anh em cẩn thận hồ tấn thành-huế

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Tình trạng: Offline
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 12:16am
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Vai đái moi vào thang 7 mà đa nhieu bom nổ quá. Vân lang nghe

Tất cả còm men phía trên có mềnh em vào tháng 7! Có vấn đề gì hả bac???

Người sửa: Phong Thần Cước - 02/07/2014 lúc 12:18am
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 12:17am
bác bị cú đau thật,đâu cũng có tiền thì nên mua mái tốt,đắt chút cũng đc,về đúc ra rồi chơi,thì lâu và bền,mất chút tgian ban đầu còn về sau thì ok
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 1:53am
Ban đầu được viết bởi GA_NOI_BINH_DINH GA_NOI_BINH_DINH viết:

Ban đầu được viết bởi Bịpvíp Bịpvíp viết:

Xim phé p modem.

Cách đây 1 tháng mình có mua của ng nay hótanthanh-hội gà miền trung -Huế 1con tía cv tranh giai c1 để tranh giai tại sới chim mía với giá 12tr .mình ck thành chuyển ga.gà nhìn rất đẹp 7ngày sau mình cho nhảy KT thì ôi thôi không nói ra lời mình có quay lai clip gui ng nay xem. Xem xong thi đồng ý nhận lại gà và hứa sẻ gởi tra lại tiền. Nhung đến hôm nay là hơn 20ngày không thấy TL. ĐT thì hứa hẹn ngày này qua ngày khác. Bác nào biết đia chi chính xác thi cho mình xin hoặc đòi lại được tiền mình xin hậu tạ 1/2. Ae nào có thiện chí thi xin inbox cho mình. Thật là nhục nhã cho xứ mộng mơ quá
xới CHIM MÍA nghe giống ở Bình Định vậy ban.?
Trời cái sân C1 quê bác mà bác hỏi kỳ vậy Whew!, em trên gia lai mà còn xuống đc vài lần cơ mà Winking
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
bimbip Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 21/06/2010
Khu vực: HN có đống rơm
Điểm: 1984
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bimbip Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 2:09am
Có lẽ.chú T đang bí bách vì won cúp thôi,bác bình tĩnh,chờ T nói coi sao?
Face:Bimbip IpMan
https://www.facebook.com/groups/991482837638241/
Quay lên trên
chucbacninh Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 22/09/2011
Khu vực: bac ninh
Điểm: 1346
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chucbacninh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 2:30am
Tai that , mua qua mang moi chi xem clip 2 ho ma giam mua 12tr nhi. Ga que cu faimat thay tay so hoac da giao luu nhieu roi chu nhu ban la qua lieu day
chiến kê 0912.666.788
Quay lên trên
bimbip Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 21/06/2010
Khu vực: HN có đống rơm
Điểm: 1984
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bimbip Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 2:55am
Ban đầu được viết bởi chucbacninh chucbacninh viết:

Tai that , mua qua mang moi chi xem clip 2 ho ma giam mua 12tr nhi. Ga que cu faimat thay tay so hoac da giao luu nhieu roi chu nhu ban la qua lieu day

Tùy chỗ thôi chú mày,có ng a chỉ quen qua điện thoại,thiếu tiền a cho vay,gà cứ từ từ tìm.cho kỹ về sau cũng được,mà xa tận bình thuận cơ
Face:Bimbip IpMan
https://www.facebook.com/groups/991482837638241/
Quay lên trên
maoco Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 2 6/2/15 bán gà sai quy địnhh

Gia nhập: 03/09/2011
Khu vực: mien bac
Điểm: 700
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maoco Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 6:44am
Ban đầu được viết bởi bimbip bimbip viết:

Ban đầu được viết bởi chucbacninh chucbacninh viết:

Tùy chỗ thôi chú mày,có ng a chỉ quen qua điện thoại,thiếu tiền a cho vay,gà cứ từ từ tìm.cho kỹ về sau cũng được,mà xa tận bình thuận cơ

đẳng cấp là mãi mãi"
Quay lên trên
n2mnhj Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/06/2013
Khu vực: Mặt trời
Điểm: 1607
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn n2mnhj Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 7:06am
thật đắng lòng cho nhẹ dạ cả tin

— ¡ £Ö\/€ ŸÖµ —
(094.324.3579)

Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 02/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 1225
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 7:17am
Ban đầu được viết bởi Vip Akay Vip Akay viết:

Nhục nhã cho ae chơi gà ở huế quá
bạn mới chơi; trong sự việc này thì cũng chưa rõ ràng; nên đừng đưa ra những lời nặng nề như thế cho 1 sư kê đàn anh ở quê hương bạn.
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 7:23am
bạn chủ thớt có thể up clip hay dẫn chứng gì lên k???
và xin lỗi bạn nhé; t k rõ chuyện gì đang xảy ra; nhưng bạn có nên dùng những lời nặng nề như " thật nhục nhã cho xứ mộng mơ". đọc câu trên xong người ta sẽ biết bạn là người như thế nào rùi.
Quay lên trên
lucifer2203 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lucifer2203 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 7:27am
mình cũng có xem qua hội gà nòi miền trung; k thấy a Thành khoe hay rao bán con nào. ở gadonvietnam.com này cũng thế.
vậy có lẽ bạn mua ở ganoi.com. 
ở đó có phòng tố tụng đó bạn; nếu k giải quyết được thì đưa vào đó với chứng cứ lên sẽ có Mod xử lý.
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 7:46am
Ban đầu được viết bởi thienduy thienduy viết:

NGU VÃI ĐẠN.

