THÀNH LẬP CLB GÀ ĐÒN CÁC KHU VỰC

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 34567 14>
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 1 Phiếu, Trung bình 5.00  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
TRINHND Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2011
Khu vực: sới cỏ
Tình trạng: Offline
Điểm: 4023
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TRINHND Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 3:08pm
hay đây.mình ở bắc kanj hình như duy nhất rồi.anh em cao bằng thái nguyên bắc kanj vào 1 clb đi cho máu
có ai thì giơ tay nhé
ở đâu cũng có gà hay và ở đâu cũng có người chơi đẹp.
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 3:12pm
Ban đầu được viết bởi TRINHND TRINHND viết:

hay đây.mình ở bắc kanj hình như duy nhất rồi.anh em cao bằng thái nguyên bắc kanj vào 1 clb đi cho máu
có ai thì giơ tay nhé
Bắc Thái nhé?
Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2012
Khu vực: Huế
Điểm: 2418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DAOKE25101981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 3:14pm
- ủng hộ ý tưởng này. nhưng CLB Bình Trị Thiên thì nên đặt Trụ sỏ tại Quảng Trị để anh em Huế ra + Quảng bình vô cho Trung cân

Người sửa: DAOKE25101981 - 26/11/2013 lúc 3:15pm
       *** ĐẠO & ĐỜI ***
Đạo Giúp Đời Tươi Xanh-Ngộ Đạo Phải Tầm Sư
       ĐT: 0948 622 585
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 3:16pm
Ban đầu được viết bởi DAOKE25101981 DAOKE25101981 viết:

- ủng hộ ý tưởng này. nhưng CLB Bình Trị Thiên thì nên đặt Trụ sỏ tại Quảng Trị để anh em Huế ra + Quảng bình vô cho Trung cân
Cũng không phải là vấn đề. Vấn đề là có ai đứng ra tập hợp hay không mà thôi. :)
Quay lên trên
giminguyenhuy Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/10/2010
Khu vực: haiphong
Điểm: 3142
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn giminguyenhuy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 3:34pm
Ban đầu được viết bởi Đại_ca_gà_con Đại_ca_gà_con viết:

Ban đầu được viết bởi CaKhoai CaKhoai viết:

Ban đầu được viết bởi Đại_ca_gà_con Đại_ca_gà_con viết:

bác nào ở HP lớn tuổi có gì mở CLB gà đòn HP đi, thỉnh thoảng ọp ẹp tý

Thấy mấy anh em Thái Bình trước tổ chức vui thật đấy! Thái Bình có thể là hình mẫu cho các CLB tại các tỉnh/thành hoặc khu vực trong cả nước. :)

em cũng thấy thếBig grin

chú hung nói dc đấy ae mình khuấy động phong trào ae hp chắc hưởng ứng và ủng hộ phong trào này cho ae gạp nhau vui vẻ nhất là dịp tết này sắp đến vui lại càng vui hơn
ngũ sắc vaỷ rồng,,01289346188
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 3:40pm
Ban đầu được viết bởi nguyenthetuan1986 nguyenthetuan1986 viết:

<span style=": rgb254, 253, 251;">Đăng ký thành lập hội gà đòn Đăk Lăk, thành viên bao g</span>ồm các bạn ở Đăk Lăk - Đăk Nông<div style=": rgb254, 253, 251;">Tên gọi: Gà đòn Đăk Lăk<div style=": rgb254, 253, 251;">chủ nhiệm CLB: Nguyễn Thế Tuân (nguyenthetuan1986)<div style=": rgb254, 253, 251;">Anh em ở Đăk Lăk - Đăk Nông đăng ký nhé. Trên tinh thần giao lưu học hỏi.<div style=": rgb254, 253, 251;">Số thành viên dự kiến: 30 người

Ủng hộ chú Tuân, cho mình 1 chân thành viên nhé.
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 6:13pm
Ban đầu được viết bởi minhphuong minhphuong viết:

Ban đầu được viết bởi carome carome viết:

Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

A,e Gia lai có ai tham gia nữa thì ới nhé..mới thấy mỗi a Hào.. mình nghĩ chúng ta tụ họp lại bầu người chủ nhiệm sau đó giao lưu với a,e Đăklăk và Đăknông  và thành lập câu lạc bộ Tây Nguyên. Các a,e cho ý kiến nhé!
Big hugBig hugBig hug
TÂY NGUYÊN có lẽ lấy địa điểm ĐẮK LẮK sẽ phù hợp cho ae các tỉnh"gialai,daklak,lamdong,daknong"đi lại giao lưu.
SmugSmugSmug
minhphuong ko ăn thịt chó ko biết uống rượu vào đây chi zậy? Big grinBig grinBig grin
chu không phải xoắn,đã hạ gục được anh đâu mà to kèn thếTongueTongueTongue

Cứ nhớ cái hôm vào nhà a ..nhìn a say cái mặt thấy vui..Tongue, mà uống ít đỡ hại gan a nhỉ..Happy

Quay lên trên
TRINHND Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2011
Khu vực: sới cỏ
Điểm: 4023
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TRINHND Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 6:17pm

Ban đầu được viết bởi TRINHND TRINHND viết:

có ai thì giơ tay nhé
Bắc Thái nhé?
ok anh,Big grin
ở đâu cũng có gà hay và ở đâu cũng có người chơi đẹp.
Quay lên trên
minhphuong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2012
Khu vực: đăk nông
Điểm: 6926
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhphuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 6:27pm
[QUOTE=nguyenthetuan1986] Đăng ký thành lập hội gà đòn Đăk Lăk, thành viên bao gồm các bạn ở Đăk Lăk - Đăk Nông
Tên gọi: Gà đòn Đăk Lăk
chủ nhiệm CLB: Nguyễn Thế Tuân (nguyenthetuan1986)
Anh em ở Đăk Lăk - Đăk Nông đăng ký nhé. Trên tinh thần giao lưu học hỏi.
Số thành viên dự kiến: 30 người
[/QUOTE
theo anh thì thành lập kiểu như nhã ý của em thì nên lấy tên hội là: HỘI GÀ ĐÒN TÂY NGUYÊN.
ý nghĩa của tên hội bao gồm tất cả những ae trong khu vực tây nguyên cùng tham gia,
còn nếu lập hội theo từng tỉnh thì nếu daklak có hội gadondaklak thì lúc đó ae daknong là khách mời tham gia em nhé.SmugSmugSmug
theo anh nên lấy tên hội là HỘI GÀ ĐÒN TÂY NGUYÊN.khi đó hội tụ ae toan khu vực lại như vậy có phải vui hơn không?

Người sửa: minhphuong - 26/11/2013 lúc 6:39pm
thái bình là quê hương tôi
daknong là nơi tôi sống
:01647777177
https://www.facebook.com/phuong.dominh.165
http://www.youtube.com/watch?v=4XJWz1f75oY&list=UU3V1u58pc5hBnlnRhrEqlgg&feature=c4-overview
Quay lên trên
tendangnhap Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2013
Khu vực: ở đâu
Điểm: 344
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tendangnhap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 6:32pm
sài gòn có bác nào có điều kiện sân bãi lập hội cho ae kiếm cái sân giao lưu cuối tuần nào
Quay lên trên
carome Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện
Nhắc nhở bán gà lần 1

Gia nhập: 31/07/2012
Khu vực: Đắk Nông
Điểm: 3030
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn carome Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 6:40pm

Ban đầu được viết bởi nguyenthetuan1986 nguyenthetuan1986 viết:

Đăng ký thành lập hội gà đòn Đăk Lăk, thành viên bao gồm các bạn ở Đăk Lăk - Đăk Nông
Tên gọi: Gà đòn Đăk Lăk
chủ nhiệm CLB: Nguyễn Thế Tuân (nguyenthetuan1986)
Anh em ở Đăk Lăk - Đăk Nông đăng ký nhé. Trên tinh thần giao lưu học hỏi.
Số thành viên dự kiến: 30 người
đắk nông đầu rảnh để tham gia như thế em?SurpriseSurpriseSurprise
chả nhẽ daknong không làm được hay sao?
theo anh thì thành lập kiểu như nhã ý của em thì nên lấy tên hội là: HỘI GÀ ĐÒN TÂY NGUYÊN.
ý nghĩa của tên hội bao gồm tất cả những ae trong khu vực tây nguyên cùng tham gia,
còn nếu lập hội theo từng tỉnh thì nếu daklak có hội gadondaklak thì lúc đó ae daknong là khách mời tham gia em nhé.SmugSmugSmug
theo anh nên lấy tên hội là HỘI GÀ ĐÒN TÂY NGUYÊN.khi đó hội tụ ae toan khu vực lại như vậy có phải vui hơn không?
Sao cũng được miễn minhphuong "đô rượu" góp gà làm mồi khi gặp mặt là ok roài. Big grinBig grinBig grin
Mr_Dũng: 0982200086
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 6:41pm
Ban đầu được viết bởi MồngLỗ MồngLỗ viết:

Ban đầu được viết bởi ducnt ducnt viết:

Ban đầu được viết bởi trinhkhanhvbsp trinhkhanhvbsp viết:

Thành lập Hội Hà Bắc đi. E bỏ phiếu cho anh Đức NT.

