CLIP ĂN ĐỘ CỦA TÍA MƠ CHÂN TRẮNG !!!!!

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
xám_hồng_chân_vàng Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 07/01/2013
Khu vực: vtrì - phú thọ
Tình trạng: Offline
Điểm: 4162
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: CLIP ĂN ĐỘ CỦA TÍA MƠ CHÂN TRẮNG !!!!!
    Ngày đăng: 19/04/2014 lúc 7:56pm
HÔM NAY MANG ĐI SỚI VIỆT TRÌ NHƯNG KHÔNG GHÉP ĐC. CHIỀU NAY EM NÓ ĐÃ LÊN ĐƯỜNG ĐI LAO CAI. ANH EM CHÉM ĐÒN LỐI CHO EM NÓ MAI GẶP MAY MẮN NHÉ

CÓ ĐOẠN CLIP ĂN ĐỘ CỦA EM NÓ ANH EM XEM CHO VUI, DANG QUAY THÌ MẤY ÔNG Ở NHÀ CỨ TÍ LẠI GOHI TÍ LẠI GỌI NÊN THÔI KHÔNG QUAY NỮA

ẢNH LÚC THAY LÔNG :

ẢNH THẰNG CHA NÓ DANH THỦ 1 THỜI TÍA MƠ GỐC SƠN TÂY :

Người sửa: xám_hồng_chân_vàng - 20/04/2014 lúc 8:45pm
       ~~~~~~Thịnh Việt Trì 0983 888 104~~~~~~
Quay lên trên
Anh đã trở lại Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/04/2014
Khu vực: Củ chuối
Điểm: 447
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Anh đã trở lại Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2014 lúc 7:58pm
con bố nó bạn bnas rồi đúng ko?
Quay lên trên
trieuvu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/04/2014
Khu vực: hải phòng
Điểm: 93
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trieuvu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2014 lúc 7:59pm
hàng khủng quá!
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2014 lúc 8:02pm
Con bố nó quá đẳng cấp, Chúc em nó làm một trận thật hoành tráng và có Chiến thắng rực rỡ, lại có con mềm cần gãy cổ đây.
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2014 lúc 8:04pm
Ban đầu được viết bởi Anh đã trở lại Anh đã trở lại viết:

con bố nó bạn bnas rồi đúng ko?
bố nó định bán xong thôi, cho 1 bạn ở hà nội mượn lúc mang về thì bị chết ngạt trong xe ô tô
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2014 lúc 8:06pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Con bố nó quá đẳng cấp, Chúc em nó làm một trận thật hoành tráng và có Chiến thắng rực rỡ, lại có con mềm cần gãy cổ đây.
con này đi đánh thì quá yên tâm rồi. mong rằng sẽ đc như lời bác nóiBig hug
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2014 lúc 8:08pm
các bác có biết vì sao em chụp thêm con xám nhạn vào không????
Quay lên trên
doanlinh87 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: Tây Bắc Tôi Yêu
Điểm: 1792
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlinh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2014 lúc 8:29pm
Nên lào cai trên ấy dân chơi sẵn tiền lắm, bạn chuẩn bị xe chở tiền về nhé... chúc hai thầy trò mã đáo thành công
***Thế gian muôn sự tại trời***
***Thắng,thua do phận ai nào dám than***
        ...LinhKuTe...
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2014 lúc 8:43pm
Ban đầu được viết bởi doanlinh87 doanlinh87 viết:

Nên lào cai trên ấy dân chơi sẵn tiền lắm, bạn chuẩn bị xe chở tiền về nhé... chúc hai thầy trò mã đáo thành công
lên đấy đá được cái yên tâm, vì trên đó anh bình quý bảo kê đc hết. hôm nay cũng định đi rồi vì hôm nay đội mang 4 con gà khá kết đi. bạn có xem thì để ý cho mình con tía chân vàng trạng 2kg8 nhé. hehe nên theo nóWinking

Người sửa: xám_hồng_chân_vàng - 19/04/2014 lúc 8:44pm
Quay lên trên
doanlinh87 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/01/2013
Khu vực: Tây Bắc Tôi Yêu
Điểm: 1792
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn doanlinh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/04/2014 lúc 9:09pm
Ban đầu được viết bởi xám_hồng_chân_vàng xám_hồng_chân_vàng viết:

lên đấy đá được cái yên tâm, vì trên đó anh bình quý bảo kê đc hết. hôm nay cũng định đi rồi vì hôm nay đội mang 4 con gà khá kết đi. bạn có xem thì để ý cho mình con tía chân vàng trạng 2kg8 nhé. hehe nên theo nóWinking

