SIÊU KẾT

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
hungxm1987 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 06/06/2012
Khu vực: ha noi
Tình trạng: Offline
Điểm: 80
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hungxm1987 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 18/04/2014 lúc 7:11pm
Ban đầu được viết bởi Trại Gà Phùng Trang Trại Gà Phùng Trang viết:

Ban đầu được viết bởi hungxm1987 hungxm1987 viết:

đi đá gá trên hòa bình gặp ông Trong ảnh này xuốt.Tên hùng thì phải Big grin
Chuẩn rồi bạn. Người trong ảnh tên hùng. bạn hay đá sới Tuyết Von hay Thịnh Kiêu 

tuyết Von hay Thịnh Kiêu thì minh ko biết tên sới,trỗ mình hay gọi là sới phố thái mới mở lại
mình có chuyển cho ông chú 1 con gà ô chân vàng,vần mất 1 mắt.sau đó chú đó để lại cho anh tên Hải ở Mạn Đức hay cao phong gì đó.lông 1 ăn 6 kỳ thông.độ mới nhất ăn gà Dũng phở hà đông thì fai
sau trận đó con gà đó bán cho đội khác.bạn hỏi Hùng trong ảnh với 1 cha hay gọi tên Cò là biết con gà đấy liềnTongue

Con gà đấy có phải là ô tía chân nghệ thôi trạng 3,05 nếu đúng là con đó thì giờ nó đang ở tay chủ gà tên là Hải Nga trong tân lạc. còn mình vs Hùng Nhiên Cò Mồi là 1 3 ae mình tuyển gà về đá chung nhau. còn người nuôi gà là bố Vk nuôi
chân nghệ thối thì đúng rồi.con gà đấy thới xếp nữa.thấy bảo là bán rồi mình cũng ko dõ bán cho ai và bao nhiêu tiền cả.
Nghe bảo con này nó bị bọ xít đái vào mắt chứ k phải bị mù. chân nó ra dọc đá đc. khương cốt nó bt nhưng đc cái chiều cao nc chân nó bt bạn à. độ gần đây nhất là nó ăn 1 con ae cùng đàn vs nó và chủ gà bên kia bốc lên và nói gà nhà đá gà nhà

con gà đấy mình bán lúc đó mắt vẫn bình thường.sau mới bị bọ xít đái.độ gà nhà đá với gà nhà là đá với con gà ô tía chân xanh chủ gà là Thuận bãi lạng,gà cùng đàn với nó.do hum đó 2 chủ gà đều ko ra,đợi ghép xong mới ra nên mới dính huynh đệ tương tàn.độ đấy là độ 4.sau độ đó nó đá với gà hữu bằng ăn 1 hồ 10p.độ gần nhất là đá với gà DŨNG PHỞ HÀ ĐỒNG lông 2 ăn trong 9 hồ.sau đó anh Hải bán cho đội hà Tây cũ 27tr
Cứ nói là huynh đẹ tương tàn nhưng nhìn thì k có 1 chút nào là ae cũng đàn cả 1 con thì là ô chân nghệ thối 1 con thì là tía chân xanh nhìn tía chân xanh thì ghép vs nó như bố vs con. cặp gà đấy mình xuống thì đang hồ 1 bị chấp 4 mình đá đc 1 mồi 4tr 10t vì nhìn cừa dưới lại đi trên mà cũng k đau = cửa trên. độ đấy là vào ngày thứ 7 tức ngày 29/2 . phải nói là nó là 1 con gà chân đá cái thật cái giả nhưng trúng cái nào thì biết với nó

2 con gà đấy anh em cùng bố cùng mẹ 100% con chân giống mẹ con chân giống bố thôi
con bố là tía chân vàng mẹ nó là con ô điểm mơ chân xanh xanh vàng vàng
Đây là mẹ nó.

Người sửa: hungxm1987 - 18/04/2014 lúc 7:12pm
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.719 giây.