THÀNH LẬP CLB GÀ ĐÒN CÁC KHU VỰC

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 23456 14>
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 1 Phiếu, Trung bình 5.00  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
CHIENKEDAITAI Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 29/08/2010
Khu vực: Gia Lam
Tình trạng: Offline
Điểm: 1116
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CHIENKEDAITAI Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 12:31pm
Bác nào chịu trách nhiệm tại Thủ đô dây nhỉ cho em đăng ký một xuất nhé
LÂM TRẬN KHÔNG GÌ BẰNG ĐÒN
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 12:36pm
Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

Ban đầu được viết bởi dinhvantuk4a dinhvantuk4a viết:

khu vực Ứng Hòa Hà Nội, có bác nào làm chủ nhiệm lập nhóm đi, e tham gia với ạ
ở chú o có thì lên sơn tây với bọn anh điBig grinBig grin
dạ a ơi, nhưng mà xa thế, e đi sao dc, chứ e cũng muốn lên lắm
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 12:38pm
Ban đầu được viết bởi Dino Dino viết:

Giao lưu dòng gà 3 miền thì nên tuyển chọn những chú gà hay nhất của các hội này.Giảm số lượng,tăng chất lượng.Tinh thần đoàn kết chắc chắn sẽ cao hơn.Bởi chú gà đó là niềm tự hào của cả khu vực chứ không chỉ của riêng ai 
thế thì lại thành gà đã qua vần vỗ rồi mà, mà gà tham dự giao lưu là gà chưa nhảy, chưa cắt lông mà..
Quay lên trên
minhphuong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2012
Khu vực: đăk nông
Điểm: 6926
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhphuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 12:39pm
Ban đầu được viết bởi carome carome viết:

Ban đầu được viết bởi minhphuong minhphuong viết:

Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

A,e Gia lai có ai tham gia nữa thì ới nhé..mới thấy mỗi a Hào.. mình nghĩ chúng ta tụ họp lại bầu người chủ nhiệm sau đó giao lưu với a,e Đăklăk và Đăknông  và thành lập câu lạc bộ Tây Nguyên. Các a,e cho ý kiến nhé!
Big hugBig hugBig hug
TÂY NGUYÊN có lẽ lấy địa điểm ĐẮK LẮK sẽ phù hợp cho ae các tỉnh"gialai,daklak,lamdong,daknong"đi lại giao lưu.
SmugSmugSmug
minhphuong ko ăn thịt chó ko biết uống rượu vào đây chi zậy? Big grinBig grinBig grin
chu không phải xoắn,đã hạ gục được anh đâu mà to kèn thếTongueTongueTongue

Người sửa: minhphuong - 26/11/2013 lúc 12:50pm
thái bình là quê hương tôi
daknong là nơi tôi sống
:01647777177
https://www.facebook.com/phuong.dominh.165
http://www.youtube.com/watch?v=4XJWz1f75oY&list=UU3V1u58pc5hBnlnRhrEqlgg&feature=c4-overview
Quay lên trên
nhatnguyet Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/12/2010
Khu vực: ĐăkNông
Điểm: 2164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhatnguyet Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 12:48pm

Ban đầu được viết bởi carome carome viết:

Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

A,e Gia lai có ai tham gia nữa thì ới nhé..mới thấy mỗi a Hào.. mình nghĩ chúng ta tụ họp lại bầu người chủ nhiệm sau đó giao lưu với a,e Đăklăk và Đăknông  và thành lập câu lạc bộ Tây Nguyên. Các a,e cho ý kiến nhé!
Big hugBig hugBig hug
TÂY NGUYÊN có lẽ lấy địa điểm ĐẮK LẮK sẽ phù hợp cho ae các tỉnh"gialai,daklak,lamdong,daknong"đi lại giao lưu.
SmugSmugSmug
minhphuong ko ăn thịt chó ko biết uống rượu vào đây chi zậy? Big grinBig grinBig grin
chu khong phai xoan,da ha guc duoc anh dau ma to ken the?

hehe này là a p phải rèn luyện đô nhậu rồi
Tôi không bao giờ bỏ cuộc vì mệt mỏi hay khó khăn...Tôi chỉ dừng bước khi thứ khiến tôi cố gắng không còn xứng đáng nữa

Quay lên trên
cabop Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/06/2011
Khu vực: hanoi
Điểm: 680
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cabop Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 1:00pm
Mình ở Hà Nội , cho mình đăng ký 1 xuất với CLB Hà Nội nhé !
Quay lên trên
chowsingchi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 31/08/2011
Khu vực: ha noi
Điểm: 391
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chowsingchi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 1:02pm
Lập cái này cũng hay, ai đăng ký thì đóng phí cho trưởng hội theo quý để lấy tiền sinh hoạt vào các ngày chủ nhật.Em xin đăng ký 1 xuất ở hà nội.
Quay lên trên
supemario Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 16/10/2012
Khu vực: Nha Trang - KH
Điểm: 87
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn supemario Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 1:06pm
Ban đầu được viết bởi ga tu mi ga tu mi viết:

Ban đầu được viết bởi duongkhpc duongkhpc viết:

Ban đầu được viết bởi khoi ks khoi ks viết:

Các sư kê khánh hòa_phú yên tập hợp bầy ban chủ nàoHappy
Trên này kiếm SK hơi khó đấy chú K Sad !

