Gà chọi thái lan

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
khongthuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/06/2013
Khu vực: Vinh Phuc
Tình trạng: Offline
Điểm: 132
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khongthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Gà chọi thái lan
    Ngày đăng: 05/02/2014 lúc 2:09am
Tình hình hôm nay đi đánh gà ở hội làng thấy ông chủ sới có con gà thái lan vừa mua đẹp quá, nói mãi ông ấy đem ra thử chân thấy chân đòn cũng nghiệt lắm nhưng nhìn gà có vẻ yếu chịu, bác nào có kinh ngiệm nuôi gà thái cho em cái nhận xét xem có nên mua về chơi không?
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/02/2014 lúc 3:10pm
Gà thái bảng 27 đổ xuống thì chơi , còn trên nữa thì ko chơi :)
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
bip_chan_vang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/11/2011
Khu vực: Đào Tấn HN
Điểm: 548
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bip_chan_vang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/02/2014 lúc 3:12pm
 sao lai vậy bác ntt . gà trên 2.7kg sao lai ko chơi đc vậy bác
Quay lên trên
Ganoitamthu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2014
Khu vực: hà tĩnh
Điểm: 1595
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ganoitamthu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/02/2014 lúc 4:48pm
Gà thái lông đẹp , đa số là gà mẩu tân công , cũng dống như gà nòi củng có dòng của nó,ga thái đánh ăn phải nhanh, không lá dể thua , vì kết cấu khung xương thua xa vói gà nòi viẹt, đanh càng khuê hồ càng kém so với ga nòi, , đấy là những ji mình biết, cách đây 3 năm mình cũng đa chơi 1 vai con
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/02/2014 lúc 4:51pm
Ban đầu được viết bởi bip_chan_vang bip_chan_vang viết:

sao lai vậy bác ntt . gà trên 2.7kg sao lai ko chơi đc vậy bác
có vận động viên nào nặng ký k bác>>>>>?Big grin
Quay lên trên
bip_chan_vang Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/11/2011
Khu vực: Đào Tấn HN
Điểm: 548
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bip_chan_vang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/02/2014 lúc 4:56pm
 k mình đã chơi chọi thái đâu . nhưng ko hiểu vì sao trên 2.7 lại ko chơi đc
Quay lên trên
hung_gadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/12/2012
Khu vực: HP - vung tau
Điểm: 1893
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_gadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/02/2014 lúc 5:05pm
có thể vì gặp những tay đấm hạng nặng cua vn nó sẽ bị knock-out
0933247601
Quay lên trên
hungdumuc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/01/2013
Khu vực: lam dong
Điểm: 152
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hungdumuc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/02/2014 lúc 7:37pm
để lai với gà chọi vn thi chơi được ko nhỉ?
Quay lên trên
hung_gadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/12/2012
Khu vực: HP - vung tau
Điểm: 1893
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_gadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/02/2014 lúc 7:51pm
lai nhiều rồi bạn ak, bác nam phong có cả mái thái lan đấy, lần trước còn khoe cả đàn gà lai mà
0933247601
Quay lên trên
khongthuan Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/06/2013
Khu vực: Vinh Phuc
Điểm: 132
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khongthuan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 1:04am
được cái nhìn mã thì con nào cũng đẹp kinh khủng
Quay lên trên
Nhanam-bacgiang Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/08/2011
Khu vực: tân yên- BG
Điểm: 3862
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nhanam-bacgiang Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 8:45am
Ban đầu được viết bởi khongthuan khongthuan viết:

được cái nhìn mã thì con nào cũng đẹp kinh khủng
gà thái bóng bộ, dáng đứng, lông lá khỏi chê luôn..tốc độ đánh như 1 cái máy..nghe và xem nó đánh mà sướng cái lỗ nhĩ..hehehe.lai 50% máu thì m không biết có hay không, nhưng lai 25% máu thì m biết và khẳng định là có gà hay, đã ăn ở c1 rồi.
Cái gì cũng phải biết 1 tí,riêng tí phải biết 2!
Quay lên trên
hải còi Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Phố không mùa
Điểm: 1092
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hải còi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 5:42pm
Gà Thái như kiểu gà cựa trong nam. Ko thích cái dáng vẻ ẻo lả ấy cho lắm. Nhìn như kiểu trai Hàn xẻng ấy
Quay lên trên
xstd997 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/08/2013
Khu vực: Hà Đông
Điểm: 204
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xstd997 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/02/2014 lúc 6:24pm
Gà Thái hợp với đá cựa sắt hơn là đá bỉ bo
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.344 giây.