THÀNH LẬP CLB GÀ ĐÒN CÁC KHU VỰC

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12345 14>
Tác giả
 Xếp hạng: Đánh giá chủ đề: 1 Phiếu, Trung bình 5.00  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Tình trạng: Offline
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 11:26am
Ban đầu được viết bởi trinhkhanhvbsp trinhkhanhvbsp viết:

Thành lập Hội Hà Bắc đi. E bỏ phiếu cho anh Đức NT.

A bận lắm chú ah
Chú làm đê! A giờ chỉ có chống gậy theo đuôi voi hít nước đái thôiBig grin
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 11:32am
A,e Gia lai có ai tham gia nữa thì ới nhé..mới thấy mỗi a Hào.. mình nghĩ chúng ta tụ họp lại bầu người chủ nhiệm sau đó giao lưu với a,e Đăklăk và Đăknông  và thành lập câu lạc bộ Tây Nguyên. Các a,e cho ý kiến nhé!
Quay lên trên
dactoan_90 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/02/2013
Khu vực: ha nam
Điểm: 227
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dactoan_90 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 11:33am
Ae HÀ NAM NINH lập hội đê :), lập hội nhanh tết vè kịp chiến đấy :)
Quay lên trên
tendangnhap Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 01/09/2013
Khu vực: ở đâu
Điểm: 344
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tendangnhap Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 11:45am
tên hội có được lưu trên dd không nhỉ? phải có danh sách đàng hoàng để ae biết giao lưu chứ
Quay lên trên
binhst Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 04/11/2012
Khu vực: Sơn Tây-Hà Nội
Điểm: 8539
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn binhst Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 11:50am
Ban đầu được viết bởi dinhvantuk4a dinhvantuk4a viết:

khu vực Ứng Hòa Hà Nội, có bác nào làm chủ nhiệm lập nhóm đi, e tham gia với ạ
ở chú o có thì lên sơn tây với bọn anh điBig grinBig grin
HÀ SƠN BÌNH SDT
Đời chỉ đẹp bên vò rượu tăm
Anh khắc tên em trên cổ con gà
Quay lên trên
doanngogia Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/10/2012
Khu vực: Từ.Sơn.BN
Điểm: 117
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanngogia Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 11:50am
Thiết nghĩ: nếu a e Hà Bắc thì lập hội nhanh lẹ. Nhưng liệu có lớn mạnh nhất không nhỉ :)) [>:D<]
Quay lên trên
Gà Đòn Bắc Ninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/01/2013
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Đòn Bắc Ninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 11:53am
Ban đầu được viết bởi doanngogia doanngogia viết:

Thiết nghĩ: nếu a e Hà Bắc thì lập hội nhanh lẹ. Nhưng liệu có lớn mạnh nhất không nhỉ :)) [>:D<]

Đừng vội khinh địch bác ak
Quay lên trên
linkxiah Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 24/03/2011
Khu vực: Tokyo
Điểm: 8505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn linkxiah Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 11:56am
Ae Hải Hưng (Hải Dương - Hưng Yên ) đâu hết rồi nhỉ , mau lên tiếng xin bác cả cho một Slot ^^ 
Thà ko có 1 con gà chiến nào trong tay,còn hơn có cả trăm con gà thịt
http://www.youtube.com/watch?v=pQZLMxnjHUQ
http://www.youtube.com/watch?v=lQCeY8EgxhA
https://www.youtube.com/watch?v=S4iJxMtc7
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 13/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 5223
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 11:59am
Ban đầu được viết bởi trinhkhanhvbsp trinhkhanhvbsp viết:

Thành lập Hội Hà Bắc đi. E bỏ phiếu cho anh Đức NT.

Nhất trí cao! Vodka
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 12:01pm

Bắc Ninh & Bắc Giang nhiều anh em chơi gà đấy! Nếu chỉ xét ở khu vực phía Bắc, có lẽ tỷ lệ chơi gà ở khu vực này là cao nhất. 2 tỉnh này bé nhưng số người chơi gà thì nhiều lắm, đi đến đâu cũng có gà chọi cả.
Quay lên trên
minhphuong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2012
Khu vực: đăk nông
Điểm: 6926
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhphuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 12:03pm
Ban đầu được viết bởi Phong Vân Phong Vân viết:

