gà nuốt nguyên con rắn

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
khainguyen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 15/09/2013
Khu vực: trenkia
Tình trạng: Offline
Điểm: 28
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khainguyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: gà nuốt nguyên con rắn
    Ngày đăng: 10/04/2014 lúc 11:43am
Con gà mình khoảng 2,7 kg. Sáng nay bỏ con rắn mối (còn nguyên, to bằng ngón chân cái) vào, e nói rảy rảy vài cái rồi nuốt luôn.
Các bác có kinh nghiệm nuôi gà lâu năm cho e hỏi, gà của e như vậy có tiêu được con rắn mối không? Nếu không tiêu được thì e phải làm thế nào?
Quay lên trên
dunggaBN Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 05/11/2012
Khu vực: BAC NINH
Điểm: 1319
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dunggaBN Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/04/2014 lúc 11:49am
càng bổ anh ơi.
Quay lên trên
khainguyen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khainguyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/04/2014 lúc 11:57am
Ban đầu được viết bởi dunggaBN dunggaBN viết:

càng bổ anh ơi.

mình sợ nó không tiêu được!😓
con rắn to mà ruột con gà nhỏ.
Quay lên trên
Tíadế Xem...
Q.lý chuyên mục
Q.lý chuyên mục
Hình đại diện
Đồ Tể GĐVN

Gia nhập: 18/07/2010
Khu vực: HL-TB-HN
Điểm: 5256
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Tíadế Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/04/2014 lúc 12:01pm
chả sao đâu.trước mình còn mua đc 2 con như vậy.mỗi ngày 1 con chả sao cả.nó ăn được thì tiêu được thôi.vấn đề gà bạn đang khỏe và tiêu hóa bình thường còn nếu mà đang tiêu chậm thì cũng hơi lo 
Sống vì chữ tín nghĩa
Quay lên trên
tamti Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/06/2013
Khu vực: Tp Tuy Hòa
Điểm: 1669
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn tamti Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/04/2014 lúc 12:56pm
bổ chứ không có gì đâu a ak
Quay lên trên
khainguyen Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn khainguyen Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/04/2014 lúc 1:23pm
Cảm ơn các bác!
Quay lên trên
duoiuoivuive Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/01/2012
Khu vực: BThanh-TpHCM
Điểm: 625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duoiuoivuive Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/04/2014 lúc 7:57pm
Không sao đâu bác.
Hồi gần nhà mình con công viên thì mình hay lấy chai nước ra đó đặt bẫy bắt rắn mối và đào gián đất, rít về cho gà ăn. Có hôm được 5 con rắn mối to bằng ngón chân cái về định cho ông anh đem nướng rồi ổng nhậu, ai ngờ hôm đó ổng bận thế là 2 con gà chiến được hưởng hết. 1 con gà 3 con rắn mối và 1 con gà 2 con rắn mối + mấy con rít (định luyện chiêu Âm phong thực cốt của Ngũ độc giáo nè)
Bây giờ thì công viên thành công trình rồi nên kiếm con rít còn không ra thì kiếm đâu ra rắn mối đâyCrying
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.453 giây.