Chân xanh mắt ếch (ngũ sắc??)

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
jonnykhoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/03/2012
Khu vực: Tuyên Quang
Tình trạng: Offline
Điểm: 256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonnykhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Chân xanh mắt ếch (ngũ sắc??)
    Ngày đăng: 19/11/2013 lúc 2:01pm

Chân xanh mắt ếch

Khoe tiếp các bác con gà đạp mái chờ xong lông. Gà này lông 1 làm 3 hay 4* gì đó. Trận cuối đang phun lông nên đứng cho ng ta đánh, về sau ông cậu bốc --> về nuôi 1 thời gian rồi cho mình. Phải cái của nợ này nuôi lông siêu lâu, nó bắn lông từ đợt tháng 12 năm ngoái, cứ xong 1 đợt lại bắn dặm thêm 1 đợt. Cuối cùng đến tận bây giờ mới thay toàn bộ lông và đc ntn, chắc phải 2 tháng nữa mới khô hết @_@. Hi vọng sang lông 2 e nó ko bắn lông nữa và làm vài cái HCV về cho em bõ công chăm sóc, ghét cái cựa này đánh thì khả năng thiệt thòi nhiều. Gà này mà kỹ tính 1 tí thì cũng ra đc ngũ sắc :D, còn loáng thoáng lưa thưa thì tạm coi là tứ sắc vậy :D.

Ảnh chụp vội, ko có ng giữ nên hơi xấu :D.

Quay lên trên
cuong tits Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: hung yen
Điểm: 2194
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuong tits Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/11/2013 lúc 2:04pm
gà hơi thấp còn đâu chuẩn 
      Đá gà Là môn tinh hoa
        Lơ tơ mơ bán nhà
cuong tits(HY) LH 0977 553 212
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/11/2013 lúc 2:05pm
Gà Hầu, trông được nhưng số sao * có vẻ hoa mắt quá , tai tích dọn cho đẹp đi ( Cá nhân thích mối cặp chân có độ độc )
Quay lên trên
anhbomnhawe Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/09/2013
Khu vực: đà nẵng
Điểm: 361
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anhbomnhawe Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/11/2013 lúc 2:07pm
thích đầu mặt nó thế
Quay lên trên
jonnykhoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonnykhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/11/2013 lúc 2:11pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Gà Hầu, trông được nhưng số sao * có vẻ hoa mắt quá , tai tích dọn cho đẹp đi ( Cá nhân thích mối cặp chân có độ độc )
Big grin cũng chả phải * đá sới liên tỉnh đâu mà chỉ là sao đá sới tỉnh nhà thôi bác ạ. Tàm tạm thôi chứ cũng ko đc coi là hay lắm. đc cái đá điểm nguyên khoanh bí nên đối thủ rất dễ gãy ngửa bông hồng :D.
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/11/2013 lúc 3:03pm
Gà đẹp, gà mình thay lông cũng 7 tháng rồi mà chưa khô luôn, nản kinh
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
Tung bn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2013
Khu vực: Bac Ninh
Điểm: 2625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tung bn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/11/2013 lúc 3:18pm
Ngũ sắc đẹp
Quay lên trên
vh_undying Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 18/03/2011
Khu vực: daklak-thaibinh
Điểm: 1059
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vh_undying Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/11/2013 lúc 3:29pm
cặp chân có độc 
Quay lên trên
skillose Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/01/2013
Khu vực: Ninh Thuận
Điểm: 2438
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn skillose Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/11/2013 lúc 3:33pm
MÌNH CŨNG CÓ CON MÀU Y NHƯ NÀY
Phan Rang - Tháp Chàm
ae ở gần giao lưu cafe gọi em
0328881552
๖ۣۜC๖ۣۜH๖ۣۜỮ ๖ۣۜT๖ۣۜí๖ۣۜN ๖ۣۜL๖ۣۜÀ ๖ۣۜV๖ۣۜÔ ๖ۣۜG๖ۣۜI๖ۣۜÁ

Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/11/2013 lúc 3:34pm
bạn làm minh nhớ lại em của minh ngay trc,cung giong em nay,mau và cựa cũng lên kém,khác mỗi mào lì,em này chắc hầu dọc hả bạn,chân đòn to
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
dung_tb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: Thai Bình
Điểm: 1081
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dung_tb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/11/2013 lúc 4:32pm
đẹp toàn diện 
Quay lên trên
philong2010 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/09/2010
Khu vực: TP.HCM, DAKLAK
Điểm: 3018
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn philong2010 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/11/2013 lúc 4:38pm
Gà đẹp, chúc em nó sớm xong lông cho chủ 
Cuộc sống sẽ ý nghĩa hơn khi có gì đó để đam mê

ĐT: 01666373839
Quay lên trên
Bịp đỏ chân xanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/08/2012
Khu vực: Văn Giang _HY
Điểm: 780
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Bịp đỏ chân xanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/11/2013 lúc 6:21pm
Mơ lôm nhôm, ngũ sắc cái gì, gà khá đấy
Quay lên trên
vidamme Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: Quảng Trị
Điểm: 1433
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vidamme Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/11/2013 lúc 8:05pm
Gà bình thương, mắt này nhát gan giống mắt chuột, gà thả vườn chưa cắt tai tích mà đá đấm gì
Quay lên trên
jonnykhoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonnykhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/11/2013 lúc 8:03am
Ban đầu được viết bởi vidamme vidamme viết:

Gà bình thương, mắt này nhát gan giống mắt chuột, gà thả vườn chưa cắt tai tích mà đá đấm gì
E cũng mới chơi gà, thấy mọi ng bảo nền mắt vàng đất đốm đen thì là mắt ếch, e thử soi kỹ thì thấy nền cũng vàng thật :D. Mà chuột thì cũng ko sợ lắm vì em này lông 1 đã đc kiểm tra độ lỳ chán rồi :D. Gà này thì cũng ko suất sắc thật, đc cái nết ăn khỏe ngủ khỏe.
Quay lên trên
jonnykhoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonnykhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/11/2013 lúc 8:05am
Ban đầu được viết bởi Bịp đỏ chân xanh Bịp đỏ chân xanh viết:

Mơ lôm nhôm, ngũ sắc cái gì, gà khá đấy
Happy thì e cũng tính là lôm nhôm, nhưng lúc ko có việc gì làm ngồi bới lông tìm vết thì cũng đủ ngũ sắc :P. Mà quan trọng là duyên độ + đá tốt thôi.
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/11/2013 lúc 8:17am
thích mỗi cái mào
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
Lachanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1:bán gà sai quy định

Gia nhập: 19/08/2013
Khu vực: Nam dinh
Điểm: 858
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Lachanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/11/2013 lúc 9:04am
nhìn đẹp thật
Quay lên trên
jonnykhoai Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonnykhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/11/2013 lúc 1:11pm
Ban đầu được viết bởi Lachanh Lachanh viết:

nhìn đẹp thật
Big grin e thì thích nhất cái là con gà này khỏe, nuôi nhàn tênh ko công chăm lúc ốm đau + tiền thuốc.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.