lừa đảo

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Lào cai
Tình trạng: Offline
Điểm: 452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 8:27pm
Big grin thế các bác ko sang ben ganoi xem tiabipchanxanhqn bảo lexuanvu cùng hội Minh Tiến ah? đưa cả FB + clip dẫn chứng đấy
mình ko phải người trong cuộc lên chỉ nghe,nghiên cứu tìm hiểu và chú ý thực hư để cho biết thôi Big grin
Quay lên trên
luan_haiduong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/05/2013
Khu vực: hai duong
Điểm: 958
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn luan_haiduong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 9:04pm
Mà group trên face các bác hay vào là gì vây? Để e thỉnh thoảng lên đó xem thế nào. Thanks!
Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/03/2011
Khu vực: Bình Định
Điểm: 1445
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 9:11pm
CHIA BUỒN CÙNG BẠN !VÀ TÔI RẤT HÂN HẠNH ĐƯỢC CHÀO ĐÓN BẠN !Rock on
Quay lên trên
linkxiah Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 24/03/2011
Khu vực: Tokyo
Điểm: 8505
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linkxiah Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 9:13pm
Ban đầu được viết bởi Tranquyenlc Tranquyenlc viết:

Big grin thế các bác ko sang ben ganoi xem tiabipchanxanhqn bảo lexuanvu cùng hội Minh Tiến ah? đưa cả FB + clip dẫn chứng đấy
mình ko phải người trong cuộc lên chỉ nghe,nghiên cứu tìm hiểu và chú ý thực hư để cho biết thôi Big grin
Không ổn rồi ! Lỗi cũng tại bác đấy !
Thà ko có 1 con gà chiến nào trong tay,còn hơn có cả trăm con gà thịt
http://www.youtube.com/watch?v=pQZLMxnjHUQ
http://www.youtube.com/watch?v=lQCeY8EgxhA
https://www.youtube.com/watch?v=S4iJxMtc7
Quay lên trên
Tiachop Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/07/2013
Khu vực: Bắc Giang
Điểm: 142
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tiachop Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 9:21pm
Phát hiện hàng nhái, hàng giả là phải báo bác Khoai ngay
Quay lên trên
gadonBD_0902993877 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/03/2014
Khu vực: binh dinh
Điểm: 547
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonBD_0902993877 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 9:30pm
Nói thật nha!tôi mới chơi gà nhưng trên này thì để tán dốc thôi! Còn mua bán thì nên xem tận mắt bắt tận tay! Gà hay thì không cần phải bán trên này đâu nha ae! Không tin hãy thững hỏi một vài sư kê...huynhtan...dankieu..huyvu...xem!nhiều tay
Quay lên trên
gadonBD_0902993877 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 25/03/2014
Khu vực: binh dinh
Điểm: 547
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gadonBD_0902993877 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 9:33pm
Ban đầu được viết bởi GA_NOI_BINH_DINH GA_NOI_BINH_DINH viết:

Rất hoan ngưỡng mộ,hy vọng sẽ. Không có một dankieu....hay(hang mu lung)..hay huynhtan..
Quay lên trên
cáochạykêu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/02/2012
Khu vực: mien bac
Điểm: 1177
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cáochạykêu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 9:35pm
Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

Bqt lại có việc phải lm r..kekeke
đồng quan điểm vs bác e đang ngồi coi bqt sử tn
Quay lên trên
xstd997 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/08/2013
Khu vực: Hà Đông
Điểm: 204
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn xstd997 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 9:40pm
Mua bán kiểu này đau đầu nhỉ
Quay lên trên
Tranquyenlc Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Lào cai
Điểm: 452
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tranquyenlc Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 9:42pm
Ban đầu được viết bởi gadonBD_0902993877 gadonBD_0902993877 viết:

Nói thật nha!tôi mới chơi gà nhưng trên này thì để tán dốc thôi! Còn mua bán thì nên xem tận mắt bắt tận tay! Gà hay thì không cần phải bán trên này đâu nha ae! Không tin hãy thững hỏi một vài sư kê...huynhtan...dankieu..huyvu...xem!nhiều tay

