khẩn cấp các bác giúp e với

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
mot_thoi_ta_yeu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2014
Khu vực: hà nội_tb
Tình trạng: Offline
Điểm: 178
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mot_thoi_ta_yeu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: khẩn cấp các bác giúp e với
    Ngày đăng: 11/04/2014 lúc 8:17pm
tình hình là có con mái tổ mà mấy bữa nay thấy bị đi ỉa ko ăn,mồm nó cứ ngáp ngáp . thỉnh thoảng lại kêu tắc tắc .ai biết chỉ e với
Quay lên trên
tunguyen105 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/05/2013
Khu vực: Vĩnh Phúc
Điểm: 60
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tunguyen105 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/04/2014 lúc 11:32pm
Các sư kê vào giúp bạn này tí đi. Trước mắt, đi hỏi các sư kê trong vùng cho nhanh bạn ah.
Góp ý với bạn là lần sau nên viết tóm tắt cái cần hỏi vào tiêu đề để người khác biết mà vào giúp. Chứ với cái tiêu đề của bạn thì chả ai muốn vào đọc đâu.
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/04/2014 lúc 9:58am
bạn cho ăn không tốt rồi. thức ăn vứt dưới đất, cát nhiều nên gà ăn phải thì bị mắc vào hộng, lâu ngày dẫn đến bị đờm nhiều. không chữa nhanh thì chết.
bạn ra hiệu thuốc tây, mua loại thuốc lông đờm cho uống. nhớ trộn thêm nước vào rồi bắn vào hộng gà.
lấy cái lông cánh gà, ngoáy trong hộng e nó để cấp cứu tạm thời. 3-5 ngày là khỏi
Quay lên trên
mot_thoi_ta_yeu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/03/2014
Khu vực: hà nội_tb
Điểm: 178
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mot_thoi_ta_yeu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 16/04/2014 lúc 4:25pm
Ban đầu được viết bởi thelanqb thelanqb viết:

bạn cho ăn không tốt rồi. thức ăn vứt dưới đất, cát nhiều nên gà ăn phải thì bị mắc vào hộng, lâu ngày dẫn đến bị đờm nhiều. không chữa nhanh thì chết.
bạn ra hiệu thuốc tây, mua loại thuốc lông đờm cho uống. nhớ trộn thêm nước vào rồi bắn vào hộng gà.
lấy cái lông cánh gà, ngoáy trong hộng e nó để cấp cứu tạm thời. 3-5 ngày là khỏi
hic2 cảm ơn bác nhiều lấn sau e sẽ nhớ, e nó bị nghẻo mất rồi 
Quay lên trên
hahot Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: hà nội
Điểm: 5
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hahot Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/05/2014 lúc 3:32pm
chia buồn nhé
Quay lên trên
kaiser Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/01/2014
Khu vực: đà nẵng
Điểm: 321
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kaiser Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/05/2014 lúc 3:58pm
mình buồn thì thường là vợ vui .........
Quay lên trên
Gà Nòi Hd 2015 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/05/2014
Khu vực: Gió
Điểm: 443
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Nòi Hd 2015 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2014 lúc 4:01pm
Nuôi lại thôi
Quay lên trên
lehoangvietanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/07/2012
Khu vực: hà nội
Điểm: 1301
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lehoangvietanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2014 lúc 4:06pm
Ban đầu được viết bởi kaiser kaiser viết:

Big grin cũng có lí  Big hugBig hug
Quay lên trên
duoiuoivuive Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/01/2012
Khu vực: BThanh-TpHCM
Điểm: 625
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn duoiuoivuive Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/05/2014 lúc 9:17pm
Ban đầu được viết bởi kaiser kaiser viết:

nhưng nhiều khi vơ mình không vui mà còn kiếm chuyện: "Con gà chết làm như ai chết mà ngồi như đưa đám thế hả? Không lo quét nhà cho sạch sẽ thì bà quất cho mấy phát bây giờ." Laughing
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 8:22am
mình nghỉ có thể nó bị CRD; mồm hay há ra thở, ngáp ngáp đớp không khí, có biểu hiện khò khè khó thở...
Quay lên trên
n2mnhj Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2013
Khu vực: Mặt trời
Điểm: 1607
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn n2mnhj Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/05/2014 lúc 7:59am
Chuẩn CRD luôn !tiếc là em nó đã hy sinh!chia buồn 
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.