Đệ nhất thần hổ đao

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 9101112>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/10/2012
Khu vực: Hải Phòng
Tình trạng: Offline
Điểm: 211
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2014 lúc 9:39am
Ban đầu được viết bởi yeulinhke85 yeulinhke85 viết:

Ban đầu được viết bởi dlczc dlczc viết:

Rất sốt ruột chờ xem đòn lối chì vì mấy cái lông cánh. Các sư kê dự đoán júp em xem võ vẽ em này thế nào..

Bác này chắc lại bị trại gà nào trong miền Trung tư vấn rồi, bắt về nhiều quá, đầu tư tiền của vào lớn quá. Bác cứ phải nắm thấy, tai nghe, đọc gia phả của bọn chúng rồi mới nên bắt. Dạo này lừa đảo trên mạng nhiều lắm đấy các bác nhé.

Cảm ơn bác, cũng tốn nhiều thóc lúa. Nhưng được thỏa mãn đam mê.
Quay lên trên
thang03x4 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nick khác: Bịp Mã Mái 2014(Banned)

Gia nhập: 07/11/2011
Khu vực: NA
Điểm: 47
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thang03x4 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2014 lúc 11:02am
Cát - Phượng thách chiến hai ông này quanh đi quẩn lại có mấy con gà rồ, Anh em gà đòn Hải Phòng không có gà tử tế hơn ngoài mấy con gà này sao? Toàn vớ va vớ vân?
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/09/2014 lúc 1:22pm
Ban đầu được viết bởi thang03x4 thang03x4 viết:

Cát - Phượng thách chiến hai ông này quanh đi quẩn lại có mấy con gà rồ, Anh em gà đòn Hải Phòng không có gà tử tế hơn ngoài mấy con gà này sao? Toàn vớ va vớ vân?
Bạn này nên nghĩ lại:
- Thứ nhất: đây là chuyện cá nhân chứ không phải của tập thể nào cả, không phải "anh em gà đòn Hải Phòng", cách nói như bạn sẽ gây hiểu lầm, mất đoàn kết.
- Thứ hai: Tôi không biết gà bạn hay dở thế nào, nhưng nếu bạn có gà cân trạng, tuổi tác như vậy có thể ghép đá để hiểu biết nhau hơn, không phải qua việc đấu đá bằng ngôn từ. Mục đích của tôi không phải lên diễn đàn để tranh cãi. Mong bạn hiểu rõ như vậy!
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/09/2014 lúc 3:12am
Sau bao vất vả mới nghiệm ra, đó là thú chơi, là đam mê gây nghiện và là bạn tri kỷ. Dù sưu bộ sưu tập có nhiều đến đâu cũng không bằng 2-3 chiến kê thực sự!
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/10/2014 lúc 11:32pm
Nghỉ giải lao một thời gian, tưởng quên mà k đc. Ăn vào máu mất rồi
Quay lên trên
gadon_86 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/01/2012
Khu vực: nha trang
Điểm: 2525
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadon_86 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2014 lúc 12:42am
Toàn hàng đẹp xin chúc mừng. Đúng là những con hàng chất
Name: Ri
Hot line:0972959526
Quay lên trên
vagabond Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/03/2014
Khu vực: TP. Hồ Chí Minh
Điểm: 4614
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn vagabond Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2014 lúc 2:32am
nay mới xem bài này! toàn gà đẹp!
Quay lên trên
hung_gadon Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 16/12/2012
Khu vực: HP - vung tau
Điểm: 1893
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hung_gadon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2014 lúc 6:02am
chất quá, hóa ra bác cũng ở KA, em ở Lãm Hà, nhưng giờ tạm nghỉ rồi Happy
Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2014 lúc 6:23am
thích em xám cát.màu đậm đà dễ chơi,nhìn thích mắt
chỉ nghe tiếng gió mà đầu em sưng[đầu em đây cựa anh đâu]
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/10/2014 lúc 8:53am
Cảm ơn các bác đã động viên..
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2014 lúc 4:46pm
Anh em nhận xét giúp con gà sách vở mới sưu tầm NP12.
Quay lên trên
jonathantruong Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2014
Khu vực: Hai Duong-MN
Điểm: 7020
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn jonathantruong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2014 lúc 5:08pm

gà đẹp quá. Tiếc là bạn tiếp chủ đề củ dài quá khó xem.
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/11/2014 lúc 5:41pm
Ban đầu được viết bởi jonathantruong jonathantruong viết:

gà đẹp quá. Tiếc là bạn tiếp chủ đề củ dài quá khó xem.

Xin lỗi anh em lười tạo chủ đề, cũng vì gom lại dễ tìm, ít thời gian vào diễn đàn nên tạo nhiều khi cần cập nhật thông tin k nhớ đc.
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/12/2014 lúc 7:59pm
Tía bom bị bạo bệnh ra đi mất rồi. Xin lỗi mày!
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2015 lúc 9:04am
Mình có một CLB nho nhỏ ở ngõ Hai Lúa Lạch Tray Hải Phòng,bạn nào có cùng đam mê mời qua chơi, giao lưu.
Quay lên trên
carome Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện
Nhắc nhở bán gà lần 1

Gia nhập: 31/07/2012
Khu vực: Đắk Nông
Điểm: 3030
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn carome Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2015 lúc 4:20pm
con nao cung dep. nhin rat da mat
Mr_Dũng: 0982200086
Quay lên trên
Boynt Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 20/08/2015
Khu vực: Nha trang
Điểm: 70
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Boynt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2015 lúc 4:29pm
Nói thật, trên cả tuyệt vời, gà hoàn hảo thì tìm đâu ra, mong nhiu này còn chưa đc, qá đẹp
Quay lên trên
Đơn Sơ Đáng Sợ Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/04/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 4992
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đơn Sơ Đáng Sợ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/10/2015 lúc 10:29pm
Toàn hàng độc kinh kê he
Nuôi gà từ thủa lên ba
Dái bằng hạt cà cứ thấy mình ngu
Chơi dần đến lúc tuổi băm
Dái bằng quả cà mà vẫn thấy ngu
:))))))))
Quay lên trên
moichoiga Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 01/10/2015
Khu vực: nhatrang
Điểm: 34
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn moichoiga Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2015 lúc 1:20am
gà đẹp quá
Quay lên trên
hắc long Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/08/2015
Khu vực: daklak
Điểm: 518
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hắc long Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 09/10/2015 lúc 10:37am
Gà của bác này quá đẹp
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 9101112>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.171 giây.