NHỌ NỒI....

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 13/10/2012
Khu vực: Huế
Tình trạng: Offline
Điểm: 2418
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DAOKE25101981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: NHỌ NỒI....
    Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 6:16pm
- Hôm nay phơi nắng con gà tơ, đi sổ gà về thì con gà tơ nổi điên sói lồng con Tía mới lên này...mà từ trước nó thua con Tía này,.có lẽ do mấy hôm nay không thả gà đúc nên con kia nó sung nên soi con này...chán
- Xin hỏi anh em nếu tình trạng gà tuột vảy ở ngón thới thế này thì mất thời gian bao lâu là vần lại được, lầm cách gì để nó mau lành ..Cám ơn mọi người trước
http://up.ssc.vn/view.php?name=30120140420_003.jpeg -
http://up.ssc.vn/view.php?name=97420140420_004.jpeg -
http://up.ssc.vn/view.php?name=59820140420_001.jpeg -
http://up.ssc.vn/view.php?name=55220140420_002.jpeg -
       *** ĐẠO & ĐỜI ***
Đạo Giúp Đời Tươi Xanh-Ngộ Đạo Phải Tầm Sư
       ĐT: 0948 622 585
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7246
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 6:45pm
Gà mau lành vết thương lắm, tùy từng mức độ mà đi vần lại, thấy ngón nó chuyển động mềm mại và lành lặn thì cho đi thôi...

Trước mình có con gà cựa soi lồng bay luôn cả 2 đao, vậy mà tháng thôi nó mọc ra ngon lành hết sạch cả vết bong vảy cựa, gà đòn lâu hơn 1 tí...

Gà bác nhiều con bị vậy nhể??? Hay nhà có nội gián....Kiểm trả mụ vợ xem sao..Nó thả ra đấy.....LươiLớn nụ cười
Quay lên trên
Con_Gà_Già Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/04/2014
Khu vực: Miền Bắc
Điểm: 361
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Con_Gà_Già Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 7:08pm
Soi lồng nhiều quá bác
Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DAOKE25101981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 7:11pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Gà mau lành vết thương lắm, tùy từng mức độ mà đi vần lại, thấy ngón nó chuyển động mềm mại và lành lặn thì cho đi thôi...

Trước mình có con gà cựa soi lồng bay luôn cả 2 đao, vậy mà tháng thôi nó mọc ra ngon lành hết sạch cả vết bong vảy cựa, gà đòn lâu hơn 1 tí...

Gà bác nhiều con bị vậy nhể??? Hay nhà có nội gián....Kiểm trả mụ vợ xem sao..Nó thả ra đấy.....LươiLớn nụ cười

- Nghi quá kakaTongue
Cám ơn bạn đã chia sẽ
       *** ĐẠO & ĐỜI ***
Quay lên trên
NHATTRUONGCA Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 26/09/2013
Khu vực: BIÊN HÒA
Điểm: 2060
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn NHATTRUONGCA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 7:25pm
buồn nhất gà sói lồng
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 7:26pm

bác thuộc đời thứ bao nhiêu của tào tháo thế Big grin
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
....Nice.... Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/06/2011
Khu vực: Hung Yen
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ....Nice.... Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 7:39pm
Ban đầu được viết bởi hunght hunght viết:

Chuẩn đấy...đm năm mình mới bị bắt ra
cứ nuôi bất kỳ con nào..to hay nhỏ đều bị soi lồng..k thì gạch rơi vào chân
k thì nhảy từ trên tường xuống què
điều tra mãi gần tháng sau có kết quả...Big grin mạnh tay mạnh mồm 1 tý
chơi gà sau này sẽ thoải con gà mái...mách bác là
Gà mái giờ rẻ lắm em ạ...90k/1kg loại mái tơ ngon lành chưa lứa nào cơ..
trống đúc 30 kỳ 2 mùa lông như anh thì chắc là túc túc 1 cái là 5>7 con mái tớ ngay Big grin
Quay lên trên
DAOKE25101981 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn DAOKE25101981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 9:00pm
Ban đầu được viết bởi ....Nice.... ....Nice.... viết:

trống đúc 30 kỳ 2 mùa lông như anh thì chắc là túc túc 1 cái là 5>7 con mái tớ ngay Big grin

- Xúi bậy bạ, bạn không sợ có nội dán trên này ahHappy
       *** ĐẠO & ĐỜI ***
Quay lên trên
buôn dưa lê Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/11/2012
Khu vực: tuyên quang
Điểm: 945
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn buôn dưa lê Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 9:03pm
it nhất phải 2 tháng bạc ạ,e trước cũng bị 1 con,1 tháng sau e vần nó lại chảy máu dù băng rất kỹ
Quay lên trên
nguyenthetuan1986 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 11/10/2012
Khu vực: ĐăkLăk-Đăk Nông
Điểm: 10954
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn nguyenthetuan1986 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/04/2014 lúc 9:04pm
Bị  nhẹ mà bạn, khoảng 20 ngày là ok. ko thì vần lấy băng keo quấn lớp bông bên trong bịt cả thới lại.
Cung cấp thuốc gà Thái Lan
Đ/c: Thị xã Gia Nghĩa - Tỉnh Đăk Nông (gến bến xe Buýt)
91 Mai Hắc Đế - TP. Buôn Ma Thuột - Đăk Lăk
Điện thoại: 0935.879.379 - 0949.20.6767 - 0935.91.3434
Quay lên trên
linh_nguyenhn83 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Hoàng Liệt-
Điểm: 2093
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linh_nguyenhn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 1:38pm
Ban đầu được viết bởi nguyenthetuan1986 nguyenthetuan1986 viết:

Bị  nhẹ mà bạn, khoảng 20 ngày là ok. ko thì vần lấy băng keo quấn lớp bông bên trong bịt cả thới lại.
Chuẩn,quá nhẹ để rút kinh nghiệm!
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 1:48pm
Ban đầu được viết bởi ....Nice.... ....Nice.... viết:

ở huế cái món 90k/kg ít lắm. keke
Quay lên trên
cunkeo812 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 29/05/2013
Khu vực: Ha noi
Điểm: 2007
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cunkeo812 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 1:58pm
vẫn chơi tốt
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.