anh em cẩn thận hồ tấn thành-huế

Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Bịpvíp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 10/05/2014
Khu vực: Ó víp
Tình trạng: Offline
Điểm: 70
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bịpvíp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: anh em cẩn thận hồ tấn thành-huế
    Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 10:11pm
Xim phé p modem.

Cách đây 1 tháng mình có mua của ng nay hótanthanh-hội gà miền trung -Huế 1con tía cv tranh giai c1 để tranh giai tại sới chim mía với giá 12tr .mình ck thành chuyển ga.gà nhìn rất đẹp 7ngày sau mình cho nhảy KT thì ôi thôi không nói ra lời mình có quay lai clip gui ng nay xem. Xem xong thi đồng ý nhận lại gà và hứa sẻ gởi tra lại tiền. Nhung đến hôm nay là hơn 20ngày không thấy TL. ĐT thì hứa hẹn ngày này qua ngày khác. Bác nào biết đia chi chính xác thi cho mình xin hoặc đòi lại được tiền mình xin hậu tạ 1/2. Ae nào có thiện chí thi xin inbox cho mình. Thật là nhục nhã cho xứ mộng mơ quá
Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/03/2011
Khu vực: Bình Định
Điểm: 1445
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 10:14pm
Ban đầu được viết bởi Bịpvíp Bịpvíp viết:

Xim phé p modem.

Cách đây 1 tháng mình có mua của ng nay hótanthanh-hội gà miền trung -Huế 1con tía cv tranh giai c1 để tranh giai tại sới chim mía với giá 12tr .mình ck thành chuyển ga.gà nhìn rất đẹp 7ngày sau mình cho nhảy KT thì ôi thôi không nói ra lời mình có quay lai clip gui ng nay xem. Xem xong thi đồng ý nhận lại gà và hứa sẻ gởi tra lại tiền. Nhung đến hôm nay là hơn 20ngày không thấy TL. ĐT thì hứa hẹn ngày này qua ngày khác. Bác nào biết đia chi chính xác thi cho mình xin hoặc đòi lại được tiền mình xin hậu tạ 1/2. Ae nào có thiện chí thi xin inbox cho mình. Thật là nhục nhã cho xứ mộng mơ quá
xới CHIM MÍA nghe giống ở Bình Định vậy ban.?
Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 10:17pm
ko nên vơ đủa cả nắm .mặc dù có mua bán ko vừa ý.cứ nhẹ nhàng đằng nào củng vậy rồi.
Quay lên trên
Bịpvíp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bịpvíp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 10:17pm
Ban đầu được viết bởi GA_NOI_BINH_DINH GA_NOI_BINH_DINH viết:

Xim phé p modem.

Đúng vậy. Mình hay ghé chim mía .Nhà bác ở gần ấy không. Có chú nào tự tin để mình chú

Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 10:19pm

Xim phé p modem.

Đúng vậy. Mình hay ghé chim mía .Nhà bác ở gần ấy không. Có chú nào tự tin để mình chú

Mà bạn ở đâu?
Quay lên trên
Bịpvíp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bịpvíp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 10:23pm
Ban đầu được viết bởi gachaykieu gachaykieu viết:

ko nên vơ đủa cả nắm .mặc dù có mua bán ko vừa ý.cứ nhẹ nhàng đằng nào củng vậy rồi.

Thật nóng trong người gà thì chẳng thấy đâu gà giá 12củ mà không = 1con2củ mình mua của anh linh gađonsaigon. Hỏi xem có nóng không cảnh báo để mọi người biết mà không dính phốt như mình.
Quay lên trên
Bịpvíp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bịpvíp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 10:24pm

Xim phé p modem.

Mình à.Quãng ninh bạn

Mà bạn ở đâu?
Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 10:26pm
Mình ở Đập Đá,An nhơn Bình Định.bạn thấy con đó đá chưa mà dám bắt 12 củ giữ Happy.
Quay lên trên
Bịpvíp Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Bịpvíp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 10:32pm

Mình ở Đập Đá,An nhơn Bình Định.bạn thấy con đó đá chưa mà dám bắt 12 củ giữ Happy.

