Phu Tơ & gà con (Từ Sơn-BN)

Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
sonts Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/12/2009
Khu vực: Từ Sơn BN
Tình trạng: Offline
Điểm: 553
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sonts Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Phu Tơ & gà con (Từ Sơn-BN)
    Ngày đăng: 10/06/2014 lúc 9:49pm
- Mình có 1 thằng 26,5 mới dc 1 trận cắt tai. Bạn nào có gà tơ (26.5-28) vần 2-3 trận không ưng thì để lại cho mình nhá.
- Ông cậu họ hỏi xin đôi gà con (chỉ chơi...chơi chơi) mà k kiếm đâu ra...=> cần 1 đôi, Từ Sơn anh em có giúp mình nhé!
Handshake
Vừa được anh bạn đưa cho con này...toàn quyền xử lý! (ảnh chụp cánh đây gần tháng khi mang vào nhà mình khoe)

Người sửa: sonts - 13/06/2014 lúc 2:42pm
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/06/2014 lúc 10:19pm
có đấy bác . @@
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/06/2014 lúc 10:20pm
mỗi tội giá chát kinh điển ... hihiihi
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/06/2014 lúc 10:26pm
trêu bác vậy thui .... 2 loại đó bác cần ở mức nào em hỏi giúp cho .
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/06/2014 lúc 11:54pm
em có nhưng đang tìm trống đúc thay em nó vì trạng có 26.5 
đang kiếm gà đúc trạng 31-32,nếu bác có mt em,
gà của em
http://s1329.photobucket.com/user/hunght8/media/IMG_8692_zps51db9e7c.jpg.html?sort=3&o=22
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
sonts Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sonts Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 5:50am
Cảm ơn thiện chí của các bạn!
Con gà của bạn hunght nhìn rất khá nhưng mình chỉ cần gà phu mà bạn thì ở quá xa (so với độ lười của mình).
Thời điểm cuối vụ hơn nữa tình hình các sới ngưng hoạt động chỉ còn các cuộc hẹn tay bo hoặc anh em trong đội bắt tù binh cho vui nên việc nhập gà hay rất hạn chế, trừ khi nó quá hay có thể phục vụ mùa sau. Mình cần hàng Ngon-Bổ-Rẻ bạn Ga_Ru giúp mình nhé!
Handshake
Quay lên trên
lehoangvietanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/07/2012
Khu vực: hà nội
Điểm: 1301
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lehoangvietanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 6:59am
ga con 2 tháng 160k 1đôi nhé  Big hug 01277011182
Quay lên trên
sonts Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sonts Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 9:03am
Ban đầu được viết bởi lehoangvietanh lehoangvietanh viết:

Giá đẹp. Bạn ở chỗ nào HN thế? Khả năng chiều nay hoặc mai mình phải sang viện mắt để kiểm tra cái...ống nhòm. tiện qua xin bạn để cho đôi. Handshake
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 9:46am
Ban đầu được viết bởi sonts sonts viết:

Cảm ơn thiện chí của các bạn!
Con gà của bạn hunght nhìn rất khá nhưng mình chỉ cần gà phu mà bạn thì ở quá xa (so với độ lười của mình).
Thời điểm cuối vụ hơn nữa tình hình các sới ngưng hoạt động chỉ còn các cuộc hẹn tay bo hoặc anh em trong đội bắt tù binh cho vui nên việc nhập gà hay rất hạn chế, trừ khi nó quá hay có thể phục vụ mùa sau. Mình cần hàng Ngon-Bổ-Rẻ bạn Ga_Ru giúp mình nhé!
Handshake
để em hỏi em ,,,, bọn gà tơ trắc có còn gà con thì ít  bọn thợ trên bg làm dưới này thi thoang cũng có thằng hay mang xuống nuôi chơi .
Quay lên trên
lehoangvietanh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 20/07/2012
Khu vực: hà nội
Điểm: 1301
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lehoangvietanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 1:04pm

Ban đầu được viết bởi lehoangvietanh lehoangvietanh viết:

Giá đẹp. Bạn ở chỗ nào HN thế? Khả năng chiều nay hoặc mai mình phải sang viện mắt để kiểm tra cái...ống nhòm. tiện qua xin bạn để cho đôi. Handshake
mình ở ô chợ dừa cách viện mắt 2km
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 5:27pm
có 1 con xám trạng 2,5 + 10 tháng tuổi + cựu gần 1cm + 550k ......
thấy thằng em kêu vậy chứ em chưa nhìn .... bởi bảo tìm cho gà càng rẻ càng thích . @@
Quay lên trên
ngô manh hoàng Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: từ sơn bac ninh
Điểm: 105
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngô manh hoàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 12/06/2014 lúc 9:33pm
em có gà con mot thang tuoi dc hai lạng giá 100 môt tên.em ở từ sơn sdt 01658791866
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2014 lúc 11:38am
Qua a cho mượn con xám tía chân xanh, trạng 27, vừa vần lần 3 đc chục ngày 30 phút đòn với gà 3.1. Cho chú mượn đến lúc nào chú chán thì trả Big grin
Giờ a chỉ sợ nó ko dám đánh thôi, nó mà đánh thì gà chiến cũng đổ kakaka. Hôm trước vác đi off chẳng hiểu sao nó chẳng thèm đánh nhau mà ở nhà gà to hơn 4 - 5 lạng nó phang tuốt
Nhà a có con gà đúc khủng nó ép từ khi bắt nó về nên giờ hình như nó sợ gà ô Big grin
Ở nhà giờ hết gà vần với nó rồi, con 3.1 thì bắt đầu có hiện tượng thay lông. Mà bận chẳng vác đi vần hay đá được nên a đang phải nuôi báo cô Big grinBig grinBig grin

