THÀNH LẬP CLB GÀ ĐÒN CÁC KHU VỰC

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 14>
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 1 Phiếu, Trung bình 5.00  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (3) Lượt cám ơn(3)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: THÀNH LẬP CLB GÀ ĐÒN CÁC KHU VỰC
    Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 8:37am
Thân gửi tất cả thành viên GadonVietnam!
Để thuận tiện cho việc sinh hoạt của các thành viên tại các khu vực, BQT sẽ tiến hành mở CLB Gà đòn tại các tỉnh/thành phố trên cả nước; theo đó, các khu vực lân cận nhau sẽ được tập hợp lại, ví dụ: Hà Bắc (Bắc Ninh + Bắc Giang), Hà Tuyên (Hà Giang + Tuyên Quang), Hà Nam Ninh (Hà Nam, Nam Định, Ninh Bình), Bình Trị Thiên (Quảng Bình + Quảng Trị + Thừa Thiên Huế), Phú Khánh (Phú Yên + Khánh Hòa), Sông Bé (Bình Dương + Bình Phước), Tây Nguyên (Gia Lai Kon-tum, Đak Lak, Lâm Đồng)...
Nhằm giúp các CLB khi mở ra có thể hoạt động tốt, BQT cần sự trợ giúp của các thành viên tích cực tại các vùng miền. Vì vậy, BQT rất mong nhân được sự ủng hộ từ tất cả anh em trên mọi miền tổ quốc.

Các thành viên đại diện cho thành viên trong mỗi khu vực có thể đăng ký thành lập CLB tại đây. BQT Diễn đàn cam kết sẽ hỗ trợ các CLB trong vận hành & hoạt động.
Xin cám ơn tất cả mọi người.

Mẫu đăng ký:
Tên CLB: . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . 
Chủ nhiệm: . . . . . . . . . . . . . . . . . . . .
Nickname: . . . . . . . . . . . . . . . . . . . . 
Số thành viên dự tính: . . . . . . . . . . . . 

Quay lên trên
hung_gadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/12/2012
Khu vực: HP - vung tau
Điểm: 1893
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_gadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 8:48am
bác nào ở HP lớn tuổi có gì mở CLB gà đòn HP đi, thỉnh thoảng ọp ẹp tý

Người sửa: Đại_ca_gà_con - 26/11/2013 lúc 8:49am
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 8:51am
Ban đầu được viết bởi Đại_ca_gà_con Đại_ca_gà_con viết:

Thấy mấy anh em Thái Bình trước tổ chức vui thật đấy! Thái Bình có thể là hình mẫu cho các CLB tại các tỉnh/thành hoặc khu vực trong cả nước. :)
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (3) Lượt cám ơn(3)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 8:57am
nhiệt liệt hưởng ứng tiêu chí mới này của diên đàn và BQT, anh em khu vực Tây Nguyên hãy tham gia sôi nổi để tạo ra môi trường tích cực nhất nào, anh em hãy đề cử người có uy tín nhất khu vực đứng ra đăng ký để cùng hưởng ứng nhé
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
Tía mào công Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/08/2013
Khu vực: Sơn La
Điểm: 675
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tía mào công Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:04am
Có căn cứ pháp lý để hợp pháp hoá hoạt động không bác. Bác nghiên cứu lách luật tí
Quay lên trên
lamsung Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/01/2012
Khu vực: Thái bình
Điểm: 1460
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamsung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:05am
Thành lập các clb ntn thì viêc giao lưu các dòng gà sắp thành rồi
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:05am
Ban đầu được viết bởi Tía mào công Tía mào công viết:

Có căn cứ pháp lý để hợp pháp hoá hoạt động không bác. Bác nghiên cứu lách luật tí
Chúng ta sinh hoạt nhóm thì không ai cấm cả. :) Việc này đơn giản là quy tụ anh em có chung sở thích trong cùng một khu vực lại với nhau, chẳng có lý gì lại không được. Phương châm hoạt động của các CLB không trái với quy định của pháp luật thì chắc chắn sẽ ổn.
Chúc vui!
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:07am
Ban đầu được viết bởi lamsung lamsung viết:

Thành lập các clb ntn thì viêc giao lưu các dòng gà sắp thành rồi
Anh em trong khu vực có thể tập hợp lại và cử người ra làm quản lý CLB. Người đó có trách nhiệm "chăm sóc" CLB do mình quản lý cùng sự trợ giúp của BQT.
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:09am