A,e Gia lai có ai tham gia nữa thì ới nhé..mới thấy mỗi a Hào.. mình nghĩ chúng ta tụ họp lại bầu người chủ nhiệm sau đó giao lưu với a,e Đăklăk và Đăknông  và thành lập câu lạc bộ Tây Nguyên. Các a,e cho ý kiến nhé!
Big hugBig hugBig hug
TÂY NGUYÊN có lẽ lấy địa điểm ĐẮK LẮK sẽ phù hợp cho ae các tỉnh"gialai,daklak,lamdong,daknong"đi lại giao lưu.
SmugSmugSmug
thái bình là quê hương tôi
daknong là nơi tôi sống
:01647777177
https://www.facebook.com/phuong.dominh.165
http://www.youtube.com/watch?v=4XJWz1f75oY&list=UU3V1u58pc5hBnlnRhrEqlgg&feature=c4-overview
Quay lên trên
CaKhoai Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn CaKhoai Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 12:04pm
Ban đầu được viết bởi minhphuong minhphuong viết:

Big hugBig hugBig hug
TÂY NGUYÊN có lẽ lấy địa điểm ĐẮK LẮK sẽ phù hợp cho ae các tỉnh"gialai,daklak,lamdong,daknong"đi lại giao lưu.
SmugSmugSmug
Rất vui khi thấy anh em hào hứng!
Quay lên trên
ga tu mi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2010
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 1947
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ga tu mi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 12:09pm
Ban đầu được viết bởi duongkhpc duongkhpc viết:

Ban đầu được viết bởi khoi ks khoi ks viết:

Các sư kê khánh hòa_phú yên tập hợp bầy ban chủ nàoHappy
Trên này kiếm SK hơi khó đấy chú K Sad !

Hay A D làm chủ CLB đi. e ủng hộ 2 tay 2 chân đó.Big hugBig hugBig hug
Cung Cấp Thuốc Gà Thái Lan.
ĐC: Phú Hữu - Hòa Thịnh - Tây Hòa - Phú Yên.
LH: 0906568486. 0914042007

Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 12:14pm
Ban đầu được viết bởi linkxiah linkxiah viết:

Ae Hải Hưng (Hải Dương - Hưng Yên ) đâu hết rồi nhỉ , mau lên tiếng xin bác cả cho một Slot ^^ 
Hải hưng có sẵn slọt rồi anh em vào báo danh thôiLove struck
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
Dino Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2012
Khu vực: Kim Động-HY
Điểm: 2387
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Dino Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 12:15pm
Giao lưu dòng gà 3 miền thì nên tuyển chọn những chú gà hay nhất của các hội này.Giảm số lượng,tăng chất lượng.Tinh thần đoàn kết chắc chắn sẽ cao hơn.Bởi chú gà đó là niềm tự hào của cả khu vực chứ không chỉ của riêng ai 
Quay lên trên
saricop Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2012
Khu vực: KH
Điểm: 427
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn saricop Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 12:15pm
Ban đầu được viết bởi duongkhpc duongkhpc viết:

Ban đầu được viết bởi khoi ks khoi ks viết:

Các sư kê khánh hòa_phú yên tập hợp bầy ban chủ nàoHappy
Trên này kiếm SK hơi khó đấy chú K Sad !

KH-PY có tới 3 trại chủ...và 2 trại chủ thì ở nha trang...nên chức danh bang chủ thuộc người nha trang là hợp lí...Beer
Quay lên trên
MồngLỗ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 232
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MồngLỗ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 12:21pm
Ban đầu được viết bởi Gà Đòn Bắc Ninh Gà Đòn Bắc Ninh viết:

Đừng vội khinh địch bác ak
nếu nói số lượng thì sư kê và chiến kê nhiều, nhưng chất lượng thì e không rõ
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 12:23pm
Rất hay bác à, nếu Hà Nội có CLB thì hay lắm việc mua bán gà giữa các câu lạc bộ sẽ thuận lợi hơn nhiều
Quay lên trên
carome Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện
Nhắc nhở bán gà lần 1

Gia nhập: 31/07/2012
Khu vực: Đắk Nông
Điểm: 3030
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn carome Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 12:26pm
Ban đầu được viết bởi minhphuong minhphuong viết:

Big hugBig hugBig hug
SmugSmugSmug
minhphuong ko ăn thịt chó ko biết uống rượu vào đây chi zậy? Big grinBig grinBig grin
Mr_Dũng: 0982200086
Quay lên trên
rodon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/07/2012
Khu vực: 0916999007
Điểm: 186
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rodon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/11/2013 lúc 12:28pm
sáng kiến hay
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12345 14>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.