Ô Kết( đã thua)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Tình trạng: Offline
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Ô Kết( đã thua)
    Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 2:21pm
Ngày thứ 7 vừa rồi do tahwngs trận đầu quá nhanh chỉ mất 1 hồ 13phut, nên nóng máy ôm em nó ra ghép, quá ỷ tài nên thua. Gà mình 3,okg lùn như ko thể lùn hơn, đối thủ 3,25kg, cao như ngỗng, lông lỡ vừa xong giống gà mình, mình chỉ hơn tí cựa, mình chỉ xin có 10p, họ châp nhân ngay tắp lự. thả gà họ phát huy mé với những chân rất gãy, sở hữu chiều cao quá tốt nên mình ko thể cưa đè mà chỉ với lên để kèo, dong dĩa ko có tác dụng , kết quả sang hồ 2 mình gãy mé, đứng ko vững và có dấu hiệu bị quá tải, thần kinh khi đối thủ toàn búa tạ táng vào cái cẫn đã gãy, hết hồ, làm nóng và vớt cái cần lên. thả gà hồ 3 mình vẫn phát huy sự tốc độ với chân dọc , đối thủ vỡ đầu lườn, 2 hang cua bị mình lùa cựa liên tục tím đen, thả cánh, nhưng mình cũng có dấu hiệu đuối. lúc này giá còn 3, hồ 4 đc khoảng 7p mình lên 1 đòn mé, mình nhảy dựng lên vì thấy bên kia mất 1 pha, lòi tròng, giá lên 6, tuy nhiên gà đội bạn quá cao to, chân đánh ko hề suy giảm độ nặng, mình tiếp tục bị thầ n kinh lúc gần hết hồ. hồ 5- mình báo chạy khi bioj dồn vào thành vi, kêu quang quáng nhưng bị đói thủ dồn đánh vẫn cắn và trả đòn, và cứ như thế kêu đến hết hồ 7, mình chấp nhận buông. Nó đã ra đi vì mình ỷ tài- 1 cách ngu ngốc
http://www.uphinh.vn//stream/1645343.jpg -
http://www.uphinh.vn//stream/1645344.jpg -
http://www.uphinh.vn//stream/1645346.jpg -
http://www.uphinh.vn//stream/1645352.jpg -
http://www.uphinh.vn//stream/1645354.jpg -
http://www.uphinh.vn//stream/1645371.jpg -
http://www.uphinh.vn//stream/1645372.jpg -
http://www.uphinh.vn//stream/1645376.jpg -
http://www.uphinh.vn//stream/1645377.jpg -

Người sửa: rocker - 13/01/2014 lúc 7:53am
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 2:24pm
Gà đẹp, quản ngắn củn, chúc thầy tró dành chiến thắng chú Hào ơi!
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 2:46pm
đôi chân tục quá anh ạ
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 2:51pm
Gà đẹp quá . Mài chấu mỏ cho bằng đi a
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
vuquynh87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 23/06/2012
Khu vực: daklak
Điểm: 787
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vuquynh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 2:53pm
Gà ddẹp quá a.. chúc e nó tết kiếm nhìu hcv
Quay lên trên
n2mnhj Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2013
Khu vực: Mặt trời
Điểm: 1607
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn n2mnhj Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 2:57pm
lùn thật, mà chân đẹp quá, vẩy mỏng tang! chắc ôm đấm, đánh hốc nách
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 3:02pm
Ban đầu được viết bởi n2mnhj n2mnhj viết:

lùn thật, mà chân đẹp quá, vẩy mỏng tang! chắc ôm đấm, đánh hốc nách
 đúng 1 nửa rồi bạn, cảm ơn bạn
Quay lên trên
bietphandon Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2013
Khu vực: Gadonvietnam
Điểm: 12346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bietphandon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 3:02pm
hầu kiềng vai. Mẫu gà thực dụng
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 3:03pm
Ban đầu được viết bởi nguyenthetuan1986 nguyenthetuan1986 viết:

Gà đẹp quá . Mài chấu mỏ cho bằng đi a
mỏ thì già rồi em, để sửa sang lại chút, đang tìm cách làm xấu nó vì dự là em này mang đi chắc chắn khó kéo trạng lắm em ạ.
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 3:04pm
Ban đầu được viết bởi vuquynh87 vuquynh87 viết:

Gà ddẹp quá a.. chúc e nó tết kiếm nhìu hcv
 cảm ơn bạn Vuquynh87 nhé, nghe anh em nhắc nhiều mà chưa qua bên đó gặp mặt các anh em đc, nhất định mình sẽ qua học hỏi các bạn và anh Toàn
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 3:07pm
Ban đầu được viết bởi bietphandon bietphandon viết:

hầu kiềng vai. Mẫu gà thực dụng
 cũng mới đc 1 phần thôi bạn, cảm ơn bạn Batting eyelashes
Quay lên trên
taxtax Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2013
Khu vực: chuongga
Điểm: 1350
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taxtax Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 3:18pm
Quay lên trên
taxtax Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2013
Khu vực: chuongga
Điểm: 1350
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taxtax Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 3:27pm
Quay lên trên
thu_hung_linh_ke Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 15/09/2008
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 10014
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thu_hung_linh_ke Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 3:58pm
gà nhìn quỉ quá, liệu có đá đàu lườn ko b? đang rất quan tâm mẫu gà " dị dạng " có j` mt cho mình nhé :)
gà chọi hay thôi chưa đủ...
Quay lên trên
Ganoitamthu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2014
Khu vực: hà tĩnh
Điểm: 1595
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ganoitamthu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 4:05pm
Dẹp
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 4:09pm
Ban đầu được viết bởi thu_hung_linh_ke thu_hung_linh_ke viết:

gà nhìn quỉ quá, liệu có đá đàu lườn ko b? đang rất quan tâm mẫu gà " dị dạng " có j` mt cho mình nhé :)
 cái khoản anh hỏi thì có luôn đấy anh ạ, hôm rồi xổ nó ra cái đầu lườn bạn xổ nằm im dang cánh dậy ko đc, hàng xuống xác tết này của bọn em anh ơi
Quay lên trên
babyx1xx Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/01/2014
Khu vực: hai phong
Điểm: 44
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn babyx1xx Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 4:12pm
gà bác này chui rúc rồi được mỗi mé chém vậy thui
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 4:13pm

nó lên cưa đè nghiệt đánh đầu mặt mang tai cực tốc độ, xuống chạy như rắn 2 bên vô vỉa ko lên tìm đầu mặt mà cắn trong nách sút, lùa cựa vô tội vạ, từ đầu lườn, đùi, nách bung lung tung cả, bạn xổ bị cáo hốc nách và đầu lườn toàn nằm im đến hết hồ ra làm nước, hồ 3 vài cái nữa là xong luôn, nhìn nó lùn nhưng xem đá thíc lắm anh, đòn lối quá quỷ, con này là hàng kết của em, ko chuyển đc, dù sao cũng cảm ơn anh đã khen.
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 4:13pm
kỹ thuật sẽ phát huy tối đa trong không gian nhỏ...
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/01/2014 lúc 4:15pm
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

nó lên cưa đè nghiệt đánh đầu mặt mang tai cực tốc độ, xuống chạy như rắn 2 bên vô vỉa ko lên tìm đầu mặt mà cắn trong nách sút, lùa cựa vô tội vạ, từ đầu lườn, đùi, nách bung lung tung cả, bạn xổ bị cáo hốc nách và đầu lườn toàn nằm im đến hết hồ ra làm nước, hồ 3 vài cái nữa là xong luôn, nhìn nó lùn nhưng xem đá thíc lắm anh, đòn lối quá quỷ, con này là hàng kết của em, ko chuyển đc, dù sao cũng cảm ơn anh đã khen.
mở bài xèo ra như thế mong các bác chỉ giáo khi ra trường tránh loại nào, vì tết này chơi loanh quanh vườn nhà chẳng đi đâu xa nên nói toẹt móng heo cho nhanh Happy. cảm ơn mọi người
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.219 giây.