ROCKBAND- Bông ROCKER *4 (cập nhật clip)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Tình trạng: Offline
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: ROCKBAND- Bông ROCKER *4 (cập nhật clip)
    Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:10pm
hôm nay Bông Rocker ra trận và đưa bảng thành tích lên 4* kết, Thông tin
Bông mã mái chân xanh, bảng 2,78kg, thành tích 3* trung và to. 
Hôm nay ra phát có trạng ngay đụng 1 tía mật chân xanh = trạng, hơn chút cao, mình hơn tí xương. đá đồng cưa họ 5, mình 7 lớp, bao trong 10tr, ngoài 20., anh em trong đội 14 người 1 phe bên kia tầm gần 50.
Gà họ đã có thành tích 3 sao đều trong 3 hồ nước, gà mình lâu nhất 7 hồ, nhanh nhất 2,5 hồ. Múc.
Hồ 1 họ lên cưa đè, xuống thông vỉa 2 bên cực nhuyễn và tốc độ, đòn rất ác, giá nhanh chóng xuống 8,7,6,5. gà mình chân xoay chậm hơn, hồi giờ toàn săn mồng mặt hôm nay em kia trốn ác quá sinh thế đẽo ngực và vai+ 2 chanh.
Hồ 2 tiếp tục diễn biến nhưng giá bắt đầu xuống 4 đôi khi xuống 3, mình ăn 2 phát cáo quay đơ nhưng hồi rất nhanh và chế lại bạn. Hồ 3 thả gà mình lên 5 khi tốc độ của bạn giảm dần, thông vỉa chậm dần, ngực bắt đầu bể tang nhưng chân ko hề giảm lực.
Hồ 3, vẫn tiếp tục diễn biến, nhưng giá đã lên 6,7, đội bạn có biểu hiện mất lối dần, mò ra tìm mé và bắt đầu ăn đạn mé và sỏ ngang của mình. cuối hồ giá lên 8. hết hồ.
Hồ 4, đối thủ mất lối hoàn toàn khi bị ăn mé quá nhiều, ngực bể từ trước, giờ lỗ tai và me đều lên sơ mi chảy máu. rồi mất luôn mé, mỏ hết cắn, mình lên chấp lại 2 hết hồ.
Hồ 5, thả gà mình lên 1 sơ ri 6 chân mé bạn vùng chạy hát bài ca.
Có vài hình ảnh lúc chuẩn bị vào giỏ ôm đi anh em xem:

Đây là đối thủ của em nó sau trận đấu:

Còn Đây là em nó sau chiến thắng

https://www.youtube.com/watch?v=BU8q4NR3ZgY&feature=youtu.be
bác nào đi qua úp Phụ với nhé, mọi lần dán phát lên ngay thế mà giờ chả thấy gì
  Đây là 3 phút quay lén ở Hồ 3 lúc này giá gà mình từ 2 ở hồ 2 đang lên 3,4,5...8

Chúc cả nhà đầu tuần làm việc hiệu quả và thành công, cảm ơn anh em đã xem bài và chúc cho em nó nhanh chóng ra kiếm tìm trận thứ 5. 

Người sửa: rocker - 22/04/2014 lúc 7:57am
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
thanhlong.vt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 17/12/2012
Khu vực: Bình Định
Điểm: 1238
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thanhlong.vt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:16pm
Chúc mừng !Beer
Quay lên trên
taxtax Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 28/06/2013
Khu vực: chuongga
Điểm: 1350
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taxtax Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:17pm
Trả cho anh 5 củ theo bao
Quay lên trên
linh_nguyenhn83 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Hoàng Liệt-
Điểm: 2093
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linh_nguyenhn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:20pm
Đấy...thích những e gà như này mới bõ công bạn nhỉ vừa bền lại càng về sau mới đá ae mới kiếm đc nhiều? cứ hồ 1,2 bị chấp sâu rồi hồ 3,4,5 nên là có thua cũng được chứ ko nói là thắng vẻ vang như này! Chúc mừng nhé...Thumbs up
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:20pm
Ban đầu được viết bởi taxtax taxtax viết:

lần sau báo theo là ko đc đi ướng rượu nhé, em đá cái kiếm chút vốn rồi nó ....................." muốn đi đâu thì đi....."
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:21pm
Ban đầu được viết bởi linh_nguyenhn83 linh_nguyenhn83 viết:

Đấy...thích những e gà như này mới bõ công bạn nhỉ vừa bền lại càng về sau mới đá ae mới kiếm đc nhiều? cứ hồ 1,2 bị chấp sâu rồi hồ 3,4,5 nên là có thua cũng được chứ ko nói là thắng vẻ vang như này! Chúc mừng nhé...Thumbs up
Applause
Quay lên trên
boylikechicken Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/04/2014
Khu vực: Hưng yên
Điểm: 150
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn boylikechicken Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:22pm
hơn cựa, hơn cao.
2 thành.Thắng là chắc.
Chúc mừng.

