Súc vật chơi gà

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: bac giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 1025
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2014 lúc 1:07pm
Ban đầu được viết bởi hoanglamduy hoanglamduy viết:

chia pùn
Thanks!
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2014 lúc 3:38pm
chia buồn cùng bác, chả giống mình trong nhưng lần mất cũng bắt đc 1 lần, kết quả là ăn 2 rựa vào đậu nằm thẳng cẳng Angry
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2014 lúc 3:38pm
Trông cây tới ngày trái chín bị nó ăn mất thì bực rồi, cái này bác cũng nên xem trong ae quen biết ko. Vì nó địa con hay mà bắt thì chắc chắn ko phải nghiện đâu.
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
mot_thoi_ta_yeu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2014
Khu vực: hà nội_tb
Điểm: 178
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mot_thoi_ta_yeu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2014 lúc 3:41pm
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

chia buồn cùng bác, chả giống mình trong nhưng lần mất cũng bắt đc 1 lần, kết quả là ăn 2 rựa vào đậu nằm thẳng cẳng Angry
eo bác nặng tay quá nó mà èo ra đấy bác cũng mệt đấy bác ah

Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2014 lúc 4:17pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Trông cây tới ngày trái chín bị nó ăn mất thì bực rồi, cái này bác cũng nên xem trong ae quen biết ko. Vì nó địa con hay mà bắt thì chắc chắn ko phải nghiện đâu.
Mất gà tiêc thì cũng tiếc nhưng tức quá bác ạ. Tự nhiên lúc nào cũng phải nghĩ xem ai khả nghi.
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2014 lúc 4:18pm
Ban đầu được viết bởi mot_thoi_ta_yeu mot_thoi_ta_yeu viết:

Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

eo bác nặng tay quá nó mà èo ra đấy bác cũng mệt đấy bác ah

Em mà bắt được thì em chơi đòn đuổi luôn!
Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2014 lúc 4:28pm
Ban đầu được viết bởi vuxuanloi vuxuanloi viết:

Mượn tạm cái camera về đặt ở đấy anh ạ. Có clip rồi thì cứ việc lối nó ra mà hấp diêm thôi, ;)).
Chuẩn, camera giừo cũng rẻ thôi
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2014 lúc 4:31pm
Ban đầu được viết bởi trinhkhanhvbsp trinhkhanhvbsp viết:

Ban đầu được viết bởi chaomaohanoi chaomaohanoi viết:

NHÀ MÌNH NUÔI 2 bốn chân MỖI CON GẦN 30KG TRÊN LÀ NHỐT GÀ DƯỚI LÀ CHÓ NẰM CỤ THẰNG NÀO DÁM VÀO CỨ NGƯỜI LẠ LÀ NÓ SỦA ÔNG ỔNG NHẢY CHỒM CHỒM BÁC NÊN NUÔI CON BEC ĐI VẮNG NỐI XÍCH DÀI RA THẰNG NÀO XÍ SỚN NÓ XIN ÍT TIẾT
Em cũng nuôi 1 con nhưng còn nhỏ. May hôm nọ nó chỉ bắt gà không thì em mất cả chó rồi.
Nuôi chó trông trộm tốt nhất là nuôi chó theo đàn khoảng 3 con không cho tiếp xúc nhiều với ngwoif lạ, nó rất hung và khó bắt được
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
thinhtuyen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 27/11/2013
Khu vực: vĩnh phúc
Điểm: 74
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thinhtuyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2014 lúc 5:34pm
thành thật chia buồn cùng bạn mình cũng có con gà lưỡi rắn mang đi xổ mấy lân thấy hay mình rất tâm huýêt thế là chúng nó bắt mất những con khác chúng ko thèm bắt

Quay lên trên
ganoidonganh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 02/04/2013
Khu vực: hanoi
Điểm: 540
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoidonganh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2014 lúc 5:46pm
nghe tựa đề em cứ tưởng các pro tổ chức chọi chó chứ
Quay lên trên
bigboy83vy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/09/2012
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bigboy83vy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/04/2014 lúc 8:57pm
Thế này thì ko giám vần gà với mấy tay chơi gà chuyên nghiệp rồiSad
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2014 lúc 7:44am
Ban đầu được viết bởi vikinga vikinga viết:

NHÀ MÌNH NUÔI 2 bốn chân MỖI CON GẦN 30KG TRÊN LÀ NHỐT GÀ DƯỚI LÀ CHÓ NẰM CỤ THẰNG NÀO DÁM VÀO CỨ NGƯỜI LẠ LÀ NÓ SỦA ÔNG ỔNG NHẢY CHỒM CHỒM BÁC NÊN NUÔI CON BEC ĐI VẮNG NỐI XÍCH DÀI RA THẰNG NÀO XÍ SỚN NÓ XIN ÍT TIẾT
Em cũng nuôi 1 con nhưng còn nhỏ. May hôm nọ nó chỉ bắt gà không thì em mất cả chó rồi.
Nuôi chó trông trộm tốt nhất là nuôi chó theo đàn khoảng 3 con không cho tiếp xúc nhiều với ngwoif lạ, nó rất hung và khó bắt được
Chó phải nhốt bác ạ, thả ra nó câu mất ngay.

Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2014 lúc 7:46am
Ban đầu được viết bởi bigboy83vy bigboy83vy viết:

Chú cũng là tay chơi gà chuyên nghiệp rồi còn gì. **** ** huyện cũng mới bắt được 1 thằng chuyên ăn trộm gà chọi nhưng nó không khai gà của A chú ạ

Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2014 lúc 7:47am
Ban đầu được viết bởi thinhtuyen thinhtuyen viết:

thành thật chia buồn cùng bạn mình cũng có con gà lưỡi rắn mang đi xổ mấy lân thấy hay mình rất tâm huýêt thế là chúng nó bắt mất những con khác chúng ko thèm bắt

Cám ơn bác. Đúng là cùng cảnh ngộ mới thấu hiểu.
Quay lên trên
Zukon Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 09/03/2011
Khu vực: Hà nội
Điểm: 1146
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Zukon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/04/2014 lúc 7:01pm
chia buồn, lũ này bắt được phải cho gà sút 10 cái vào chym mới chừa
Lưỡng kê giao nạp thủy tranh hùng
Song túc tề phi trảo thượng xung
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2014 lúc 7:33am
Ban đầu được viết bởi Zukon Zukon viết:

chia buồn, lũ này bắt được phải cho gà sút 10 cái vào chym mới chừa
E chỉ sợ trộm là đàn bà anh ạ./.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/04/2014 lúc 9:59am

Không ăn thua...Nó đi 2 thằng, 1 thằng ra tay bắt tất tật các loại chó...Có bà già ở nhà xông ra nó còn bóp cổ suýt tẻo luôn...
Còn 1 thằng thì bê gà...Tụi chúng chủ yếu là nghiện và ăn cắp vặt...
Của đi thay người....hì

Sáng nay em dậy sớm thấy 2 cửa chuồng gà đều mở, bầy gà ở trong thò đầu ra nhòm...Big grin hóa ra đêm qua ngủ quên khóa cửa...

< id="bkavedict_plugin_" ="application/x-bkav-edict-plugin" ="true" width="0" height="0">
Quay lên trên
đinh tuyên Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: thái nguyên
Điểm: 1422
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn đinh tuyên Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 05/04/2014 lúc 9:28pm
làm 200 mét dây điện cởi chuồng :v . quấn quanh chuồng gà :V
Quay lên trên
bigboy83vy Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/09/2012
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 1358
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bigboy83vy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2014 lúc 8:21am

Chú cũng là tay chơi gà chuyên nghiệp rồi còn gì. **** ** huyện cũng mới bắt được 1 thằng chuyên ăn trộm gà chọi nhưng nó không khai gà của A chú ạ

Hehe em cũng là người bị mấy tay chơi lão luyện chơi sỏ. Cầm gà của em đá để thua rồi thi nhau tới hỏi mua mới ghét chứ. Thịt mẹ đi ăn chứ chơi bời đíu gì với mấy thằng sỏ lá ấy. Mà thằng nào mà bắt trộm gà của em thì em cho nó luôn đỡ phải thua tiềnBig grin
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2014 lúc 10:00am

Hehe em cũng là người bị mấy tay chơi lão luyện chơi sỏ. Cầm gà của em đá để thua rồi thi nhau tới hỏi mua mới ghét chứ. Thịt mẹ đi ăn chứ chơi bời đíu gì với mấy thằng sỏ lá ấy. Mà thằng nào mà bắt trộm gà của em thì em cho nó luôn đỡ phải thua tiềnBig grin
Cố gắng giữ ở mức chỉ là thú vui thôi. Chơi mà cũng không được yên chú nhỉ?
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.