Quá hay cho ý kiến này, anh em Hưng Yên tham gia thôi

Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
TOANPX Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 12/04/2011
Khu vực: phuxyẽn
Điểm: 217
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TOANPX Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:09am
em rất ủng hộ việc thành lập clb em xin một suất.... câu lạc bộ gà đòn phú xuyên ...tạm thời em xin phép đứng đầu, thành viên...thì xin mời tất cả nhũng ai ở trên dd mà ở px ....xin cho ý kiếnBig grin
Quay lên trên
hung_gadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/12/2012
Khu vực: HP - vung tau
Điểm: 1893
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_gadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:11am
Ban đầu được viết bởi CaKhoai CaKhoai viết:

Thấy mấy anh em Thái Bình trước tổ chức vui thật đấy! Thái Bình có thể là hình mẫu cho các CLB tại các tỉnh/thành hoặc khu vực trong cả nước. :)
[/QUOTE]
em cũng thấy thếBig grin

Người sửa: hung_gadon - 28/07/2014 lúc 2:11am
0933247601
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:11am
Ban đầu được viết bởi TOANPX TOANPX viết:

em rất ủng hộ việc thành lập clb em xin một suất.... câu lạc bộ gà đòn phú xuyên ...tạm thời em xin phép đứng đầu, thành viên...thì xin mời tất cả nhũng ai ở trên dd mà ở px ....xin cho ý kiếnBig grin
Nhất trí! Tuy nhiên, chỉ có một huyện liệu có đủ lớn để hoạt động không?
Xin báo lại cho mình biết.
Thanks
Quay lên trên
doanlinh87 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: Tây Bắc Tôi Yêu
Điểm: 1792
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn doanlinh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:14am
AE Lai Châu - Lao cai cũng lập 1 hội đi nhể. ae nào khu vực này xin báo danh để ae lập thành hội nhé
***Thế gian muôn sự tại trời***
***Thắng,thua do phận ai nào dám than***
        ...LinhKuTe...
Quay lên trên
mr_binh Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2012
Khu vực: Móng Cái
Điểm: 7996
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mr_binh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:15am
Ở móng cái chơi gà cũng đông nhưng ít người biết đến diễn đàn quá, có mỗi 3 anh em ở móng cái tham gia thì chắc ko thành lập được FC GÀ ĐÒN MÓNG CÁI RỒI Sad
cu Bình bố cu Nguyên
Quay lên trên
DEO KINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/07/2013
Khu vực: Hà Giang
Điểm: 1468
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DEO KINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:25am
Rất hay bác Cả ạ! để ae đam mê gà chọi có điều kiện giao lưu học hỏi được nhiều hơn! Mở CLB cần phải có tiêu trí ntn ko Bác?
Quay lên trên
TOANPX Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 12/04/2011
Khu vực: phuxyẽn
Điểm: 217
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TOANPX Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:27am
chú nói vậy cũng đúng , nhưng cháu thấy hà nội rộng và đông người chơi gà vậy , hiện tai bây giờ đã chia thành nhiều đội thì chau nghĩ phải có nhiều CLB thì mới đủ nhu cầu cho mọi người ,....Big grin
Quay lên trên
khoi ks Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/02/2012
Khu vực: nha trang
Điểm: 213
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khoi ks Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:29am
Các sư kê khánh hòa_phú yên tập hợp bầy ban chủ nàoHappy
Quay lên trên
Tía mào công Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/08/2013
Khu vực: Sơn La
Điểm: 675
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Tía mào công Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:39am
Phương châm, phương thức thì không sai, nhưng bản chất thì bác biết rõ rồi, đá gà không thể không ầm ĩ, có tí cá độ thì mới có ngươi chơi. Nên làm sao để hợp lý hoá hoạt động mới tổ chức được và tồn tại.Bác có mô hình nào hay giới thiệu để anh em tham khảo
Quay lên trên
dung_tb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/07/2013
Khu vực: Thai Bình
Điểm: 1081
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn dung_tb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:40am
Ban đầu được viết bởi CaKhoai CaKhoai viết:

Ban đầu được viết bởi Đại_ca_gà_con Đại_ca_gà_con viết:

THÁI BÌNH mình vinh dự thật đấy!!!Blushing
gà và đam mê......

Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:41am
vậy quảng ninh có ghép với tỉnh nào nữa ko vậy bác cả
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 14>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.