Hay A D làm chủ CLB đi. e ủng hộ 2 tay 2 chân đó.Big hugBig hugBig hug

minh cung ung ho anh Duongkhpc
Quay lên trên
congaru Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 25/08/2013
Khu vực: Chốn thị phi
Điểm: 580
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn congaru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 1:15pm
Ban đầu được viết bởi chowsingchi chowsingchi viết:

Lập cái này cũng hay, ai đăng ký thì đóng phí cho trưởng hội theo quý để lấy tiền sinh hoạt vào các ngày chủ nhật..

Hay wá....
 Cho e và hoangtruc.tk xin mổi người 1suất ở quảng ngãi.
 Quảng ngải níu ko có hội thì tụi e đăng kí tỉnh khác để xin gia nhập hội.giao lưu với a,e cho vui.
  Love struckLove struckLove struck

Người sửa: congaru - 26/11/2013 lúc 1:19pm
Quay lên trên
Huy Hoàng Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/05/2010
Khu vực: Thanh Hoá
Điểm: 1772
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Huy Hoàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 1:30pm
Thanh Hóa đã có hội gà chọi nhưng chưa lập CLB hàng năm em hay đứng ra tổ chức cho AE xin mạn phép đứng ra nhận trọng trách này .

Tên CLB             : Gà Chọi Xứ Thanh
Chủ Nhiệm         : Nguyễn Văn Thắng
Nickname           : Huy Hoàng
Số Thành Viên   :   Hiện đã có khoảng 40 Thành Viên bao gồm cả gà nòi và gà đòn . dự tính khoảng 60 Thành Viên 

Người sửa: Huy Hoàng - 26/11/2013 lúc 1:33pm
http://s284.photobucket.com/user/qx_kute/media/upanhvndailyscom-acb_zps0212dbbd.jpg. - </a>
Quay lên trên
Sóng Vỗ Bờ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 01/11/2011
Khu vực: NĐịnh - HNội
Điểm: 8045
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Sóng Vỗ Bờ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 1:40pm
Ban đầu được viết bởi CHIENKEDAITAI CHIENKEDAITAI viết:

Bác nào chịu trách nhiệm tại Thủ đô dây nhỉ cho em đăng ký một xuất nhé
em quản lý kv gia lâm đây bác ơi >:)
Dã Tràng xe Cát Biển Đông
Nhọc Nhằn mà chẳng nên Công Cán gì
Quay lên trên
satthuthankebg Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nhắc lần 1 22/3/15 gây tranh cãi

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: bac giang
Điểm: 1102
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satthuthankebg Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 1:47pm

em rất hoan nghênh cách làm này của bác cả và bqt nhưng có 1 điều thực tế là thật đáng buồn là trong vài năm trở lại đây khi nạn độ gà bị bắt triệt phá nhiều tại các địa phương đâm ra các bác nuôi gà bây giờ thường có thói quen là khi có gà là bắt đầu gép đá độ cỏ sát phạt nhau luôn , những con gà đượi hàng mả xưa kia chỉ cho giết thịt nay cũng đem ghép đá 5,7 trăm , gà hay thì đánh nhiều tiền và đánh chui kín đáo hơn , hội xuân truyền thống ở các địa phương thì còn nhiều hơn nữa ví dụ : 10/1 âm lịch là chính hội thì 5,6/1 âm lịch đã lợi dụng vào đó để đánh gà rồi vì sợ cớm sờ gáy mà , nên có 1 điều chắc chắn rằng giao lưu gà ở từng địa phương thế này chắc cũng sẽ xẩy ra nạn độ gà và khi ấy cũng phải tính trước xem thái độ chính quyền từng phương ra sao đã không thì em dám cá là có bác ăn tết trong ngục nếu tụ tập mà cớm sờ được vì bây giờ mấy ai nuôi gà đá chơi giao lưu lấy cờ lấy giải văn hoá truyền thống đâu

