Nhờ các bác giúp về gà chọi Thổ Hà !

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
phuthosontrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/11/2013
Khu vực: Việt Trì
Tình trạng: Offline
Điểm: 89
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phuthosontrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Nhờ các bác giúp về gà chọi Thổ Hà !
    Ngày đăng: 25/01/2014 lúc 8:37pm
em thấy có nick facebook là '' những người yêu thích gà chọi thổ hà ''' bác này bán gà chọi Thổ Hà. Có bác nào mua gà về chơi rồi cho em biết với, gà của bác này chơi được không ạ? Vì gà thổ hà bán giá cao lắm, không biết thật giả thế nào, với lại ít người bán !
Quay lên trên
hung_gadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/12/2012
Khu vực: HP - vung tau
Điểm: 1893
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn hung_gadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/01/2014 lúc 9:24pm
GÀ THỔ HÀ NỔI TIẾNG LẮM, NHƯNG GIỜ ĐÂY THOÁI NHIỀU RỒI, THỔ HÀ CÓ 3 DÒNG NỔI TIẾNG LÀ CÚ, BỊP, Ô GIỜ MẤY DÒNG ĐÓ QUA NHIỀU ĐỜI RỒI KHÔNG CÒN ĐƯỢC NHƯ XƯA NỮA.
0933247601
Quay lên trên
phuthosontrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phuthosontrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/01/2014 lúc 11:34pm
có bác nào biết nữa không a ?
Quay lên trên
gabacninh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 14/01/2014
Khu vực: bacninh
Điểm: 31
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gabacninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2014 lúc 11:42am
mình có mua 1 con ga bịp ở thổ hà.lúc đấy là mới bị bắt sới xong lên dân ở đây ko vần gà nữa,minh mua con này 2tr9 chưa vần vuỗi gì cả.về vần thấy hay.13 phút giải quyết con ga bằng trạng.
Quay lên trên
Gà Đòn Bắc Ninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/01/2013
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Đòn Bắc Ninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2014 lúc 9:28pm
Cũng ko thể nói trước đc,có ng lấy mác th để bán,gà cũng bt nhưng đc cái Thổ Hà
        HÀ QUANG LUÂN
Tân Chi - Tiên Du - Bắc Ninh
           0976710702
Quay lên trên
tienanhit Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 16/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 1575
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tienanhit Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2014 lúc 10:18pm
gà cũng tùyòion, đội mình cũng bắt 1 nhóc về, mới học gáy 2.3kg mà 4.5 triệu. Dòng nổi danh của thổ hà là cú và chuối, nhưng bây h cũng thoái hóa nhiều rồi. 
Quay lên trên
cuong tits Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: hung yen
Điểm: 2194
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cuong tits Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/01/2014 lúc 10:32pm
thổ hà có dòng gà cú cụt đuôi trân đá rất lặng và tải đòn rất tốt ,trước cũng bắt một con 2,3t  1,7kg về sau nuôi 3,4kg không có trạng ghép (dòng gà thổ hà rất to cân lắm) bây giờ lai tạp thành thổ tả mất rồi 
      Đá gà Là môn tinh hoa
        Lơ tơ mơ bán nhà
cuong tits(HY) LH 0977 553 212
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/01/2014 lúc 9:52am
Làm gì còn thổ hả .... Còn thì quá hiếm , ko bao giờ tới lượt đăng lên mạng , mà những người xa lạ bắt .....
Chốt lại giờ chỉ có thổ tả thôi. ...
Quay lên trên
phuthosontrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phuthosontrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/02/2014 lúc 3:33pm
em xin chân thành cảm ơn các bác đã chỉ giáo !
Quay lên trên
chipchiphd Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2008
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 671
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chipchiphd Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/02/2014 lúc 4:02pm
Ở đâu cũng có gà hay gà dở, Hôm nọ có thằng vác Con Bịp thổ hà về gọi Bao 10 triệu. Bọn em góp đủ 10 quả, đem con gà lông 3 ăn 6 kỳ, trong đó 2 kỳ lông 3. Làm độc có 15p xong. phút thứ 12 nó làm nhát cựa dãy đành đạch, rồi tỉnh lại dậy và kêu quang quác.hi. Con gà đó cũng ăn 3 kỳ rồi. Nhưng gặp con ôm đấm lung tung, dính nhát chí mạng vào nách non. đứt luôn. Con nfay hôm nọ định mang đi Ngũ Xã, sau đó ngại đi xa nên thôi
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/02/2014 lúc 4:33pm
Con gà non  mới gáy mà bắt 4-5 tr nể các bác quá
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
phuthosontrang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phuthosontrang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/02/2014 lúc 1:23pm
Thế thì thôi, em cứ nuôi gà nhà vậy. Khá khen cho câu '' ở đâu cũng có gà hay '', gần chỗ em có nhà bán gà tơ rất rẻ, 2kg4 mà có 300k, đàn gà trước có 4 con trống, con to nhất bị ông Lâm bên Tam Nông bắt, em và thằng em bắt 2 con. Con của thằng em 2kg8 hôm trước đánh một em gà của bạn nó mượn bên Sơn Tây hai hồ gục tại chỗ không dậy được. Hai tuần sau nó mang gà sang vần với gà em đánh khoảng 10 p thấy gà nó bị gà em cáo cho 1phát suýt chạy. Cái con to nhất của ông Lâm thấy nói ông ấy bán 3triệu rồi. Ông này hay bán gà cho mấy chú bên Bắc Giang lắm. Cũng tại em lấy vợ Bắc Giang nên thích gà BG, các bác nói vậy thì em thôi !
Quay lên trên
hung_gadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/12/2012
Khu vực: HP - vung tau
Điểm: 1893
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_gadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/02/2014 lúc 1:39pm
gà BG hay lắm đấy bạn ak, nhưng Thổ Hà nổi tiếng ngày xưa thôi bây giờ nhiều dòng khác nổi lên đặc biệt là miền trong ra rất nhiều như Bình Định, Phú Yên + với dòng Thổ Hà thoái nhiều rồi nên không còn được như xưa nữa, chứ nếu mà dòng chuẩn không qua nhiều đời trống đúc thì muốn ăn được gà Thổ Hà khó lắm đấy
0933247601
Quay lên trên
ductoan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/07/2013
Khu vực: phú yên
Điểm: 31
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ductoan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/02/2014 lúc 6:12pm
chính xác! gà phú yên quê mình càng ngày càng lên!
Quay lên trên
nguyenvinhnmt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/04/2014
Khu vực: Trà Vinh
Điểm: 11
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenvinhnmt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 1:13pm
Gà Thổ Hà giờ tạp nhiều lắm, vì những kẻ mê lợi nhuận đã làm thoái hóa 3 giống gà nổi tiếng ô bịp cú đi nhiều rồi
Quay lên trên
mot_thoi_ta_yeu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2014
Khu vực: hà nội_tb
Điểm: 178
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mot_thoi_ta_yeu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 5:36pm
ở đâu cũng có gà hay dở mà, cứ đòn lối tốt ,chịu tải tốt là ok
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.