KHOE KHẨN CẤP

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Tình trạng: Offline
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: KHOE KHẨN CẤP
    Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 2:21pm
Tình hình là chú Vuquynh87 đang ở Thái Bình, chú ấy chụp hình 2 con gà về nhờ tư vấn xem nên bắt con nào. Mình thì quen chọn gà thịt, nhưng chú ấy bảo chọn giúp để chọi. Vì vậy mình đăng lên đây để mọi người giúp chú ấy. Đây là nội dung mail của chú Quỳnh:
"Con tia ta gà tơ 2.7kg trạng đá 3.1 chủ đạo dọc mé,doc mau. Con ô tía 3.15kg đá 3.2 ôm đấm chuyên nghiệp. 1 sao cỏ.đang thay lông lỡ. A chọn giúp e. Còn 1 con gà tơ ông anh bảo đá cũng hay lắm, có đòn mé hết gà mà e thấy ko đẹp lắm nên lười chụp".
Thay mặt chú Quỳnh quê ở Thái Bình cảm ơn anh em !

Quay lên trên
HoangTrungHp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/03/2013
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 907
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HoangTrungHp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 2:24pm
theo mình con tía già đẹp hơn
Quay lên trên
Stephen Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 06/06/2012
Khu vực: Biên Hoà
Điểm: 972
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Stephen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 2:24pm
Hai con nhìn không kết lắm .Nếu bắt thì bắt con thứ hai khá hơn.
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 2:28pm
Quỳnh dạo này tính mở trại rồi.Chọn một trong hai thì chọn số 2
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 2:35pm
cá nhân em thế này, ngoài bắc mùa lạnh thế này thì bắt con số 2 ưu tiên loại phá kiềng sâu chân và chịu tải, mùa lạnh này gặp gà kiềng đáng ngại nhất. còn chơi lâu dài thíc em số 1, mẫu mau mắn, an nhanh, chân đánh độc âm thương, em này mang lên mang xuống, lên kèo hoặc đội hầu xuống chạy vanh chứ chưa chắc vô vỉa, chỉ ko thíc cái hàng độ bánh xèo của nó thôi. độ tròn nổi thì ưng hơn. còn lại bắt em nào thì chờ các anh em cho ý kiến thêm, em thì ko thíc em nào cả trong 2 em này
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
Gà Đòn Bắc Ninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/01/2013
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Đòn Bắc Ninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 2:50pm
con số 2 nhìn ưng mắt hơn.đấy là bắt bóng thôi còn thử chân cho an toàn
        HÀ QUANG LUÂN
Tân Chi - Tiên Du - Bắc Ninh
           0976710702
Quay lên trên
nangthanhht Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/10/2012
Khu vực: HT - BD
Điểm: 3408
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nangthanhht Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 2:54pm
Cứ gà ôm đấm chuyên nghiệp là bắt!
Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2012
Khu vực: Huế
Điểm: 2418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DAOKE25101981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 2:59pm
-Thích số 1
       *** ĐẠO & ĐỜI ***
Đạo Giúp Đời Tươi Xanh-Ngộ Đạo Phải Tầm Sư
       ĐT: 0948 622 585
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 3:06pm
Con bịp đưa Bác Quỳnh...con tía Bác bắt dùm mình nhé...về thịt dùm cho..he
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 3:38pm
Quá khó để chon một trong hai, Thích sô 1 hơn
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 3:51pm
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

cá nhân em thế này, ngoài bắc mùa lạnh thế này thì bắt con số 2 ưu tiên loại phá kiềng sâu chân và chịu tải, mùa lạnh này gặp gà kiềng đáng ngại nhất. còn chơi lâu dài thíc em số 1, mẫu mau mắn, an nhanh, chân đánh độc âm thương, em này mang lên mang xuống, lên kèo hoặc đội hầu xuống chạy vanh chứ chưa chắc vô vỉa, chỉ ko thíc cái hàng độ bánh xèo của nó thôi. độ tròn nổi thì ưng hơn. còn lại bắt em nào thì chờ các anh em cho ý kiến thêm, em thì ko thíc em nào cả trong 2 em này
Đúng là đánh đông dẹp bắc Chuẩn men!
Quay lên trên
duongkhpc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/12/2011
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 4076
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongkhpc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 4:00pm
Con tía ta nhặm lẹ dễ vỡ. Con Tía số 2 nhìn ổn vào chế độ bống bộ sẽ khác !
Đã bấy lâu nay bạn tới nhà
Trẻ thì đi vắng , chợ thời xa.
Ao sâu nước cả, khôn chài cá
Vườn rộng rào thưa, khó đuổi gà.
...
Đầu trò tiếp khách, trà không có
Bác đến chơi đây ta với ta.
Quay lên trên
gachoinoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/12/2013
Khu vực: miền bắc
Điểm: 14
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoinoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 4:13pm
bắt gà quan trọng là tông giòng, còn gà ko rõ nguồn gốc thì phải thử chân thấy được, giá rẻ thì múc. con tía ta nhìn cái mặt nhát, chân vảy dày, ướt. con ô tía thì nhìn mặt ko được nhanh nhẹn nhưng cặp chân khá nét, biết đánh, nên bắt con số 2 hơn. cá nhân mình mà bắt thì chẳng bắt con nào. càng khó tính với mình bao nhiêu thì chơi gà càng đỡ rước cái bực vào mình hơn  
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 4:17pm
số 2 là sự lựa chọn đầu tiên.
Quay lên trên
nhoxminhkute Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/01/2013
Khu vực: TPHCM
Điểm: 1533
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nhoxminhkute Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 4:21pm
tía ta đẹp đó bạn!
Quay lên trên
tamti Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/06/2013
Khu vực: Tp Tuy Hòa
Điểm: 1669
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tamti Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 4:40pm
2 con nay không biết sao chứ e là e chạy hết
Quay lên trên
hanguyen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/07/2013
Khu vực: da nang
Điểm: 516
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hanguyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 4:46pm
tui bắt cả 2 he he
Quay lên trên
luan_haiduong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/05/2013
Khu vực: hai duong
Điểm: 958
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luan_haiduong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 5:19pm
Số 2 kết hơn. Hàng ôm đấm chơi an tâm mà em nó cũng liền lạc. Số một hàng tấn công nhanh nhưng có vẻ kém chịu hơn. Ý kiến cá nhân có gì k phải mong các bỏ qua
Quay lên trên
vuquynh87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/06/2012
Khu vực: daklak
Điểm: 787
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuquynh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 6:24pm
Cảm ơn anh Toàn đã post dùm e.về quê ko có máy tính ko tự p đc. Cảm ơn các bác đã góp ý.theo đa số vậy e xin chọn con số 2. Gà này tông dòng gà nhà đúc ra nên đảm bảo.với lại ông a họ cho chọn chứ ko phải bán.thikcon naào ổng cho con đó nên e mới đăng lên hỏi các bác....
Quay lên trên
Thai_veo Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
nick cũ: boividamme

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 2101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Thai_veo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/12/2013 lúc 6:48pm
số 2 đi
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.