KHÔNG THỂ TIN NỔI, GÀ 12 CỦ. 
vãi đạn cái gì. gà 20 củ đá còn thua con gà thịt nữa là :)Love struck
Quay lên trên
tia_sam_ansi Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 12/05/2014
Điểm: 184
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tia_sam_ansi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 8:59am
vơ đũa cả nắm vậy có hay không? người tốt kẻ xấu có cả! bình tĩnh giải quyết!
Quay lên trên
Đời Đổi Màu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 03/04/2014
Khu vực: THÁI BÌNH
Điểm: 144
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đời Đổi Màu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 9:05am
mua với giá đó thì nên xem đòn lối trước. ko nên tin tưởng người ngoài quá b ak
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 10:34am
Ban đầu được viết bởi Phong Thần Cước Phong Thần Cước viết:

Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Vai đái moi vào thang 7 mà đa nhieu bom nổ quá. Vân lang nghe

Tất cả còm men phía trên có mềnh em vào tháng 7! Có vấn đề gì hả bac???
Bác thần gió cứ soi Xipo nhéLaughing. Trong này tháng 7 là thắng ăn chay, cúng đồ chay cho "Cô hồn các đảng". Bác cho 1 cơn gió độc hạ hết mấy tay buôn bán tao lao đi nhé.Day dreaming

Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
Yongshun Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
Nick khác: linh_nguyenhn83 (Banned)

Gia nhập: 21/04/2014
Khu vực: Hưng yên
Điểm: 114
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Yongshun Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 1:48pm
Quả là đắng lòng :@ . Xin chia buồn cùng bác , ngày trước e cũng bị quả như bác nhưng e mất ít thôi , và e còn giữ con gà lại làm 1 bưã đầy xoong dù hơi khó nuốt nhưng vẫn trôi bác ạ :)))) bác làm phát 12tr mà ko dc miếng thịt gà thì đắng lắm lắm , lần sau rút kinh nghiệm bác à , những thằng lưà đảo mà bác lại gửi gà trả mong nó trả lại tiền thì khó lắm thay
Quay lên trên
satphalang92 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 18/05/2014
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 326
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn satphalang92 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 2:55pm
ghet nhat bọn lưa đảo.phen này mo kim đáy biên rồi,chia buồn cùg bác?
Quay lên trên
Vô Địch Sinh Đẻ Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 07/09/2013
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 8880
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vô Địch Sinh Đẻ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 3:41pm
thôi thì của đi thay người Big grin chứ biết làm sao đc
Quay lên trên
hotanthanhvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1(13/7/2014)nói láo+viết ko dấu

Gia nhập: 17/09/2008
Khu vực: 0909093721
Điểm: 64
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hotanthanhvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 4:28pm
Ban đầu được viết bởi Bịpvíp Bịpvíp viết:

Xim phé p modem.

Cách đây 1 tháng mình có mua của ng nay hótanthanh-hội gà miền trung -Huế 1con tía cv tranh giai c1 để tranh giai tại sới chim mía với giá 12tr .mình ck thành chuyển ga.gà nhìn rất đẹp 7ngày sau mình cho nhảy KT thì ôi thôi không nói ra lời mình có quay lai clip gui ng nay xem. Xem xong thi đồng ý nhận lại gà và hứa sẻ gởi tra lại tiền. Nhung đến hôm nay là hơn 20ngày không thấy TL. ĐT thì hứa hẹn ngày này qua ngày khác. Bác nào biết đia chi chính xác thi cho mình xin hoặc đòi lại được tiền mình xin hậu tạ 1/2. Ae nào có thiện chí thi xin inbox cho mình. Thật là nhục nhã cho xứ mộng mơ quá
Địt con mẹ mày nhé Bipjvip. Tao chắc chắn mày chính là thằng Lexuanvu bị tao vạch trần bộ mặt thật nên bịa đặt vu cáo nhé. Mày đưa ra bằng chứng mày mua gà của tao đi, mua con gà gì, bao nhiêu cân, mua bao nhiêu tiền và biên lai chuyển tiền nhé. 
Quay lên trên
hotanthanhvn Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1(13/7/2014)nói láo+viết ko dấu

Gia nhập: 17/09/2008
Khu vực: 0909093721
Điểm: 64
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hotanthanhvn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 02/07/2014 lúc 4:31pm
Đây là đài của địch nhằm hạ uy tín người khác hoàn toàn sai sự thật nên anh em cẩn suy nghỉ trước khi comment nhé. 
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <1234>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.109 giây.