Quay lên trên
thuonggachoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2011
Khu vực: Lào Cai
Điểm: 1872
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuonggachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 2:21pm
Anh em Hoàng Liên Sơn đâu  hết chẳng ai vào ủng hộ vậy?
Quay lên trên
trantrongduong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 22/01/2013
Khu vực: Hưng yên city
Điểm: 230
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trantrongduong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 2:26pm
Theo e thi các tỉnh lân cận mở 1 chủ đề riêng. ae ở khu vực thì vào báo danh. khi thành lập đc hội và đội trưởng thì vào báo cáo với bác cả. chứ tất cả vào đây thì báo danh loạn hết lên. ví dụ như Hưng Yên - Hải Dương lập 1 tốp để ae vào báo danh. sau đó lập hội rồi mới vào đk với bác cả
Quay lên trên
trungnk Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 21/05/2013
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 1925
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trungnk Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 2:32pm
Cho mình thành lập hội gà chọi Nghệ Tĩnh, thành viên là những bạn sống tại 2 tĩnh Nghệ An và Hà Tĩnh (tĩnh Nghệ Tĩnh củ)
tên là: gà đòn Nghệ Tĩnh
chủ nhiệm tạm thời: Nguyễn Khắc Trung
nick chủ nhiệm tạm thời: trungnk
thành viện hiện tại giờ khá ít, trong thời gian tới hy vọng có nhiều anh em hơi ít, hy vọng trong thời gian tới sẽ tổ chức được off line để đi vào hoạt đông quy củ hơn.
xóm Đại Lợi, xã Đức Yên, huyện Đức Thọ, tĩnh Hà Tĩnh
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 2:34pm
Ban đầu được viết bởi trungnk trungnk viết:

Cho mình thành lập hội gà chọi Nghệ Tĩnh, thành viên là những bạn sống tại 2 tĩnh Nghệ An và Hà Tĩnh (tĩnh Nghệ Tĩnh củ)
tên là: gà đòn Nghệ Tĩnh
chủ nhiệm tạm thời: Nguyễn Khắc Trung
nick chủ nhiệm tạm thời: trungnk
thành viện hiện tại giờ khá ít, trong thời gian tới hy vọng có nhiều anh em hơi ít, hy vọng trong thời gian tới sẽ tổ chức được off line để đi vào hoạt đông quy củ hơn.
Đã ghi nhận! Happy
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 2:35pm
Ban đầu được viết bởi Huy Hoàng Huy Hoàng viết:

Thanh Hóa đã có hội gà chọi nhưng chưa lập CLB hàng năm em hay đứng ra tổ chức cho AE xin mạn phép đứng ra nhận trọng trách này .

Tên CLB             : Gà Chọi Xứ Thanh
Chủ Nhiệm         : Nguyễn Văn Thắng
Nickname           : Huy Hoàng
Số Thành Viên   :   Hiện đã có khoảng 40 Thành Viên bao gồm cả gà nòi và gà đòn . dự tính khoảng 60 Thành Viên 
Đã nhận! Happy
Quay lên trên
MồngLỗ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 232
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MồngLỗ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 2:37pm
Ban đầu được viết bởi ducnt ducnt viết:

Ban đầu được viết bởi trinhkhanhvbsp trinhkhanhvbsp viết:

Thành lập Hội Hà Bắc đi. E bỏ phiếu cho anh Đức NT.[DIV]
[/DIV]

[DIV]A bận lắm chú ah[/DIV][DIV]Chú làm đê! A giờ chỉ có chống gậy theo đuôi voi hít nước đái thôi[IMG]smileys/4.gif" alt="Big grin" title="Big grin[/IMG][/DIV]

Bận lắm ko! Để e mấy con gà khỏi nhọc công tắm rửa cho bọn nó
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 2:56pm
Đăng ký thành lập hội gà đòn Đăk Lăk, thành viên bao gồm các bạn ở Đăk Lăk - Đăk Nông
Tên gọi: Gà đòn Đăk Lăk
chủ nhiệm CLB: Nguyễn Thế Tuân (nguyenthetuan1986)
Anh em ở Đăk Lăk - Đăk Nông đăng ký nhé. Trên tinh thần giao lưu học hỏi.
Số thành viên dự kiến: 30 người

Người sửa: nguyenthetuan1986 - 26/11/2013 lúc 2:57pm
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 3:04pm
Ban đầu được viết bởi Đại_ca_gà_con Đại_ca_gà_con viết:

Ban đầu được viết bởi CaKhoai CaKhoai viết:

[QUOTE=Đại_ca_gà_con] bác nào ở HP lớn tuổi có gì mở CLB gà đòn HP đi, thỉnh thoảng ọp ẹp tý
Thấy mấy anh em Thái Bình trước tổ chức vui thật đấy! Thái Bình có thể là hình mẫu cho các CLB tại các tỉnh/thành hoặc khu vực trong cả nước. :)
em cũng thấy thếBig grin
[/QUOTE
em bên thái bình nhưng chưa biêt,mong anh em nào gần khu vực vũ thư cho em thgia với
thân!
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 23456 14>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.391 giây.