nhiều tay gì thế bác
nói chung cũng có người tốt kẻ xấu nhưng kẻ xấu nó quá ư là đông và nguy hỉm
e vẫn băt gà trên mạng suốt thôi,lúc đầu cũng hơi ngu ngu dính chưởng nhưng giờ quách tỉnh rồi Big grin thằng nào lừa đảo làm hàng theo dõi vài bài viết của nó là đọc vị ngay
ở Bình Định chỗ bác a e  ngoài này thi thoảng vẫn bắt gà của a Vỹ Ti_BĐ ra chơi ngon lành lắm,a e chơi cỏ bắt gà vài ba  củ thôi nhưng ra đây ăn kì ầm ầm Big grin
Sài Gòn thì có  Linh cadone
Laughingko thì a Đ daga có con hàng nào ngon thì gạ thịt luôn khỏi phải lăn tăn
nói chung là bắt gà của những a e uy tín lâu lăm thì yên tâm,có khi chả cần xem gà
những đối tượng nik mới lập nhưng cách viết bài + pos hình rất chuyên nghiệp,mới đầu là khoe gà tóe loe lên,rồi ca ngợi dòng gà nhà thế này thế kia,pos cọn nào lên cũng tạo dáng làm hàng rất đẹp,đặc biết những đối tương này hầu như ko vào mục mua bán gà để đăng bán,mà tìm cách mời mọc quảng cáo bên Khoe Gà cho a e tự cắn câu hỏi mua
là chinh.có khi lập 1 đống nik để tung hứng nhau nữa,nói chung là nhiều trò lắm
chỉ khổ thân những a e mới tham gia chưa va chạm nhiều lên hay dính cáo
Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 9:43pm

Rất hoan ngưỡng mộ,hy vọng sẽ. Không có một dankieu....hay(hang mu lung)..hay huynhtan..
Mấy người đó sao em?anh ko hiểu gì cả !Em giải thích giúp anh chút Big grin!còn quan điểm của anh thì lừa đảo thì không tồn tại được trên diễn đàn này,em cũng nên nhớ nhé  !

Người sửa: GA_NOI_BINH_DINH - 28/06/2014 lúc 10:03pm
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 9:51pm

vãi a Laughing tự lăng xê ko cần ban nhạc luôn
Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 9:52pm
Ban đầu được viết bởi Vô Địch Sinh Đẻ Vô Địch Sinh Đẻ viết:

vãi a Laughing tự lăng xê ko cần ban nhạc luôn
Thằng Quỉ,anh nói sự thật mà !Big grin
Quay lên trên
letung3289 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 26/11/2013
Khu vực: nong thon
Điểm: 1163
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn letung3289 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 9:59pm
Chia buồn bác
Quay lên trên
lysonqt_otumi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1: Viết bài không dấu

Gia nhập: 01/05/2013
Khu vực: quang tri
Điểm: 101
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lysonqt_otumi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 10:11pm

Mấy người đó sao em?anh ko hiểu gì cả !Em giải thích giúp anh chút Big grin!còn quan điểm của anh thì lừa đảo thì không tồn tại được trên diễn đàn này,em cũng nên nhớ nhé  !
đúng rồi anh . trên đời này cái gì cũng có cái giá của nó cả. rất vui dược làm quen với anh Handshake
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 10:12pm
Ban đầu được viết bởi cáochạykêu cáochạykêu viết:

Ban đầu được viết bởi Timgahay Timgahay viết:

Bqt lại có việc phải lm r..kekeke
đồng quan điểm vs bác e đang ngồi coi bqt sử tn
Việc đầu tiên là chuyển qua mục than phiền trc đã kakaka
Quay lên trên
kess319 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 06/01/2012
Khu vực: Tây Ninh
Điểm: 215
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kess319 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/06/2014 lúc 11:58pm
Thanks anh
Quay lên trên
kess319 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kess319 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2014 lúc 12:00am

Thanks anh
Quay lên trên
kess319 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn kess319 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2014 lúc 12:03am
Ban đầu được viết bởi HCM Hoa HCM Hoa viết:

Toi dung ong nay 1 LAN roi, hoi mua con ga ma ong y lam cau "so noi Gia ban chay mat dep" that potay. Minh mua co thang 4-5 con ve chi cho may chu e di choi, tham tri nuoi Luon dum den ngay da thi cho may chu e mang di xut, ma nghe ong lexuanvu nay noi 1 cau Minh ko bao gio muon giao luu . Vi nhung Nguoi nay nhan Pham ko Chac bang con ga. Chi la y kien ca nhan Mong moi Nguoi thong cam vi rat buc

Vì đam mê gà mà gặp người như vậy nản quá anh ak
Quay lên trên
Ntt Xem...
Bình luận viên
Bình luận viên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/12/2010
Khu vực: Hà nội phố
Điểm: 5920
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ntt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 29/06/2014 lúc 7:29am
Khổ quá vấn đề này nói mãi rồi , đây là các bạn tự đặt vấn để mua gà của người ta ở khu vực khoe gà , các vụ mua bán đều đc mật thư , người ta gọi đây là áo gấm đi đêm nên BQT chẳng thể biết mà giải quyết . Bây giờ mình thay mặt BQT nhờ tất cả ae , ai biết thằng nào lừa đảo thì làm toppic và đưa dẫn chứng chúng tôi sẽ khóa ip vĩnh viễn ko cho vào diễn đàn làm hại mọi người
Thank all !!!
Người ta hơn mình cái giàu sang, mình hơn người ta cái đàng hoàng.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.141 giây.