Khóa chủ đềtìm bác sĩ tâm lý học

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
vàng con Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 26/12/2010
Tình trạng: Offline
Điểm: 80
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: tìm bác sĩ tâm lý học
    Ngày đăng: 16/01/2011 lúc 8:00am
thằng bạn em có con gà không hiểu sao giờ bị rót( có nghĩa là nó trở nên nhút nhat) mà hồi trước em thấy chân nó đá hay lắm, giờ này thây con nào là nó thụt cách thụt đầu chạy , mây bác cho em hỏi làm thế nào cho nó sung lại vơi em xin cảm ơn và nguyên cầu hạnh phúc đến với những ai có lòng tốt. xin chân thành cảm ơn
Quay lên trên
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/03/2010
Khu vực: Đà Lạt
Điểm: 3559
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/01/2011 lúc 8:18am
mấy em này chắc sổ về bắt gần mấy em gà chiến nó đau trong người bị rót thôi
nuôi cách xa lũ đó
cho ăn uống đầy đủ nhốt cách li, cho gà tơ hơn nó với gà mái ăn xung quanh nó đừng để gặp gà già nó sợ
khoảng 2 tuần như vậy là nó xung lại thôi mà
Quay lên trên
Luong_langTanH69 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2010
Khu vực: THANH HOÁ
Điểm: 767
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/01/2011 lúc 8:42am

gà bạn khảo với con gà già hay trăng ,nếu gà tơ đá với gà già thì chắc chắn gà bạn bị om đòn rùi,,nếu ko phải bị om đòn mà giống bạn tdthuyen bảo thì bạn hãy làm theo cách đấy nhé ,à hay gà bạn bị hoảng do con người hay 1 đồ vật động vật gì đóBig%20smile

o0o_Dai_Gia_GaChoi_La_AnH_o0o
LuonG_Soi_LanG!Tanh_ThanhHoa'
Admin: Không được dùng avatar phản cảm.
lien_lac_0934505789
Quay lên trên
Gadon_ThanhHoa Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/01/2011
Khu vực: Thanh Hóa
Điểm: 555
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/01/2011 lúc 11:06pm
nuôi cách li...
tạo đàn mới cho nó làm thủ lĩnh => hung ngay....
Quay lên trên
DÉP LỐP 07 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 31/01/2010
Khu vực: Nghệ An
Điểm: 3245
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/01/2011 lúc 6:44am
Gà bạn bị om đòn rồi. Cách li ít nhất 1 tháng trong lồng tối. Cho ăn thêm thịt bò ngâm rượu. nếu không đc thì gà vỡ rồi. Đừng tiếc.
0916859199
Quay lên trên
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/01/2011 lúc 6:51am
Ban đầu được viết bởi Luong_langTanH69 Luong_langTanH69 viết:

gà bạn khảo với con gà già hay trăng ,nếu gà tơ đá với gà già thì chắc chắn gà bạn bị om đòn rùi,,nếu ko phải bị om đòn mà giống bạn tdthuyen bảo thì bạn hãy làm theo cách đấy nhé ,à hay gà bạn bị hoảng do con người hay 1 đồ vật động vật gì đóBig%20smile

anh nói câu này em mới nhớ, cái này cũng có nhiều lắm đó, con gà đang đá tốt bỗng có ai làm nó sợ nó chú ý vào, lựa thời cơ đối thủ nó sẽ giao nạp ào ào vào con gà rất dễ bỏ chạy và rót, nhiều người tưởng gà hư nhưng thực chất là nó sợ người hơn sợ gà thôi
Quay lên trên
gakieng81 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Phan Thiết
Điểm: 213
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 17/01/2011 lúc 8:59pm
Các lý do thì mấy huynh noi ở trên hết rùi. Còn lý do cuối cùng nữa là gà bị lại dòng cũng xảy ra hiện tượng đó. Kiểm tra dòng xem, nếu lại dòng thì mần sớm...để lâu em nó già.
Quay lên trên
vàng con Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/01/2011 lúc 4:11am
gà dòng tông ăn độ, đá hay, thế đá của nó không theo 1 nguyên tắc nào cả, và chưa có đối thủ nào ngang chạng đá với nó mà nằm cửa trên cả, thế mới lạ, em định bắt về om bóp vần vỗ để tạo cho nó công ăn việc làm, ai dè thằng bạn chạy lên nhà em báo là con gà bị rót, nguy cơ lớn nhất em nghi con chó nhà thằng bạn em hù nó nên nó sợ, mà cầm lên nhà em không chó không mèo nhưng có con gà cha và thế hệ ông của nó nên nó sợ chăng, anh chị giúp em cứu con gà hay với, hiện tại em đang sử dụng cách của anh thuyen không biết hiệu quả thế nào đây
Quay lên trên
hieupt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/11/2010
Khu vực: phutho
Điểm: 648
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/01/2011 lúc 7:04am
ko phải lam j hết cứ nuôi bình thường đến lúc tự đánh có trời mà cản loại này là thần kê rùi đấy mà xem 
Quay lên trên
vàng con Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/01/2011 lúc 7:28am

