Tía đểu - làm phát thứ 3.

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
anchien10 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 18/12/2011
Khu vực: nghe an
Tình trạng: Offline
Điểm: 428
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anchien10 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2014 lúc 2:58pm
anh có vẻ có duyên với em nó đấy mà đúng là có duyên với gà em chuyển cho anh thì đúng hơn haha .
cứ nhanh nhàn thế này là ổn . hôm nay củng gặp phải gà gần bể nên chủ gà bên kia họ đóng củng nhiều . xem thế nào cuối tuần tới có đánh dc ko em vào

trại gà của tôi
quỳnh thắng _quỳnh lưu _nghệ an 0988096622
Quay lên trên
kê quyền Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/02/2012
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 228
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kê quyền Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2014 lúc 5:38pm
Ban đầu được viết bởi anchien10 anchien10 viết:

anh có vẻ có duyên với em nó đấy mà đúng là có duyên với gà em chuyển cho anh thì đúng hơn haha .
cứ nhanh nhàn thế này là ổn . hôm nay củng gặp phải gà gần bể nên chủ gà bên kia họ đóng củng nhiều . xem thế nào cuối tuần tới có đánh dc ko em vào

:) Ok. Có lẽ ae mình hợp vía nên nó thế. Để xem e nó cuối tuần thế nào rồi a alo     

Người sửa: kê quyền - 06/04/2014 lúc 5:40pm
Quay lên trên
Ganoitamthu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2014
Khu vực: hà tĩnh
Điểm: 1595
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ganoitamthu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2014 lúc 5:47pm
Nhìn oai lắm
Quay lên trên
kê quyền Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kê quyền Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/04/2014 lúc 6:17pm
Ban đầu được viết bởi Ganoitamthu Ganoitamthu viết:

Nhìn oai lắm

Nhìn thế thôi ra xới nhiều ccon đẹp hơn nhiều
Quay lên trên
kê quyền Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kê quyền Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2014 lúc 10:09pm
Hôm nay sau 2 tuần ăn độ 1 hồ 7 phút (tuần trước mang đi không ghép được) em nó đã làm thêm cái nữa (cái này là độ thứ 3 của em nó). Độ này vỡ xới vì đầy kịch tính, đau tim và đau não cho cả 2 bên.
Thông tin:
Gà nhà: 3.24 cao hơn tý. Cựa mình ngắn hơn nhưng nhọn như nhau nên bịt bằng 6 lớp.
Gà họ: 3.2. Tuổi thì khỏi tính. Đã ăn nhiều cái nhưng ko rõ mấy cái, nuôi khỏe như voi.
Kèo: mình chấp 4 ' mỏ. Trận này kết họ đuổi bao gà mình.
Diễn biến: thả gà mình buông như bom bỏ nhưng giá ngang đầy xới vì k ết sắc kết :). Xong 4' mỏ trong mấy phút tiếp theo mình xin đối thủ cái mắt giá xuống 1 lèo xuống 3 cho đến hết hồ 2, tuy họ vẫn cãi khá ghê gớm (đối thủ ghê gớm ko phải vừa) nhưng vì gà mình nhiều người thấy nó đánh 2 độ trước. Sang hồ 3 họ sinh thế ôm cánh đánh kiềng gà nhà bị đánh nhiều đòn quá tải. Nếu ko có vở này thì có người lấy gà mình khoán họ 5 hồ. Họ lên dần và chấp lại gà mình 8,7 gà họ được thế phát huy nhiều đòn: dọc (dọc họ nhanh hơn mình), ôm đấm, đòn này chủ yếu gà mình bị trở 1 mang nên dính thêm nhiều phát mé xập xòe và rơi xuống giá 1.5 không có khách. Đến hồ 7 (e nó có cửa thua vì lảng 1 mang và nhìn như báo chạy). Mình xin thua nhưng cả làng góp không đủ, dù xin rất ít, xin ngổ thì không tải nổi vì cao quá. AE trong đội góp cho mình 1 ít để đánh cho được thua luôn. Ok để đánh vì mình bắt đầu có dấu hiệu hồi trở lại. Tình hình từ đây lại xoay chiều gà họ có hiện tượng rút cầu chỉ cả 2 chân cánh bắt đầu giật cánh vì ăn nhiều đòn kiềng đến giờ ngấm. Vào hồ 8,9 gà mình trên đòn (thể hiện dòng gà bền đòn tông dòng bài bản cha mẹ đều tiếng tăm của miền Bắc - gốc gà miền - của nó) nhưng họ vẫn chấp rẻ vì vẫn tin gà họ. Vào đầu hồ 10 mấy phút dù vẫn chấp thì gà họ tháo chạy mồm la khắp xới vì dính nhiều đòn quá đau. Cả xới nổ bom vì đội nhà nhảy hẳn xuống xới hò reo đập tay chúc mừng nhau ầm ĩ. Lội ngược dòng ăn ngoạn mục.