Mình bên Lai Châu bạn ạ, tuần này mình ko sang đó
***Thế gian muôn sự tại trời***
***Thắng,thua do phận ai nào dám than***
        ...LinhKuTe...
Quay lên trên
cáochạykêu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/02/2012
Khu vực: mien bac
Điểm: 1177
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cáochạykêu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 8:34am

chắc đàn xau e nó ah bác.gà này chú thắng quộc có đi đá có đá ko bác thấy bác cường nuôi lông nó chắc hàng kêt lắm
Quay lên trên
tranhiep_campha Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/09/2011
Khu vực: QV
Điểm: 294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tranhiep_campha Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 10:07am
Chúc chú mã đáo thành công. [m/]
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 8:43pm
Ban đầu được viết bởi cáochạykêu cáochạykêu viết:

chắc đàn xau e nó ah bác.gà này chú thắng quộc có đi đá có đá ko bác thấy bác cường nuôi lông nó chắc hàng kêt lắm
con xám nhạn là gà kết đội thơ đĩ sơn tây, thời phong độ đẳng cấp không thua kém gì xám thần. đã ăn mấy cái kết ở hà nội. hôm nay sang việt trì thì........ nộp
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 8:46pm
Ban đầu được viết bởi tranhiep_campha tranhiep_campha viết:

THANKS ÔNG ANH ĐỢT VỪA RỒI CŨNG ĐỊNH NHẮM CON HÀNG NÀY CHO ANH NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC ANH Ạ
Quay lên trên
tranhiep_campha Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/09/2011
Khu vực: QV
Điểm: 294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tranhiep_campha Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 8:59pm

Ban đầu được viết bởi tranhiep_campha tranhiep_campha viết:

THANKS ÔNG ANH ĐỢT VỪA RỒI CŨNG ĐỊNH NHẮM CON HÀNG NÀY CHO ANH NHƯNG KHÔNG ĐƯỢC ANH Ạ

ok:Chúc mừng cả đội.Sướng nhất chú."Chấp 1" [>:D<]
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 9:01pm
em hôm nay làm vài củ thôi. gà này cả đội không ai quay tí nào cả vì gà mình là gà cửa dưới ăn lên hôm nay lại hơn đòn từ đầu.
Quay lên trên
cáochạykêu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/02/2012
Khu vực: mien bac
Điểm: 1177
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cáochạykêu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 11:44pm

con xám nhạn là gà kết đội thơ đĩ sơn tây, thời phong độ đẳng cấp không thua kém gì xám thần. đã ăn mấy cái kết ở hà nội. hôm nay sang việt trì thì........ nộp
chắc qua thời đỉnh cao rồi nên qua vt đá chăng.thế thua bên vt bắt lại luôn ah bác.con nhạn naỳ thua gà đội nào thế
Quay lên trên
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xám_hồng_chân_vàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 7:12am

chắc qua thời đỉnh cao rồi nên qua vt đá chăng.thế thua bên vt bắt lại luôn ah bác.con nhạn naỳ thua gà đội nào thế
con nhạn này kỳ trước bị mù bạn ạ. hôm nay đánh như con gà phở mà đội sơn tây vẫn bắt những quả rất to toàn 40tr ăn 50tr. may hôm đấy có bác khóa ngổ không thì ngổ mất rồi. gà kia là gà xám tía chân xanh trạng 3kg4 của đội ông thành hương canh kỳ trước ăn ngổ gà tạo cá hơn 20 hồ trên minh phương
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 7:14am
chúc mừng e nhé
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Lào cai
Điểm: 452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 7:58am

Con tới 2k8 cựa dài đấy hả bn
Nếu thế thì chia buòn cùng bn,e nó thua gà Thanh thai binh có hơn 2 Hồ,mất mắt,đầu như năm tay,chạy nóng,trận này đội vtri thua đau
Con gà của T kia la lông 1 cựa ngắn tí thôi,xem nó đánh 1 con hơn to hơn cao nhưng thả = lại còn chấp bao 10 ăn 5 có 2 Hồ gà kia sắp chết,mê con đấy quá mà sáng bận việc lên ra muôn,ra đến nơi ông làm câu mày Ko ra sớm gà con lại vừa đá xong lại ăn nhanh như trận trước hix tiếc
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 5.234 giây.