nhiều lão kê nơi em ở cũng hay nói đùa thế, mà cũng hay thật, khi lên nhà em ở, đáng nhẽ ra lâu ngày không có phụ nữ phải điên loạn cuồng dại, ai dè nó lên nhà em thấy em em mái tơ còn non là thế mà như không, mới hôm trước thằng em bông con gà kiến tất niên ra đưa trước mặt thì nó đánh như chó dại, mà gà nhà em đưa ra thì lơ, ko chạy ko kêu oang oác mà gà kia đi tới là nó đi lui thế có điiên ko chứ, thăng bạn bảo vài ngày nữa tâts niên luôn nhưng em tiếc vì lối đã con nay hay vả lại từ trước đến giờ nuôi được con ô chân trắng mà hai thới nhân tự xếp dài từ đầu chí cuối, thử hỏi ai nuôi con gà đó mà thấy hoàn cảnh này có xót xa không, em đang dài cổ mong chờ 1 ngày nào đó nó thương em mà chém giết các anh à, mong ai có cách hay chỉ bảo cho thằng em với, em thử nhiều cách của miền trung rồi mà chẳng có tác dụng, cứu em

Quay lên trên
tdthuyen Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/01/2011 lúc 8:23pm
tình hình là bạn chỉ mới dùng cách của mình chưa được một tuần, và mình hy vọng bạn hãy kiên trì với những con như thế này, nếu không hỏng mất con gà thì thật không hay, vì cái này còn tùy tính của nó, cứ nuôi như cách của mình, đừng thả nó ra làm chi hết, có con gà già thì đừng để nó thấy mặt, cứ cách li nó, mình còn bị hơn bạn gấp nhiều lần, gà chiến ăn độ gửi người ta, tới hồi mang về con gà gày rọp, chẳng chịu chơi, miệng ót ót, cánh cứ quạt lên, mình phải cách li cả tháng trời + chế độ ăn bổ sung, con gà hiện này rất sung mãn và chơi bất cứ em nào đút vào
chúc con gà của bạn mau khỏi bệnh hâm Tongue
Quay lên trên
minhken Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Khu vực: TP. HCM
Điểm: 573
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/01/2011 lúc 3:28am
dễ thôi. đừng cho nó thấy con gà trống nào hết. nhốt con gà mái cạnh nó là 1 tuần sau ok
Quay lên trên
vàng con Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2011 lúc 3:33am
vâng thank mấy bác, hiên tại bây giờ đã hơn 2 tuần, em cho nó thử rồi, chưa hết hồ 1 nó đánh con đối phương gục 1 chỗ và chết ngay sau đó hơn nó 1,5 lạng, nhưng không biết vì sao chết, kể cả khi làm thịt mổ tử thi, có khi nào con kia trúng gió rồi gà em ăn may ko các bac, còn em không quan trọng vì em đã tìm thấy con gà đích thực của em. cảm ơn đa tạ nhiều nhiều lắm các bác ơi, em cảm ơn, em cảm ơn....vv
Quay lên trên
bipro937 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/11/2010
Khu vực: bảo lộc
Điểm: 552
Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/01/2011 lúc 11:06pm
chúc mừng
Quay lên trên
vàng con Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/01/2011 lúc 5:09am
thank, may tí nữa chưa thành đoò tất niên
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.