TÍA ĐEN-MÃNH HỖ TƯỚNG

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
tiachanvang0683 Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: Quảng Ninh
Tình trạng: Offline
Điểm: 6404
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tiachanvang0683 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2014 lúc 7:27pm
tiên phong mãnh hổ tướng tên hay quá
Gò cao mặt khuyết mà thương
Thương chi gò lép nhãn to mà lồi http://upanh.com/view/?id=6rie2zdh2rr - </a>
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2014 lúc 7:29pm
Ban đầu được viết bởi tiachanvang0683 tiachanvang0683 viết:

tiên phong mãnh hổ tướng tên hay quá
E NÓ LUÔN ĐC ƯU TIÊN KHI CÓ NHỮNG GIAO HỮU HAY HẸN HÒ ĐÓ E À...KAKAKAK
Quay lên trên
MrThuHaiDuong Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/12/2011
Khu vực: Hải Dương
Điểm: 3216
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn MrThuHaiDuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2014 lúc 7:46pm
lối không hay nhưng khó chịu, giật chân nào đối thủ lại giật mình chân đó Big hug
MrThu:0963.204.999
Đi Cầy Lấy Điểm Chiến Tiếp
http://www.youtube.com/watch?v=St5vDkf4JA8
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2014 lúc 7:48pm
Ban đầu được viết bởi MrThuHaiDuong MrThuHaiDuong viết:

lối không hay nhưng khó chịu, giật chân nào đối thủ lại giật mình chân đó Big hug
K ĐỒNG Ý CÂU ĐẦU TIÊN.....KAKAKAK...LÔNG CÁNH VẪN NGUYÊN VÀ CÓ *...KAKAKAKAKA..E NÓ THÀ CHỊU ĐAU CHỨ K CHỊU NHỘT BÁC À...HJ...HE
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2014 lúc 9:03pm
hang mình thích . ( nhưng ngại ........)
đẹp lắm anh à .
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2014 lúc 9:11pm
Ban đầu được viết bởi Ga_Ru Ga_Ru viết:

hang mình thích . ( nhưng ngại ........)
đẹp lắm anh à .
thanks e..
Quay lên trên
luan_haiduong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/05/2013
Khu vực: hai duong
Điểm: 958
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luan_haiduong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2014 lúc 9:11pm
Gà này chắc chân vỉa gãy cánh gà khác. Đối thủ xuống đầu là xong trận
Quay lên trên
ngu0j.lanhlung Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/07/2011
Khu vực: đống đa,hà nội
Điểm: 355
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngu0j.lanhlung Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/05/2014 lúc 10:46pm
chưa có sư kê nào đoán đúng đòn lối e nó nhỉ?cao thủ giờ ở nơi đâu haha
Quay lên trên
thangcoi1086 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/05/2013
Khu vực: thanh hóa
Điểm: 212
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thangcoi1086 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 12:12am

em ko biet viet tieng viet nen tra dam binh luon nhieu? cho em doan ty nhe ? theo bac thi con nay loi khon roi ? em ko noi nua. nhung theo em thi con nay ra cuop doc rat nhanh ? buong tat nhanh ? em da tung chung kien 1 con ca 2 ho chui chon . vao nuoc ho 3 no buong 1 se ry don lam con kia nam 1 dong ? ko biet em nay duoc vay ko bac /

Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 6:37am
E nó có khả năng điều tiết trận đấu r tốt..chỉ cần sơ hở là tận dụng thời cơ triệt để ngay..he
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 6:58am
tính thịt nó hay sao mà có con dao ở dưới đất thế bạn ?
Tổng thể OK lắm
Quay lên trên
kiettuong Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 12/09/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 1908
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kiettuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 7:05am
cặp chân búa tạ đánh sập gà ,đối thủ thua ở đòn quá tải .
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 7:55am
Ưu điểm của e nó là đòn nhanh nhưng k thừa chân nào..
Quay lên trên
kY SU HAM GA Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/03/2012
Khu vực: THANHTRI HA NOI
Điểm: 4934
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kY SU HAM GA Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 1:45pm
Cấy cho cháu nó mốc vào anh ơi, đi đánh dễ ghép, gà lên mé xuống hầu, chân Hầu mới tính tiền
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 1:49pm
Ban đầu được viết bởi kY SU HAM GA kY SU HAM GA viết:

Cấy cho cháu nó mốc vào anh ơi, đi đánh dễ ghép, gà lên mé xuống hầu, chân Hầu mới tính tiền
e lại chọc a rồi..k bt có ra j k mà làm hàng hả e??he
Quay lên trên
ôphùthuỷ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/04/2014
Khu vực: Hưng Yên
Điểm: 648
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ôphùthuỷ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/05/2014 lúc 2:01pm
chụp hình mang tính chất giấu bóng quá a.chém bừa con này chắc cột chặt 2 mang đá mé.dọc mé đều mau
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <123
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.