Đệ nhất thần hổ đao

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 34567 12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 08/10/2012
Khu vực: Hải Phòng
Tình trạng: Offline
Điểm: 211
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 3:17am
Ban đầu được viết bởi KIMTHIENBAO HP KIMTHIENBAO HP viết:

Mai xin mời bác sang nhà mình xem gà và Cafe bác nhé !
Bác sang gọi cho mình tên Thắng 0915121973 .

Cảm ơn bác, hẹn bác sáng mai!
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 3:20am
Gà đẹp quá!
Quay lên trên
saobien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/06/2014
Khu vực: thainguyen
Điểm: 45
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn saobien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 7:07pm
Gà dẹp.nhug ko biết đánh đấm thế nào.chúc chủ kê may mắn
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/06/2014 lúc 9:57pm
Ban đầu được viết bởi dlczc dlczc viết:

Gà đẹp quá!
Đó là mình khen gà bác KIMTHIENBAO HP
Quay lên trên
KIMTHIENBAO HP Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Vietnam
Điểm: 110
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KIMTHIENBAO HP Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/06/2014 lúc 1:20am

Không thấy bác qua chơi chắc hôm nay mưa quá ! Nếu rảnh mai bác qua chơi .
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/06/2014 lúc 10:16am

Rất xin lỗi anh Thắng, hôm qua phải đi công tác Quảng Ninh, hẹn bác khi khác. Có gì em sẽ điện thoại trước khi đến a..
Quay lên trên
duytonarc Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/04/2013
Khu vực: Hà Nam
Điểm: 2106
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn duytonarc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/06/2014 lúc 10:51am
Mái độc đao đẹp quá!
Kiến trúc sư không bao giờ chết đói
Mà chỉ đói đến lúc chết!
0979665830
Quay lên trên
minhhaick2 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/08/2013
Khu vực: Ha Tay
Điểm: 246
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn minhhaick2 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/06/2014 lúc 10:54am
Gà trống đẹp nhưng cá nhân k bao giờ tớ đúc gà lục đinh
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2014 lúc 12:40am
Ban đầu được viết bởi duytonarc duytonarc viết:

Mái độc đao đẹp quá!
May là còn duy trì được dòng giống (thực sự quý), nếu tìm được sư kê nào tri kỷ sẽ tặng lại..
Quay lên trên
KIMTHIENBAO HP Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Vietnam
Điểm: 110
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KIMTHIENBAO HP Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2014 lúc 3:17am

Rất xin lỗi anh Thắng, hôm qua phải đi công tác Quảng Ninh, hẹn bác khi khác. Có gì em sẽ điện thoại trước khi đến a..

Lúc nào bác qua được nhắn tin mình trước .
Quay lên trên
saobien Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/06/2014
Khu vực: thainguyen
Điểm: 45
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn saobien Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 25/06/2014 lúc 3:04pm
Gà đẹp thât
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/06/2014 lúc 3:39am
Có vài phút thử đòn, các bác nhận định tiếp júp..
Quay lên trên
gadonhanoi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 29/07/2010
Khu vực: Hanoi
Điểm: 104
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn gadonhanoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/06/2014 lúc 11:15am
Cái nhà ông bạn sang vần gà chơi có vẻ qui mô đấy.Rất thích cảnh quan nhà ông này,giá mà ở gần ngày nào mình cũng sang.Mùa này hoa cau nở,vần gà trong vườn thì phê lòi mắt.

Gà của bạn khá đẹp,nuôi đủ lực là một con gà tốc độ ,chân đòn chủ yếu là hầu mang tai đốc cổ.Gà lục đinh mà có tốc độ lại đánh đầu mặt đốc cổ bạn cứ yên tâm mà chơi nhé.

Chúc sớm thi đấu và chiến thắng !
Quay lên trên
tamti Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 14/06/2013
Khu vực: Tp Tuy Hòa
Điểm: 1669
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tamti Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/06/2014 lúc 12:24pm
dáng đứng giọt mưa
Lập vần nói chuyện cho vui, muốn cho thắng trận phải thường "Đi Chơi"
Face: Tamti Phú Yên
01222442082
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/06/2014 lúc 1:48pm
Ban đầu được viết bởi gadonhanoi gadonhanoi viết:

Cái nhà ông bạn sang vần gà chơi có vẻ qui mô đấy.Rất thích cảnh quan nhà ông này,giá mà ở gần ngày nào mình cũng sang.Mùa này hoa cau nở,vần gà trong vườn thì phê lòi mắt.

Gà của bạn khá đẹp,nuôi đủ lực là một con gà tốc độ ,chân đòn chủ yếu là hầu mang tai đốc cổ.Gà lục đinh mà có tốc độ lại đánh đầu mặt đốc cổ bạn cứ yên tâm mà chơi nhé.

Chúc sớm thi đấu và chiến thắng !
Nhà bác đó mình cũng rất thích, ông bác chơi gà trầm và kỹ nghệ như các cụ ngày xưa. Đời người nếu cư thư thả vừa làm ăn và được thoải mái chơi gà như thế thì hạnh phúc thật..
Quay lên trên
gachoisocson Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/06/2014
Khu vực: ha noi
Điểm: 300
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoisocson Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/06/2014 lúc 10:52pm
CON Ô MINH THẤY CHÂN NÓ CŨNG KHÔNG SIẾT LẮM.CÒN PHẢI VẦN BỤC CỎ NHIỀU NỮA
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/06/2014 lúc 11:18pm
Ban đầu được viết bởi gachoisocson gachoisocson viết:

CON Ô MINH THẤY CHÂN NÓ CŨNG KHÔNG SIẾT LẮM.CÒN PHẢI VẦN BỤC CỎ NHIỀU NỮA
Bác n/x chuẩn, em nó chưa có chút kinh nghiệm chiến trường nào, gân cốt còn non kém. Chắc chắn 1 tháng nữa sẽ khác nhiều..
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 7:31pm

Bác ở đâu ở Hải Phòng mình cũng ở HP lúc nào gà bác vần được báo mình , mình cũng có gà trạng này . Báo trước mình mấy ngày sdt 0915121973 Mình tên Thắng .

Mình ở Kiến An, tên Phú. Khoảng 10-15 ngày nữa thì vần em gà này. SĐT: 0988.33 88 35

Bác Thắng nhà ở đâu Hải Phòng nhỉ?

Mình ở đường Đà Nẵng đúng khách sạn Hàng Hải luôn , mình cũng có 1 em ô chân trắng trạng này nhưng lại ra mấy chiếc lông cánh . Chăc muốn vần phải đợi em nó khô hêt lông ,

http://s943.photobucket.com/user/lion_hp_2009_album/media/10155188_476357455799274_1600655149_n_zps0b3b595f.jpg. -
Sáng mai rảnh mời bác đi cafe, anh em giao lưu.. Chiều mình đi Quảng Ninh, chắc mai không vần được..

Con này của anh đã ở HP chưa nhỉ?
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 9:07am
Mới may mắn tuyển được một em, thử đòn 5' chân đã có chân chưởng làm gà khác thần kinh. Các bác chờ xem..
Quay lên trên
dlczc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn dlczc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 30/06/2014 lúc 11:30pm

Mới may mắn tuyển được một em, thử đòn 5' chân đã có chân chưởng làm gà khác thần kinh. Các bác chờ xem..
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 34567 12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.156 giây.