cách làm gà mất gân

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/11/2012
Khu vực: lang thang
Tình trạng: Offline
Điểm: 2026
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: cách làm gà mất gân
    Ngày đăng: 19/05/2014 lúc 10:23pm
các cao thủ dạy e cách làm thế nào cho con gà mất gân mà vẫn khoe mạng bt e có con gà phu bê đi gặp nhìu cao thủ chỉ dạy mà vầ nó vẫn đá căng đét Laughing
gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2014 lúc 11:32pm
Quá đơn giản .... Lấy nhìu ghệ ta cho vào miếng vải đạp lát rồi nhúm vào rượu , chát đặc lên con gà liền 3 hum k sả
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 19/05/2014 lúc 11:33pm
Còn muốn mát nhẹ . Chân đánh nhạt đi thì đi liền 1 ngày và chăm cho ăn nghệ .....10 hum sau vần ko xuống mí lạ
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 8:08am
Ban đầu được viết bởi Ga_Ru Ga_Ru viết:

Còn muốn mát nhẹ . Chân đánh nhạt đi thì đi liền 1 ngày và chăm cho ăn nghệ .....10 hum sau vần ko xuống mí lạ
cho ăn nghệ chỉ có tác dụng giảm mỡ thôi vần sớm chân mới thể để khỏe vẫng căng quá
 nghệ vào liên tục k ra cả tuần mà chân vẫng căng thì làm thế nào nhể bôi hết cả đùi rồi chân cẳng đầu gối rồi mà k đc
gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 8:15am
đem nó lên diễn đàn, đổi 2 con gà phu về đi anh.
Quay lên trên
Gà ta Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo

Gia nhập: 03/07/2012
Khu vực: Vũng Tàu
Điểm: 5841
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà ta Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 10:37am
Muốn mất gân thì giữa trưa nắng mùa hè từ 11 giờ - 14 giờ mang e nó ra phơ, 10 hôm liền sẽ có kết quả.
Lũy tre thấp thoáng đàng xa
Mấy mươi bước nữa về qua cổng làng
Trong lòng bỗng thấy xốn xang
Quê hương hai tiếng nặng mang suốt đời
Quay lên trên
linkxiah Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 24/03/2011
Khu vực: Tokyo
Điểm: 8505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linkxiah Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 12:09pm
Dễ , cho uống thuốc giãn cơ của người đấy 

Thà ko có 1 con gà chiến nào trong tay,còn hơn có cả trăm con gà thịt
http://www.youtube.com/watch?v=pQZLMxnjHUQ
http://www.youtube.com/watch?v=lQCeY8EgxhA
https://www.youtube.com/watch?v=S4iJxMtc7
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 12:17pm
Nhúng chân với đùi vào nồi Lẩu

Quay lên trên
vikinga Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/03/2012
Khu vực: Công-Hưng Yên
Điểm: 3903
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vikinga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 1:27pm
tung lên cho nhảy khoảng 1000 lần /ngày hoặc hơn tuỳ theo đến khi nào khuỵ hẳn thì thôi
Họ Tên: Phạm Công
Địa chỉ:H­­ưng Yên
Chơi gà từ thủa mười ba
Đến khi ba mấy vẫn gà ta chơi

Quay lên trên
vsmte_719 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 26/12/2011
Khu vực: bắc ninh
Điểm: 946
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vsmte_719 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 2:00pm
Bác cứ đùa...mún gà khỏe mới vất vả chứ mún gà gếu đi thì khó ji...có đủ 36 kế júp gà bác mất gân nhé...
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 7:34pm
Phơi nắng thì anh namphong chứng kiến chết khô 1 e
Thuốc thì chưa từng thu bao giờ
gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
Gấu Lửa Xem...
Q.lý Diễn đàn
Q.lý Diễn đàn
Hình đại diện

Gia nhập: 09/03/2011
Khu vực: 2NT
Điểm: 4075
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn Gấu Lửa Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 20/05/2014 lúc 7:59pm
Có nhiều cách. Theo mình có 2 cách chính.
1) Ngoại khoa: đắp nhiều nghệ vàng, phơi nắng, thề chết không ra nghệ. Đến khi thấy gà lả lướt thì thôi. Đừng nản nếu thử 1 lần đã có mồi nhé.
2) Nội khoa (bonus): đòi hỏi bạn phải có chút khéo léo của thợ thịt, một chút hiểu biết về y thuật, một chút hiểu biết thực tế ( cụ thể: biết zư lào là gân). Đặc biệt là có khiếu mài dao kéo. Hội tụ đủ các yếu tố vừa liệt kê thì bạn cứ việc treo ngược con gà lên, xác định chỗ nào là gân thì cắt vứt đi là nó sẽ mất gân thôi.
Quay lên trên
Gà Nòi Hd 2015 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/05/2014
Khu vực: Gió
Điểm: 443
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Gà Nòi Hd 2015 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 9:34am
Thật k bít j để nói nữa.lại hỏi câu hỏi làm sao để gà mất gân.
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7237
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 7:10pm
Ban đầu được viết bởi Gà Nòi Hd 2015 Gà Nòi Hd 2015 viết:

Chắc chủ thớt muốn mất gân để làm phu cho gà tơ tập tành đó bạn...
Trước mình có con vào nghệ đậm đặc + rượu mạnh k có ra mà chỉ có vào cũng chẳng thấy nó mất gân gì, chân đòn vẫn nghiệt ngã...Khả năng gà tơ hoặc đá mỏi thì vào nghệ mới ăn thua, chứ cái bọn săn gân già mùa khó làm yếu gân nó để làm phu đâu...
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 7:19pm
Ban đầu được viết bởi @nh Vũ @nh Vũ viết:

Ban đầu được viết bởi Gà Nòi Hd 2015 Gà Nòi Hd 2015 viết:

Chắc chủ thớt muốn mất gân để làm phu cho gà tơ tập tành đó bạn...
Trước mình có con vào nghệ đậm đặc + rượu mạnh k có ra mà chỉ có vào cũng chẳng thấy nó mất gân gì, chân đòn vẫn nghiệt ngã...Khả năng gà tơ hoặc đá mỏi thì vào nghệ mới ăn thua, chứ cái bọn săn gân già mùa khó làm yếu gân nó để làm phu đâu...
 Big hugcác bác đã thuer vào nghệ k ra cả tháng vứt só cho ăn cùng gà ta trong cái cũng thấp tè tè mà cứ lúc nào cần bắn chân hay vần vui mà e nó cứ đá cho gà tơ nhảy dây lên chưa tôi có con gà này bác nào cao thủ dạy tôi với 

gà trạng 27 nuôi ốm xuông 23 rồi mà vần với các bạn 27 mà nó cứ đá 2 hồ trở ra là mấy e gà tơ về nuôi khó 
gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 7:21pm
Ban đầu được viết bởi vuxuanloi vuxuanloi viết:

1) Ngoại khoa: đắp nhiều nghệ vàng, phơi nắng, thề chết không ra nghệ. Đến khi thấy gà lả lướt thì thôi. Đừng nản nếu thử 1 lần đã có mồi nhé.
2) Nội khoa (bonus): đòi hỏi bạn phải có chút khéo léo của thợ thịt, một chút hiểu biết về y thuật, một chút hiểu biết thực tế ( cụ thể: biết zư lào là gân). Đặc biệt là có khiếu mài dao kéo. Hội tụ đủ các yếu tố vừa liệt kê thì bạn cứ việc treo ngược con gà lên, xác định chỗ nào là gân thì cắt vứt đi là nó sẽ mất gân thôi.
LaughingLaughingLaughingLaughingKo biết chủ pic thế nào nhưng sản phẩn thì mới trình làng đây rồi 
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 7:31pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Ban đầu được viết bởi vuxuanloi vuxuanloi viết:

LaughingLaughingLaughingLaughingKo biết chủ pic thế nào nhưng sản phẩn thì mới trình làng đây rồi 
bác vù xoăn lòi có đk thịt của cụ nhìu gà bằng kiểu này hay sao ấy nhể, sang bên ấy vần mà chẳng thấy bác nào dạy cho chắc là do có cái món này thì ae mới có cái cớ để ngồi Big grin
gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 8:19pm
Ban đầu được viết bởi phambinh phambinh viết:

cho ăn nghệ chỉ có tác dụng giảm mỡ thôi vần sớm chân mới thể để khỏe vẫng căng quá
 nghệ vào liên tục k ra cả tuần mà chân vẫng căng thì làm thế nào nhể bôi hết cả đùi rồi chân cẳng đầu gối rồi mà k đc
thế thì mang qua em vào cho rồi bác chỉ cần cầm về thôi .... ăn ít chả k sao .
Quay lên trên
quanmnt Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 23/12/2011
Khu vực: Thái Nguyên
Điểm: 1181
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quanmnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 21/05/2014 lúc 10:13pm
Liệu có phải hết khôn dồn đến....
Sau chữ gà là chữ qué.
Quay lên trên
phambinh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn phambinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/05/2014 lúc 6:38pm

Ban đầu được viết bởi phambinh phambinh viết:

thế thì mang qua em vào cho rồi bác chỉ cần cầm về thôi .... ăn ít chả k sao .
làm như chú con gà đang từ làm phu lại nhảy vào nồi cho ăn nhìu quá gà khô nhác gà thì k đạt yêu cầu mất gân như gà phải khỏe Laughing
gà chọi 1 thú vui
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.188 giây.