Xong độ 3 của em nó :).
Quay lên trên
anchien10 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anchien10 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 8:21am
đây là trận đấu hay hấp dẫn và kịch tính cho cả người xem và nhất là 2 đội gà .đúng là trận gà kết .đầu hồ 3 gà họ đánh thẳng vào tổng kho lương thực khiến gà mình trào com và nước ra nhiều .thế trận bắt đầu đổi chiều dần dần và đến lúc họ chấp lại 1,5 .gà đổi nhà hư mang phải có mắt củng ko thấy dc gì và xe rộng vòng ra như có hiện tượng muốn chảy .điều nầy khiến 1 số anh em trong đội toát hết mồ hôi nhưng sang mắt sáng gà mình vẫn trả đòn.sau khi hết hồ làm nước xong thả gà , gà đội mình đánh nhiều hơn khiến anh em trong đội yên tâm là ko có cửa chảy nữa củng vì tin tưởng dòng gà nhà đúc ra .lúc này gà đọi nhà lên 3 và chủ gà muốn có nhưng mồi to thì bên kia chiến tuyến lai ko muốn .thế trận dần thay đổi và hồ 10 là lúc gà họ nhường mang sáng xuống củng là lúc những đòn mé sở trường của dòng gà nhà phát huy hiểu quả .đánh liên tục 3,4 đòn gà họ chảy .niềm vui vở ào vì gà nhà chiến thắng trong trận đấu nghẹt thở.
chúc mừng anh Kê Quyền đã có duyên với nó ,củng mừng cho chính bản thân em vì dòng gà nhà đúc ra và chăm sóc nó từ nhỏ .chúc mừng anh em toàn đội đã có chiến thắng xứng đáng.
cảm ơn anh làm nước vì đã sự dụng gần hết tuyệt chiêu của mình .
trại gà của tôi
Quay lên trên
kê quyền Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kê quyền Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 10:37am
Sáng nay gáy o o. Đúng thật e nó nội lực tốt thật e à.
Cứ chạy kêu xóm là sướng rồi đằng này lại ăn từ cõi chết trở về nên người cứ lâng lâng đến hôm nay chuae hết
Quay lên trên
tiennamxx_9x Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1(17/9): Viết bài không dấu

Gia nhập: 08/08/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 97
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiennamxx_9x Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 7:57pm
AD ban con này không
Quay lên trên
anchien10 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anchien10 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 8:12pm
Ban đầu được viết bởi kê quyền kê quyền viết:

Cứ chạy kêu xóm là sướng rồi đằng này lại ăn từ cõi chết trở về nên người cứ lâng lâng đến hôm nay chuae hết
nó là mẫu gà tấn công nhưng khi cần vẫn chịu đựng cho chủ dc niềm vui vỡ oa anh ah
trại gà của tôi
Quay lên trên
kê quyền Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kê quyền Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 9:43pm
Ban đầu được viết bởi tiennamxx_9x tiennamxx_9x viết:

AD ban con này không

Anh nuôi có vài con đánh giải trí cho vui nên chưa có ý định chuyển nhượng.
Quay lên trên
kê quyền Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kê quyền Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 9:45pm

nó là mẫu gà tấn công nhưng khi cần vẫn chịu đựng cho chủ dc niềm vui vỡ oa anh ah

Nghiên cứu đi sắp tới có khi kiếm em nũa đó
Quay lên trên
lehoangvietanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/07/2012
Khu vực: hà nội
Điểm: 1301
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lehoangvietanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 9:53pm
gà kia ko bể gặp vẫn bể thôi  Big grin gà đẹp có con này để đúc thì tuyệt  Big hug
Quay lên trên
kê quyền Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kê quyền Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 9:57pm
Ban đầu được viết bởi lehoangvietanh lehoangvietanh viết:

gà kia ko bể gặp vẫn bể thôi  Big grin gà đẹp có con này để đúc thì tuyệt  Big hug

Cũng đang có ý định vì cha nó cũng như nó
Quay lên trên
Tia_Sutu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/11/2012
Khu vực: Hà nội
Điểm: 277
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tia_Sutu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 10:48pm
Mẫu gà đánh toàn lực, Rất ăn cựa.
Quay lên trên
kê quyền Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kê quyền Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 10:56pm
Ban đầu được viết bởi Tia_Sutu Tia_Sutu viết:

Mẫu gà đánh toàn lực, Rất ăn cựa.

Nó cũng lúc kín lúc hở
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Gia nhập: 18/07/2010
Khu vực: HL-TB-HN
Điểm: 5256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 11:19pm
Dòng này thì độ bền ko phải nghĩ rùi.nuốt nó cũng vất vả chứ không đơn giản :)
Sống vì chữ tín nghĩa
Quay lên trên
kê quyền Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kê quyền Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 11:30pm
Ban đầu được viết bởi Tíadế Tíadế viết:

Dòng này thì độ bền ko phải nghĩ rùi.nuốt nó cũng vất vả chứ không đơn giản :)

Bạn biết về dòng này khá rõ thì phải ?!!!
Quay lên trên
anchien10 Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anchien10 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 12:10pm

thì cứ để nghiên cứu đã .vấn đề này củng ko phải là quá khó nhưng củng phải nghiên cứu anh ah
trại gà của tôi
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 12:46pm
Lại chúc mừng nữa rồi. Cánh buồn này có lẽ phải ra biển lớn thoai A gì chưa quen ới. Chúc mừng cái đã Big grin. Có Em chân trắng má hồng đang đợi A lượt về kìa Laughing
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
kê quyền Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kê quyền Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 1:08pm

thì cứ để nghiên cứu đã .vấn đề này củng ko phải là quá khó nhưng củng phải nghiên cứu anh ah

Ok. AE mình cứ phải chạy kêu mới sướng
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.938 giây.