A bận lắm chú ah
Chú làm đê! A giờ chỉ có chống gậy theo đuôi voi hít nước đái thôiBig grin

Bận lắm ko! Để e mấy con gà khỏi nhọc công tắm rửa cho bọn nó
Bận lắm nhưng gà thiếu thì ko chịu được nên vẫn nuôi với chế độ gà siêu thịt Big grin và siêu trứng để giữ dòng, nghe gáy và làm thực phẩm thôi Big grin
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 6:43pm

A bận lắm chú ah

Bận lắm nhưng gà thiếu thì ko chịu được nên vẫn nuôi với chế độ gà siêu thịt Big grin và siêu trứng để giữ dòng, nghe gáy và làm thực phẩm thôi Big grin
Thầy đứng ra tổ chức cho anh em bên ấy đi, thi thoảng tôi về đó với thầy. :)
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 6:45pm

Nhất trí cao! Vodka
Đội BN - BG trước bên ganoi đông vui lắm nhưng từ ngày bắt bớ tan rã hết rồi
Để chú Phạm Bình tuổi trẻ, nhiệt huyết và đầy lòng đam mê làm  sẽ tốt hơn. Hiện chú ấy cũng đang kêu gọi, tổ chức offline tất niên cho ae BN - BG
Bình ơi làm đê! Cho a ké 1 xuất!!!
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 6:48pm

A bận lắm chú ah

Thầy đứng ra tổ chức cho anh em bên ấy đi, thi thoảng tôi về đó với thầy. :)
Bận quá ông ah
Con thì bé lại bệnh chả có làm ăn gì được bạn ah
Quay lên trên
bách trù 93 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: chương mĩ
Điểm: 44
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bách trù 93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 7:10pm
bác nào cứng cứng ở chương mĩ thì lập team đi thôi or rông hơn thì mình làm team hà tây cũ.em xin 1 slot

Quay lên trên
bách trù 93 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bách trù 93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 7:11pm
em đang kêu gọi hội hà tây cũ mà không được cho em sin 1 slot hội sơn tây anh bình nhé

Quay lên trên
bách trù 93 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bách trù 93 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 7:13pm
Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

Ban đầu được viết bởi dinhvantuk4a dinhvantuk4a viết:

khu vực Ứng Hòa Hà Nội, có bác nào làm chủ nhiệm lập nhóm đi, e tham gia với ạ
ở chú o có thì lên sơn tây với bọn anh điBig grinBig grin
em ở dưới xuân mai cách sơn tây 20km nếu chương mĩ không có hội thì cho em nhập hội sơn tây với đại ca binhst với nhé
Quay lên trên
thuylucngan Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 18/02/2011
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 6080
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuylucngan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 7:16pm
Nhiệt liệt hưởng ứng, nhưng vì gia cảnh và vị trí địa lý chỉ dám làm thành viên. Mong các anh các em BN-BG mạnh dạn đứng ra thành lập
Cuộc đời sướng hay khổ là do mình tự cảm nhận
Quay lên trên
letsgo Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2012
Khu vực: Sơn Tây Hà Nội
Điểm: 3021
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn letsgo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 7:25pm
Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

Ban đầu được viết bởi dinhvantuk4a dinhvantuk4a viết:

khu vực Ứng Hòa Hà Nội, có bác nào làm chủ nhiệm lập nhóm đi, e tham gia với ạ

ở chú o có thì lên sơn tây với bọn anh điBig grinBig grin

đúng đấy kv Sơn Tây-Ba vì-Phúc Thọ-Thạch Thất-Đan Phượng Tập hợp thành 1ClB thôi cho nó đôg vui
ai ủng hộ thì xưng danh nhé
Hồ Đức Duy. 0974647714
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 34567 14>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.250 giây.