lừa đảo

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 234
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/07/2014 lúc 9:33am
Ae giao dịch sẽ có cách giải quyết ổn thỏa thôi.bình tĩnh thôi nào.thân
Quay lên trên
Guests Xem...
Guest
Guest
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Guests Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 03/07/2014 lúc 9:34am
Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

To: Vũ: ngày ra quảng ngãi gặp đc trực, duy Hùng, nhưng chú duy và trực nói ông đi thái bình đá gà, mang con giá dưới đi thì phải, con mà tính đem vào gia lai giao lưu. 
Nói chung thì lí do mà ông nêu ra la đi công tác nên ko vào onl xem bài tyhif cũng có thể coi là lý do chưa phân trần hay giải thíc đc, nghe gì thì cũng phải từ 2 phía, giờ giải thíc cũng có muộn đâu, còn chuyện chuyển gà giao lưu gì đó mình ko quan tâm, đó là chuện bên mua bên bán thôi, ưng thì bắt chuyển tiền, ko ưng thì bỏ, 2 bên thỏa thuận xong rồi giwof ko ưng ý lại cự cãi đó là việc nôi bộ. Mình chỉ nghĩ rằng dù mua hay bán thì cũng nên đặt niềm tin vào nhau. bản thân mình trước giờ chơi phần lớn dòng anh Gadonsaigin tặng cho, còn trước đó cũng đi mua lung tung cả, 9/10 trong đó là gà ko vừa ý nhưng minhfko kêu ca gì hết, vì mình đã đồng ý mua rồi, ko ai bắt ép mình cả. Suy nghĩ riêng của mình là như vậy.
<span ="Apple-tab-span" style="white-space:pre">     </span>Giờ đưa hẳn 1 topic này lên tranh luận rồi người này quy kết người kia, thế này thế nọ, ông là người bị thiệt vì đã ko kịp thơi bào chữa đc cho mình, sự im lặng càng làm cho dư luận cảm thấy bên Kess gì đó đúng nên quy kết cho ông, phần nào đó điều đó là tất yếu. 
<span ="Apple-tab-span" style="white-space:pre">     </span>Tuy nhiên ko vì thế mà ông nên chĩa tất cả búa rìu vào mọi người, đặc biệt là các đàn anh như anh Timfgahay, anh HCM Hoa..., việc các bác ấy muốn giao lưu dòng gà với ông là 1 điều tốt mang ý nghĩa tích cực, nhưng ngay trong CMt của mình bản thân ông cũng dùng những từ như "<span style="line-height: 1.4;">mình có chụp đâu.vi mình đâu cần thiết phải bán"; "</span><span style="line-height: 1.4; : rgb254, 253, 251;">Gà mình không có ý dịnh bán,mình nói ba lốp ba xồm thế để ng ta không quan tâm đến thôi", tức là ông ko hòa vào thiện chí của mọi người rồi, ko muốn giao lưu thì nói 1 câu là ko muốn, để lại chơi, hẹn dịp khác......</span>
<span style="line-height: 1.4; : rgb254, 253, 251;"><span ="Apple-tab-span" style="white-space:pre">     </span>Tôi cũng bận và cũng đang khó khăn, đọc bài này từ ngày đầu nhưng chưa vội kết luận j, chờ xem phamnr hồi từ phía ông ồi mới đem ra chút ý kiến mang tính chất xây dựng này.</span>
<span style="line-height: 1.4; : rgb254, 253, 251;"><span ="Apple-tab-span" style="white-space:pre">     </span>Còn việc mọi người quy kết Vũ cùng đường dây với trại gà Minh Tiến gì đó hay bên Fbook là liên minh gadonmientrungphuc gì đấy thì theo mình biết là ko phải, mình đã ra nghoài này và thực tế đc nghem, đc xem thì đúng là trước đây do cùng khu vực, ở gần nhau nên có kết hợp 1 vài lần gom gà chuyển đi nơi khác, nhưng làm ăn ko hòa thuận nên ông Minh tách làm ăn riêng......... bên này còn Vu, duy, trực và hùng chơi với nhau tuy nhiên buôn bán hay lái gà hay ko thì mình ko quan tâm, vì mình mới quen với nhung anh em trên, ra tận nơi biết nhà cửa, giao lưu bia bọt, cùng ngủ, cùng đi đá gà ( Trận Ô lông voi thắng kỳ hôm đó mình trực tiếp xem, tham gia ghép và có lộc) với nhau cảm thấy anh em cũng rất chân thành., hiếu khách, bản thân mình vẫn coi anh em là bạn, không có j khúc mắc, mình nếu ra suy nghĩ này hoàn toàn khách quan, để có thể sẽ có người nghĩ rằng mình bênh nhưng ca snhaan trên hay là chưa bị lừa nên nói vậy. mình ko mua, bán thìu rất... rất ít lấy gì lừa. </span>
<span style="line-height: 1.4; : rgb254, 253, 251;"><span ="Apple-tab-span" style="white-space:pre">     </span>Mong mọi người giải quyết xong vụ này rồi dẹp topic này xuống, cùng nhau xây dựng diễn đàn lành mạnh, bổ ích.</span>
chuyện j thế e??
Quay lên trên
than_chet293 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/09/2011
Khu vực: thái b_điện b
Tình trạng: Offline
Điểm: 519
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn than_chet293 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 04/07/2014 lúc 9:24am
Ban đầu được viết bởi Gà Nòi Hd 2015 Gà Nòi Hd 2015 viết:

Gửi thần chết 293 bác nói chuyện như 1then trẻ trâu vậy .liên quan gì đến nhau. Đọc kỉ nhửng lời của anh rocker rồi hảy lên tiếng. NÓI chuyện như nói với ngườì cỏi trên cũng bày đặt bay vào sọt dưa
bị vach mặt rồi  hả  em,  sống  mà  lừa  đảo  ko cso đất  sống  đâu 
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1 234
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.