lồng tự chạy cho gà

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
lvcuong9 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/12/2009
Khu vực: VY-Bắc Giang
Tình trạng: Offline
Điểm: 677
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lvcuong9 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: lồng tự chạy cho gà
    Ngày đăng: 24/04/2014 lúc 10:05am
cái lồng này mình tự thiết kế đặt làm và vận hành thành công , cũng đã làm giúp cho 1 số ae chơi cùng 
ai có nhu cầu đặt hàng thì mạt thư hoặc pm sđt của mình 0979883955 ngoài giờ hành chính 
giá 1tr4 miễn phí vc trong bán kính 20km; ngoài 20km tính cước 3000đ/km đặt cọc trước 500k 5 ngày là có hàng
cái này nặng tầm 15-20kg  ae nào gần có thể chở bằng xe máy vô tư
thông số kỹ thuật: cao 1,2m; rộng 45c ngoài bắn tôn trong lót đệm nỉ
ưu điểm tập thể lực cho gà cả về hơi và phát triển cơ:
- ko cần gà chạy cùng
- Ko mất nhiều thời gian với mình ngày tập 2 lần sáng chiều mỗi lần 15-30 phút là đủ vì mình ko có nhiều thời gian và không gian( cũng tùy người sử dụng)
- gà ko bị hoảng, 5 phút là con gà quen ngay, có bay nhảy cũng ko lo bị gãy lông do lồng ko thiết kế trục quay ở giữa
- vẫn hành ko gây tiếng ồn ảnh hưởng đến xung quanh
- tháo lắp cất đi dễ dàng cho ai ko có quá nhiều diện tích
nhược điểm: đang chờ ae báo về nhưng chưa thấy có ý kiến gì
ai muốn biết thêm chi tiết thì cứ mật thư mình 
http://s810.photobucket.com/user/lvcuong9/media/WP_20140413_15_19_58_Pro_zps1791efcd.jpg. -
https://www.youtube.com/watch?v=9Wzb4_jEzfc
Quay lên trên
1nvdien1 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/12/2011
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 508
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn 1nvdien1 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2014 lúc 3:09pm
Mình ở ngã tư nhổn Hà Nội, gần trường Đại Học Thành Đô, Đại học công nghiệp HN, bạn tính giúp mình cả công vận chuyển đến đây khoảng bao nhiêu tiền, mình có cậu em ở gần nhà, quê ỏe việt yên BG
SĐT của mình: 0989268285
Quay lên trên
Tiabipchanxanh87 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 19/09/2013
Khu vực: hanoi
Điểm: 38
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tiabipchanxanh87 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2014 lúc 6:03pm
Làm này đơn giản thế mà mọi người hết mấy trăm ok.bạn này bán đắt thế
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2014 lúc 7:36pm
Hay lắm
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
thai ha son la Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1(11/2/2014) viết bài không dấu

Gia nhập: 21/01/2014
Khu vực: son la
Điểm: 721
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thai ha son la Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2014 lúc 7:45pm
Cũng đơn giản thôi nhìn là làm ok
Quay lên trên
thuylucngan Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 18/02/2011
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 6080
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thuylucngan Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2014 lúc 7:56pm
Ban đầu được viết bởi thai ha son la thai ha son la viết:

Đơn giản là khi bạn đã nhìn thấy mẫu mã của người ta (chất xám đấy),  đáng ra bạn cứ lặng lẽ mà làm thì hay hơn đấy
Cuộc đời sướng hay khổ là do mình tự cảm nhận
Quay lên trên
lvcuong9 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/12/2009
Khu vực: VY-Bắc Giang
Điểm: 677
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lvcuong9 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/04/2014 lúc 9:42pm
Ko sao a ah coi như e bỏ chất xám ra cho ae làm theo cũng đc.các bạn hãy thử bắt tay vào làm đi còn nghĩ đơn giản ko ai cũng nghĩ đc
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 10/05/2014 lúc 9:29pm
cái này ở chỗ bác thì k biết nhưng dưới ts thì có nâu lắm rùi mà ....
góp ý bác chút ... là phải hàn thêm cái cửa = sắt thép 4 và cái lưới xung quanh phải có định thì mí đẹp gọn và tiện chứ .
Quay lên trên
minhhuyendh86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Xúc phạm thành viên khác vô cớ.

Gia nhập: 13/03/2013
Khu vực: Minh Huyến
Điểm: 2709
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhhuyendh86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/05/2014 lúc 9:31am
Ban đầu được viết bởi thuylucngan thuylucngan viết:

Ban đầu được viết bởi thai ha son la thai ha son la viết:

Đơn giản là khi bạn đã nhìn thấy mẫu mã của người ta (chất xám đấy),  đáng ra bạn cứ lặng lẽ mà làm thì hay hơn đấy

Có thật mọi người khi làm k nhìn hình mẫu của người khác mà tự mình mầy mò ra k? Cái này đến bây giờ nó rất nhiều mà k ai biết ai là người đầu tiên chế ra nó. 
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.234 giây.