Kính gửi BQL và các anh em trên diễn đàn

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hieuhoanhao_meonhan Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/01/2013
Khu vực: Hà Giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 1623
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieuhoanhao_meonhan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Kính gửi BQL và các anh em trên diễn đàn
    Ngày đăng: 02/01/2014 lúc 9:27am
Thực sự là em thấy quá bất ngờ khi tự nhiên trong mục mua bán gà lại có bài bán gà của em.sự việc cụ thể là thế này các bác ạ: Tối hôm kia ông Hiếu ở Hà Nam có gọi điện hỏi em là cho ông đấy mươn nick của em để ông đấy vào tìm thông tin thành viên hay cái gì đấy nên em đã gửi tên nick và mật khẩu cho ông đấy.em đâu ngờ ông đấy lại lấy nick của em để đăng bán đôi gà mái của ông đấy mà không có thông tin, hình ảnh hay giá cả gì.các bác cũng biết là trước đây em bán gà lúc nào thông tin, hình ảnh và giá cả cũng đầy đủ.vậy mong BQL xem xét xóa bài bán gà đó đi và anh em diễn đàn thông cảm cho em.vì bài đăng đó em không hề liên quan và không hề hay biết gì
Còn về ông Hiếu: Ông mượn nick của tôi với lí do gì chính ông nói ra nên chắc ông vẫn còn nhớ.vậy mà ông lại làm cái trò trẻ con này tôi thấy nó không được hay lắm đâu ông à.tôi mong ông nên xem xét lại việc làm của mình.còn bây giờ tôi xin được thay lại cái mật khẩu nick để tránh cái tình trạng kiểu này xảy ra 1 lần nữa.
Quay lên trên
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieuhoanhao_meonhan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2014 lúc 9:32am
Đây là bài bán gà của ông Hiếu Hà Nam đây các bác
http://gadonvietnam.com/forum_posts.asp?TID=42344&title=bn-ti-nh-2-em-mi - http://gadonvietnam.com/forum_posts.asp?TID=42344&title=bn-ti-nh-2-em-mi
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2014 lúc 9:43am
Lần sau cẩn thận hơn bạn à.
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Gia nhập: 18/07/2010
Khu vực: HL-TB-HN
Điểm: 5256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2014 lúc 10:37am
bạn nên cân nhắc khi cho mượn nick, ko có ngày bị khóa nick ko biết lý do.mình sẽ xóa bài đấy giúp bạn.
Thân!
Sống vì chữ tín nghĩa
Quay lên trên
tocbacroi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 13/11/2012
Khu vực: Nam Định
Điểm: 963
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tocbacroi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2014 lúc 10:41am
Lỗi rút cuộc cũng ở bạn mà Happy
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2014 lúc 8:59pm
bạn có cái chữ ký rất là kết,mình bắt đầu thích nick của bạn :)
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
Dino Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2012
Khu vực: Kim Động-HY
Điểm: 2387
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Dino Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/01/2014 lúc 9:15pm
Thực hư trong chuyện này chưa ai có thể rõ được trừ bạn . Nói thật là mình thấy vô lý . Tốt hơn hết bạn nên cẩn thận .Winking
Nếu luồn cúi mà cả đời bình an , ta nguyện suốt đời luồn cúi :))
Quay lên trên
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieuhoanhao_meonhan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2014 lúc 6:33am
Em cam on bac Tiade nhieu.con bac Dino em noi that chu khong biet bac gia bao nhieu tuoi roi ma da nghi hon Tao Thao.bac nghi em lam cai tro nay de ban ga lach luat ah.lam hay noi gi cung phai de nguoi ta phuc chu bac.bac la ben BQL ma.con neu thich bac co the khoa nick em vao di.may cai tro suy nghi voi viec lam tre con day em khong de bung dau ma.con su viec the nao em da trinh bay ro rang roi day.bac thay no vo ly o cho nao thi chi ho em cai vo ly day phat.thong cam vi em thay bac noi lam em buc xuc qua nen khong kip bat Vietkey
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 3216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2014 lúc 7:15am
Ban đầu được viết bởi hieuhoanhao_meonhan hieuhoanhao_meonhan viết:

Em cam on bac Tiade nhieu.con bac Dino em noi that chu khong biet bac gia bao nhieu tuoi roi ma da nghi hon Tao Thao.bac nghi em lam cai tro nay de ban ga lach luat ah.lam hay noi gi cung phai de nguoi ta phuc chu bac.bac la ben BQL ma.con neu thich bac co the khoa nick em vao di.may cai tro suy nghi voi viec lam tre con day em khong de bung dau ma.con su viec the nao em da trinh bay ro rang roi day.bac thay no vo ly o cho nao thi chi ho em cai vo ly day phat.thong cam vi em thay bac noi lam em buc xuc qua nen khong kip bat Vietkey
không kịp bật vietkey mà lại biết có nghĩa là bạn cố tình vi phạm rồi, lậy ông tôi ở bụi này Big grin
MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hieuhoanhao_meonhan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2014 lúc 7:44am
Mot lu tre trau.khoa nick tao vao di.may thang ngu ga lai thich ra oai
Quay lên trên
hung_gadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/12/2012
Khu vực: HP - vung tau
Điểm: 1893
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_gadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2014 lúc 8:08am
oh
0933247601
Quay lên trên
Magic Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 12/12/2012
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 444
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Magic Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2014 lúc 9:11am
Thể theo nguyện vọng của bạn. 
T/M BQT Diễn đàn, xin tặng bạn một chiếc khóa vàng không rỉ Made in CaKhoai. 
Chúc bạn vui vẻ và may mắn!
Quay lên trên
duongkhpc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/12/2011
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 4076
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongkhpc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2014 lúc 10:12am
Ban đầu được viết bởi hieuhoanhao_meonhan hieuhoanhao_meonhan viết:

khoa nick tao vao di
Anh ấy đã được toại nguyện ! Chúc bác mồ yên mả đẹp Sad !

@hieuhoanhao.... : Đổi giọng nhanh thế ! Big grin
Đã bấy lâu nay bạn tới nhà
Trẻ thì đi vắng , chợ thời xa.
Ao sâu nước cả, khôn chài cá
Vườn rộng rào thưa, khó đuổi gà.
...
Đầu trò tiếp khách, trà không có
Bác đến chơi đây ta với ta.
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2014 lúc 10:46am
Ban đầu được viết bởi Magic Magic viết:

Thể theo nguyện vọng của bạn. 
T/M BQT Diễn đàn, xin tặng bạn một chiếc khóa vàng không rỉ Made in CaKhoai. 
Chúc bạn vui vẻ và may mắn!
thế là từ nay diễn đàn của chúng ta đã mất 1 mem chuyên up hộ trong chuyên mục rao bán gà Big grin
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
kimbachvan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
lachanh

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: khu tôi ở
Điểm: 211
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kimbachvan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2014 lúc 10:34pm
Buồn...
Quay lên trên
duongkhpc Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 19/12/2011
Khu vực: Nha Trang
Điểm: 4076
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duongkhpc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2014 lúc 10:48pm
Ban đầu được viết bởi kimbachvan kimbachvan viết:

Buồn...

Buồn gì thế bạn ?
Đã bấy lâu nay bạn tới nhà
Trẻ thì đi vắng , chợ thời xa.
Ao sâu nước cả, khôn chài cá
Vườn rộng rào thưa, khó đuổi gà.
...
Đầu trò tiếp khách, trà không có
Bác đến chơi đây ta với ta.
Quay lên trên
kimbachvan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
lachanh

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: khu tôi ở
Điểm: 211
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kimbachvan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/01/2014 lúc 11:59pm
Ban đầu được viết bởi duongkhpc duongkhpc viết:

Ban đầu được viết bởi kimbachvan kimbachvan viết:

Buồn...

Buồn gì thế bạn ?
không có gì a ạ...nóng giận quá...
Quay lên trên
LuangaHN Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/12/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 104
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn LuangaHN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2014 lúc 12:22am
bác nói quên k kịp bật vietkey thế chính tỏ bác biết nhưng mà vẫn cố tìnhTalk to the hand E cũng chả biết bác bao nhiêu tuổi nhưng bác nói phải có lớn có bé chứ đừng cá mè một lứa It wasnt me
Quay lên trên
namdinhpro Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/04/2012
Khu vực: Đất phở gia truyền
Điểm: 3029
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn namdinhpro Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2014 lúc 1:56am
Ối người vui đây....
Phone:01684049099
chữ TÍN làm đầu
Quay lên trên
hung_gadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/12/2012
Khu vực: HP - vung tau
Điểm: 1893
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_gadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/01/2014 lúc 8:23am
Ban đầu được viết bởi namdinhpro namdinhpro viết:

Ối người vui đây....
rất rất nhiềuBig grin
0933247601
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.