THÀNH LẬP CLB GÀ ĐÒN CÁC KHU VỰC

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234 14>
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 1 Phiếu, Trung bình 5.00  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:43am
Ban đầu được viết bởi tiachanvang0683 tiachanvang0683 viết:

vậy quảng ninh có ghép với tỉnh nào nữa ko vậy bác cả
Quảng Ninh đủ to và đủ dài để thành lập riêng. :D
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:45am
Ban đầu được viết bởi Tía mào công Tía mào công viết:

Phương châm, phương thức thì không sai, nhưng bản chất thì bác biết rõ rồi, đá gà không thể không ầm ĩ, có tí cá độ thì mới có ngươi chơi. Nên làm sao để hợp lý hoá hoạt động mới tổ chức được và tồn tại.Bác có mô hình nào hay giới thiệu để anh em tham khảo
Mình cho rằng đá gà có ầm ĩ nhưng vấn đề là giải quyết với hàng xóm thôi. Đánh bạc ở VN là bất hợp pháp, do đó, các bạn không nên đánh tiền. Thay vào đó, các bạn có thể đá nhận cờ và bia bọt thì tốt hơn. :)
Quay lên trên
tienanhit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 16/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 1575
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienanhit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:53am
ủng hộ bác cả, nhưng mà các hội như thế thành lập từ lâu rồi, ở địa phương nào cũng có các đội gà, ở hà nội có facebook gà chọi hà nội, anh em vẫn tổ chức offline thường xuyên. mong có thêm nhiều anh em để giao lưu dòng gà.
Quay lên trên
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:53am
anh em quảng ninh đâu rùi nhỉ lên tiếng thôi
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
luonggiahan232 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 04/03/2013
Khu vực: nam dinh
Điểm: 517
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luonggiahan232 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 9:53am
ae nam định đăng kí đi nào, cho luonggiahan232 một suất nhé. thú thật với bác cả là e coy y này từ lâu rồi nhưng ko dám làm gì cả, mình lập hội như hội chim, hội sinh vật cảnh... thì sẽ đc ng ta công nhạn bác à. ae giao lưu nó dễ dàng hơn nhiều. mình chơi gà chưa lâu nhưng cũng dám đăng kí và có thể chủ nhiệm luôn .... ae ủng hộ nhé...
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 10:06am
Ban đầu được viết bởi luonggiahan232 luonggiahan232 viết:

ae nam định đăng kí đi nào, cho luonggiahan232 một suất nhé. thú thật với bác cả là e coy y này từ lâu rồi nhưng ko dám làm gì cả, mình lập hội như hội chim, hội sinh vật cảnh... thì sẽ đc ng ta công nhạn bác à. ae giao lưu nó dễ dàng hơn nhiều. mình chơi gà chưa lâu nhưng cũng dám đăng kí và có thể chủ nhiệm luôn .... ae ủng hộ nhé...
Welcome! Big hug
Quay lên trên
thuonggachoi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/03/2011
Khu vực: Lào Cai
Điểm: 1872
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuonggachoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 10:13am

Khu vực Lào Cai - Yên Bái - Lai Châu xin lập 1 cái bác nhé!a e nào khu trong vực thì vào ủng hộ nào.  Vì em muốn a e bầu ra Chủ nhiệm  cho công tâm lên chỗ đó e xin phép điền sau.

Tên CLB :  Hoàng Liên Sơn ( lấy theo tỉnh hoàng liên sơn cũ)
Tên Chủ nhiệm :
Nicknem: ..........
Số thành viên dự tính: 80Big grin

Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 10:14am
Quá hay! tổ chức như vậy anh em sẽ được giao lưu nhiều hơn, và hàng năm mỗi khu vực cử ra 1 ,2 con gà để giao lưu toàn quốc cũng đơn giản hơn. Mỗi khu vực nên chọn 1 ngày thành lập khác nhau, để làm sao ngày khai trương khu vực nào cũng mời được Bác Cả tham dự là ok.
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 10:19am
anh em sơn tây có được thành lập nhóm o anh cả hay tập hợp hết về hà nội 
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
duytonarc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: Hà Nam
Điểm: 2106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duytonarc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 10:27am
Ôi ý tưởng hay quá Bác Cả ạ!
Bác nào ở khu vực Hà Nam Ninh chủ nhiên clb đi em xin 1 xuất, thế này đi giao lưu mới vui 
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 10:27am
Ban đầu được viết bởi binhst binhst viết:

anh em sơn tây có được thành lập nhóm o anh cả hay tập hợp hết về hà nội 
Nhiều thì làm riêng đi!
Quay lên trên
tiachanvang_hn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 31/03/2012
Điểm: 120
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang_hn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 10:28am
Ai Ở Khu vực ĐAN Phượng - Phúc Thọ - Hoài Đức - Thạch thất..Ủng hộ thì Lên tiếng nào.
Hoặc Kết bạn Vào fb Tía chân vàng Ae thành lập CLB Liên huyện.
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 10:34am
tất cả anh em sơn tây đâu rồi điểm danh để thành lập câu lạc bộ đi cho nó sôm
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 10:43am
khu vực Ứng Hòa Hà Nội, có bác nào làm chủ nhiệm lập nhóm đi, e tham gia với ạ
Quay lên trên
duongkhpc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/12/2011
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 4076
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongkhpc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 10:44am
Ban đầu được viết bởi khoi ks khoi ks viết:

Các sư kê khánh hòa_phú yên tập hợp bầy ban chủ nàoHappy
Trên này kiếm SK hơi khó đấy chú K Sad !

Đã bấy lâu nay bạn tới nhà
Trẻ thì đi vắng , chợ thời xa.
Ao sâu nước cả, khôn chài cá
Vườn rộng rào thưa, khó đuổi gà.
...
Đầu trò tiếp khách, trà không có
Bác đến chơi đây ta với ta.
Quay lên trên
fghk12 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 49
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn fghk12 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 10:45am
Thế ở sóc sơn thi ai đứng ra đây.ad
Quay lên trên
vuquynh87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/06/2012
Khu vực: daklak
Điểm: 787
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuquynh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 10:52am
Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

Quá hay! tổ chức như vậy anh em sẽ được giao lưu nhiều hơn, và hàng năm mỗi khu vực cử ra 1 ,2 con gà để giao lưu toàn quốc cũng đơn giản hơn. Mỗi khu vực nên chọn 1 ngày thành lập khác nhau, để làm sao ngày khai trương khu vực nào cũng mời được Bác Cả tham dự là ok.
bầu anh Toàn làm chủ tịch câu lạc bộ daklak...Big hug
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 10:56am
Ban đầu được viết bởi vuquynh87 vuquynh87 viết:

Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

bầu anh Toàn làm chủ tịch câu lạc bộ daklak...Big hug
Éc! người ta cười cho đó chú.
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Khu vực: bac giang
Điểm: 1025
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 11:00am
Thành lập Hội Hà Bắc đi. E bỏ phiếu cho anh Đức NT.

Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Khu vực: bac giang
Điểm: 1025
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 11:01am
Thành lập Hội Hà Bắc đi. E bỏ phiếu cho anh Đức NT.

Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234 14>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.