Quay lên trên
gadonsaigon-2013 Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: Saigon-Thaibinh
Điểm: 4024
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonsaigon-2013 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:23pm
Chúc mừng E và Ô bông đã lên đai mới Beer
Quay lên trên
taxtax Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taxtax Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:27pm
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

lần sau báo theo là ko đc đi ướng rượu nhé, em đá cái kiếm chút vốn rồi nó ....................." muốn đi đâu thì đi....."

Thôi thế trả bàng con này cũng được
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:28pm
Ban đầu được viết bởi boylikechicken boylikechicken viết:

hơn cựa, hơn cao.
2 thành.Thắng là chắc.
Chúc mừng.

họ hơn cao bạn à, mình hơn cựa và lõi lạc
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:31pm
Ban đầu được viết bởi gadonsaigon-2013 gadonsaigon-2013 viết:

đêm nay ko ngủ anh ạ, cho ông đứng bên kia ngày trước có quen lội lại nhiều, nên chỉ ăn phần cứngtrong ngoài thôi anh ạ, phần mềm ko bắt mà phơi người ta ghi xong ấn vào túi mình 1 cục, chán thật, thôi vinh quang con gà, mình hưởng hương hoa. Nhận luôn.
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:34pm

con này thầy đổi lấy hẳn 5 củ luôn à, chết chết. Tongue, chuyến này em lời to, năn nỉ mãi mua có................. 4 trăm rưỡi, nuôi 3 tháng, èo, mai em bỏ việc đi săn gà về bán cho thầy nha 
Quay lên trên
taxtax Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taxtax Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:36pm

đêm nay ko ngủ anh ạ, cho ông đứng bên kia ngày trước có quen lội lại nhiều, nên chỉ ăn phần cứngtrong ngoài thôi anh ạ, phần mềm ko bắt mà phơi người ta ghi xong ấn vào túi mình 1 cục, chán thật, thôi vinh quang con gà, mình hưởng hương hoa. Nhận luôn.

Quê anh gọi chú là thàng nhát đ**, từ hồ 2 anh đã bảo là tháng mà chú nhát quá làm sao ãn dày được
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:39pm

Quê anh gọi chú là thàng nhát đ**, từ hồ 2 anh đã bảo là tháng mà chú nhát quá làm sao ãn dày được
èo em thì chẳng nhát gì, cái gì ko biết thì chơi ít thôi, với lại anh em đá túi bụi rồi, em nằm võng hút thuốc rồi ra tính tiền nó nhàn cái thân anh ạ, chen vào sới chảy cả mồ hôi, kêu cơm ra ngửi mùi mắ thì ít mùi mồ hôi, thuốc lá thì nhiều. cám cảnh....
Quay lên trên
lamluc1981 Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 25/04/2013
Khu vực: Biên Hòa
Điểm: 7964
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lamluc1981 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:40pm
chúc mừng chú hào, ăn nhàng quá, 3 tuần nữa lại trực chiến.
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:42pm
Ban đầu được viết bởi lamluc1981 lamluc1981 viết:

chúc mừng chú hào, ăn nhàng quá, 3 tuần nữa lại trực chiến.
vâng cảm ơn anh nhé
Quay lên trên
taxtax Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taxtax Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:42pm

con này thầy đổi lấy hẳn 5 củ luôn à, chết chết. Tongue, chuyến này em lời to, năn nỉ mãi mua có................. 4 trăm rưỡi, nuôi 3 tháng, èo, mai em bỏ việc đi săn gà về bán cho thầy nha 

Khôn có hạng con này chú bát dưới 3 cu đem đầu anh đi chặt
Quay lên trên
taxtax Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn taxtax Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:43pm
Có tý xì líp cho anh em xem không
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:43pm
Mấy bác này làm cho phong trào gà đòn ngày càng đi xuống vì suốt ngày đi lấy lúa của người khác . Big grin
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/04/2014 lúc 3:45pm

Khôn có hạng con này chú bát dưới 3 cu đem đầu anh đi chặt
Batting eyelashesBatting eyelashesBatting eyelashesBatting eyelashesBatting eyelashesBatting eyelashesBatting eyelashesHandshakeThumbs up
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.