà k khỏi ....
k biết cái này có hiểu quả cao ko nhưng nghe có vẻ rất khả quan tốt ,,,,,
rù sao cũng rất cám ơn bác ...
người thân của em rất nhiều người phải bỏ nghề vì can bệnh nè ....
tại dân em 98% là làm đồ gỗ lên bụi gỗ và mùn hít phải lên bị bệnh nè rất nhìu .... rù sao cũng rất thank

Quay lên trên
nguyenquanbg159vn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/08/2014
Khu vực: miền Bắc
Điểm: 33
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenquanbg159vn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/09/2014 lúc 11:10pm
vâng cám ơn các bác 
em cũng xin nêu một bài thuốc khác cũng chữa viêm xoang
các bác hái lá cà độc dược hay nhiều nơi gọi là cà thược dược hoặc lộc dược lấy lá phơi khô rồi cuốn lại như điếu thuốc rồi đốt sau đó dùng tấm bìa cứng hoặc gấy cứng vặn hình phễu hứng để hít khói vào mũi mỗi ngày làm 2 lần mỗi lần hít cho tơi khi nào cảm thất dát họng là ngừng không lần sau không dám làm
làm liên tục trong vòng 1 tháng tùy theo mức độ nặng nhẹ
Quay lên trên
donggatiaquy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 28/06/2014
Khu vực: hà nam
Điểm: 46
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn donggatiaquy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/09/2014 lúc 10:36pm
rất bổ ích

Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 5:25pm
Cám ơn bác đã chia sẻ
Để khi nào có gà bị xoang mình áp dụng thử xem có chữa được xoang gà koBig grin
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.281 giây.