Người sửa: ducnt - 13/06/2014 lúc 11:55am
Quay lên trên
sonts Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sonts Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2014 lúc 2:34pm
Cảm ơn các bạn đã để ý giúp mình. Hôm qua anh bạn vừa đưa cho 4 nhóc gà con và 1 con gà tơ (đẹp phết).
4 nhóc con nhỏ quá mình vẫn phải nuôi thêm. 
Banh Ngô Mạnh Hoàng: 100k 1 nhóc không phải là giá cao nhưng mình chỉ cần hàng...là gà chọi là được nên với mình ...giá chưa đẹp lắm hì... Handshake. Rất cảm ơn bạn!
Bác Ducnt: Em cần phu cho con cùng đàn với con em chụp định làm phu cho bác ấy. Mới đc 1 trận 1 hồ nên vẫn xanh và non lắm chưa chơi với con này của bác được nhưng em còn 1 thằng 29 tơ toẹt mới dc 1 trận 2 hồ, cánh đôi..nhìn xấu dã man có khi làm phu đc anh ạ. 
T7 này bác có nhà không? Beer
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2014 lúc 2:49pm

Cảm ơn các bạn đã để ý giúp mình. Hôm qua anh bạn vừa đưa cho 4 nhóc gà con và 1 con gà tơ (đẹp phết).
Banh Ngô Mạnh Hoàng: 100k 1 nhóc không phải là giá cao nhưng mình chỉ cần hàng...là gà chọi là được nên với mình ...giá chưa đẹp lắm hì... Handshake. Rất cảm ơn bạn!
Bác Ducnt: Em cần phu cho con cùng đàn với con em chụp định làm phu cho bác ấy. Mới đc 1 trận 1 hồ nên vẫn xanh và non lắm chưa chơi với con này của bác được nhưng em còn 1 thằng 29 tơ toẹt mới dc 1 trận 2 hồ, cánh đôi..nhìn xấu dã man có khi làm phu đc anh ạ. 
Thứ 7 a có nhà buổi sáng, buổi chiều a đi thăm con
Gà hôm trước a bịt mỏ 3 hồ 10 phút cho con 31 nó tập thể thao nên vảy ở hầu nó mới bong chưa phang được chú ạ Big grin
Quay lên trên
sonts Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sonts Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2014 lúc 3:06pm
Híc... hành hạ nó ghê thế bác. 27 mà bác bịp mồm nó cho hàng 31 chơi gần 4 hồ!
Để tuần này em cho làm phu cho con gà chiến của ku em vần hơi vậy.
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2014 lúc 5:50pm

Híc... hành hạ nó ghê thế bác. 27 mà bác bịp mồm nó cho hàng 31 chơi gần 4 hồ!
Để tuần này em cho làm phu cho con gà chiến của ku em vần hơi vậy.
Nó can tội làm mất mặt chủ nó mà chú! Như người khác có khi người ta bán hoặc thịt rồi ấy chứ
A mang về thấy nó vẫn dám đánh nhau nên a ko lỡ thịt nuôi làm phu Big grin
Con 31 nó cũng yếu chứ nó mà khỏe thả mỏ nó phang 1 hồ chắc con này đi Big grin
Quay lên trên
ngô manh hoàng Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 17/05/2014
Khu vực: từ sơn bac ninh
Điểm: 105
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ngô manh hoàng Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 13/06/2014 lúc 10:23pm
Ban đầu được viết bởi ducnt ducnt viết:

[QUOTE=sonts]Cảm ơn các bạn đã để ý giúp mình. Hôm qua anh bạn vừa đưa cho 4 nhóc gà con và 1 con gà tơ (đẹp phết).
Thứ 7 a có nhà buổi sáng, buổi chiều a đi thăm con
Gà hôm trước a bịt mỏ 3 hồ 10 phút cho con 31 nó tập thể thao nên vảy ở hầu nó mới bong chưa phang được chú ạ Big grin
[/QUOTE]
nếu anh mẩn mua thì có giá phíc cho anh
Quay lên trên
sonts Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sonts Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 14/06/2014 lúc 5:06pm
Haizzz. Côn Mơ đẹp zai thế mà lại éo thích oánh nhau. Chán
Quay lên trên
zeddy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: Thai Binh
Điểm: 37
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn zeddy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 15/06/2014 lúc 10:27pm
con gà tía báo cô của a có chuyển nhượng k nếu có cho e cái giá vào mật thư nhé
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  12>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.328 giây.