Bán tía đẹp trai

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
gadonvietnam999 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 24/04/2014
Khu vực: thái bình
Tình trạng: Offline
Điểm: 18
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonvietnam999 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2014 lúc 3:45pm
chưa thấy bac minhhuyen86 trả lời nhỉ, nhanh đang nóng bác gợi ý ra mà chẳng chịu đôn đốc gì cả
chiến thôi. đội bên e có bao được 5 củ rồi 
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2014 lúc 5:01pm
Ban đầu được viết bởi gadonvietnam999 gadonvietnam999 viết:

chưa thấy bac minhhuyen86 trả lời nhỉ, nhanh đang nóng bác gợi ý ra mà chẳng chịu đôn đốc gì cả
bác nóng vội thế. con gà của bác trông có vẻ bụi hơn.
phải để đội kia họp bàn xem chiến không đã chứ.
đi đá gà phải có đồng đội chứ không chán lắm
Quay lên trên
minhhuyendh86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện
Xúc phạm thành viên khác vô cớ.

Gia nhập: 13/03/2013
Khu vực: Minh Huyến
Điểm: 2709
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhhuyendh86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2014 lúc 7:19pm

Anh em trong hội đều ngăn cản và k ai dám theo khi nhìn đôi chân gà bạn rồi. Gà mình thấp vai hơn gà bạn nữa. Hẹn bạn đến 30/4 đá ở Vũ Phúc ae sẽ biết mặt nhau và giao lưu luôn sau đó sẽ cùng đi nhắm hết để rút kinh nghiệm và học hỏi lẫn nhau.
Trên diễn đàn có bác nào theo cùng mình để đá với gà của bạn này thì nói luôn để ae tổ chức cho vui. Còn ae trong hội của mình k ai tham gia cả nên một mình chưa đủ lực.
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2014 lúc 7:34pm
mình nghĩ là gà của bạn 999 bụi hơn. hội của bạn huyền không theo là phải
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2014 lúc 7:41pm
Mình thích bắt gà bạn 999 hớn. Gà này dự sẽ trói gà bạn Huyen vào hấp diêm Laughing. Gà bạn H bụi hơn ấy chứ nhỉ
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2014 lúc 7:54pm
gà H thì nhìn thấy lông cánh xơ xác nên thấy bụi hơn thôi. chứ cặp chân như gà bạn 999 thì cựa ra chậm lắm.
mới chơi chưa có nhiều kinh nghiệm chém bừa đừng ai gạch đá nhé
Quay lên trên
anmayduongpho_ww13 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 24/10/2011
Khu vực: TP.Thái Bình
Điểm: 382
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn anmayduongpho_ww13 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2014 lúc 8:09pm
Oái, gà a Huyến bụi bặm phết đấy chứ, cứ hơn sơn là chơi thôi, có 500k bằng cho gà a Huyến đây ^^
Quay lên trên
gadonvietnam999 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonvietnam999 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2014 lúc 9:14pm
Ban đầu được viết bởi minhhuyendh86 minhhuyendh86 viết:

Anh em trong hội đều ngăn cản và k ai dám theo khi nhìn đôi chân gà bạn rồi. Gà mình thấp vai hơn gà bạn nữa. Hẹn bạn đến 30/4 đá ở Vũ Phúc ae sẽ biết mặt nhau và giao lưu luôn sau đó sẽ cùng đi nhắm hết để rút kinh nghiệm và học hỏi lẫn nhau.
Trên diễn đàn có bác nào theo cùng mình để đá với gà của bạn này thì nói luôn để ae tổ chức cho vui. Còn ae trong hội của mình k ai tham gia cả nên một mình chưa đủ lực.
mình chỉ muốn tổ chức 1 cuộc vui cho ae thôi, xong ae đi nhắm bàn luận và chia sẻ kinh nghiệm
không đc cũng tiếc :D
Quay lên trên
gadonvietnam999 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonvietnam999 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2014 lúc 9:17pm
em là e cứ khoán 6 hồ :D
hơi kiêu ngạo tí ae thông cảm
( cố khích đội bạn tí)
Quay lên trên
quangdao Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 09/04/2012
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1193
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2014 lúc 10:10pm
ga cua thang 999 moi an tran ket gan 3 ho day cac bac ah.so truong danh vai tren.danh cho ga doi phuong nam bep ko dung noi len dau.cu dung len lai do xuong.ga thang kia mua 7trieu day ma van chet nhanh.toi thay giai phong trao ko gap nhau duoc dau.ai o thai binh chu nhat tuan sau roi thi moi len soi Dong Hoa xem chau no the hien.con nay tam 11 thang ma an 2 tran roi day.ga nay da duoc kha kha tien day.a e giao luu tren dien dan thi thoi.minh di kiem thoc cua bon ca kiem tren DONG HOA thoi.
Quay lên trên
quangdao Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 09/04/2012
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 1193
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quangdao Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2014 lúc 10:13pm
chuan

Quay lên trên
MrCuongX Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/06/2013
Khu vực: GL- Hải Dương
Điểm: 1164
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrCuongX Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/04/2014 lúc 10:37pm
Làm tý thóc đi cho vui vẻ. Ghét mấy người thấy gà người khác đăng bán này nọ rồi vào khích tướng gạ gẫm đá muốn thể hiện ta đây. Nhưng khi thấy người ta đáp trả dữ quá nên lại quay ra ngậm bồ hòn làm ngọt . Mod đứng ra làm trọng tài thì mình chấp 8 điểm số của mình theo gà 999Big hug
Giàu có....Tiền bạc....Gái gú có chất đầy nhà thì.........Cũng đéo bằng thằng ăn mày mà sống có lương tâm.
Quay lên trên
ngoccanh001 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/02/2013
Điểm: 108
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoccanh001 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2014 lúc 9:36am
Đã khoán 6 hồ kìa bác huyến có bao nhiêu đá bấy nhiêu cần gì đá đủ 5ku đâu
Quay lên trên
gadonvietnam999 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonvietnam999 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2014 lúc 9:50am
Ban đầu được viết bởi quangdao quangdao viết:

ga cua thang 999 moi an tran ket gan 3 ho day cac bac ah.so truong danh vai tren.danh cho ga doi phuong nam bep ko dung noi len dau.cu dung len lai do xuong.ga thang kia mua 7trieu day ma van chet nhanh.toi thay giai phong trao ko gap nhau duoc dau.ai o thai binh chu nhat tuan sau roi thi moi len soi Dong Hoa xem chau no the hien.con nay tam 11 thang ma an 2 tran roi day.ga nay da duoc kha kha tien day.a e giao luu tren dien dan thi thoi.minh di kiem thoc cua bon ca kiem tren DONG HOA thoi.
lộ hết roài, kiếm cơm sao đc Angry
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2014 lúc 12:41pm
Ko biết kết hay ko, bắt bóng thì gà của 999 sẽ trói gà H để hấp diêm. Laughing
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
ngoccanh001 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/02/2013
Điểm: 108
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngoccanh001 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/04/2014 lúc 3:20pm
Vụ này nghe thấy bóng vậy lại sợ mất mật rồi còn dám đá gì nữa Big grin
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.