Có xem clip 2 hồ vầnn đúng ý mình thích bảo đâu ăn 3cái kết rồi 12củ có đúng con gà mình thích không ngần ngại mình xúc ngay. 10-15củ cho 1con gà đá được c1 .Theo bạn có đắt không
Quay lên trên
thienduy Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 19/03/2013
Khu vực: Phố Tàu Hủ
Điểm: 132
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thienduy Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 10:40pm
NGU VÃI ĐẠN.

KHÔNG THỂ TIN NỔI, GÀ 12 CỦ. 
Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 10:40pm

Có xem clip 2 hồ vầnn đúng ý mình thích bảo đâu ăn 3cái kết rồi 12củ có đúng con gà mình thích không ngần ngại mình xúc ngay. 10-15củ cho 1con gà đá được c1 .Theo bạn có đắt không
Nếu đúng thật sự con gà hay ăn 3 kỳ xuất sắc từ 2-5 hồ thì giá 10 -> 15 củ thì không đắt đâu bạn !còn như con gà đá chân tầm thường thì quá đắt.mình mong chủ gà giải quyết thảo đáng cho bạn !
Quay lên trên
Vip Akay Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 05/04/2014
Khu vực: Huế
Điểm: 488
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Vip Akay Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 10:49pm
Nhục nhã cho ae chơi gà ở huế quá
Quay lên trên
trinhxuanvinh52 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 28/05/2014
Khu vực: caribê
Điểm: 132
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (1) Lượt cám ơn(1)   Trích dẫn trinhxuanvinh52 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 10:50pm
Đầu ngu chân chưởng.12củ đủ để nuôi sống 1gia đình bần khó trong cả năm đấy.Vãi đạn
Quay lên trên
gahay82 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/01/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 137
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gahay82 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 10:55pm
trên đ bây giờ nhiều bọn lừa đảo lắm. toàn gà tả, hay hết mức. mình cũng đã mua nhiều kiểu gà tả rồi. có những chủ trại vì hám lợi và bán gà kg đúng như lời tả. miễn sao thu được tiền. còn ức chết thì nguwofi mua phải chịu. tốt nhất theo mình .nên mua khi được xem ảnh và xem clip. không thì chới có dại.
 còn những thằng lừa đảo như thế. tốt nhất vào gặp thẳng để giải quyết. nếu không ,khi nào có dịp gặp thì cho nó quả vào mồm cho nó gãy hết răng .cho nó chừa.
Quay lên trên
gahay82 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 22/01/2013
Khu vực: hà nội
Điểm: 137
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gahay82 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 11:05pm
ngày mình mới chơi. có mua của ông tên la "DANKIEU" 1 con gà tơ. cứ hy vọng chăm chut. 1 tuần sau đem ra vần thử. vừa giao chân được 3 cái thì nó phá ra chạy. gọi lại nói với ông ta. thì ông ta nói là có thể do không quen thời tiết.than ơi. gà chọi mà lại còn chọn thơi tiết đẹp để đá thì chọi cái nỗi gì ....tóm lại là đắng lòng lắm
Quay lên trên
cáochạykêu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/02/2012
Khu vực: mien bac
Điểm: 1177
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn cáochạykêu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 11:06pm
Mua gà 12tr ko online vật vã quá,
Quay lên trên
maoco Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 2 6/2/15 bán gà sai quy địnhh

Gia nhập: 03/09/2011
Khu vực: mien bac
Điểm: 700
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn maoco Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 11:11pm
bo nao tung ao tunh chao the nay vai qua
Quay lên trên
Phong Thần Cước Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2013
Khu vực: Làng Nhô
Điểm: 4188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Thần Cước Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 11:33pm
Sống bất nghĩa tai ương!
Sống bất lương tù ngục!
Phải cầu xin là nhục!
Phải khuất phục là hèn!
Hay đố kị nhỏ nhen!
Hay ép chèn độc ác!

Quay lên trên
30king Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 15/02/2012
Khu vực: Hải Phòng
Điểm: 1497
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn 30king Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 11:36pm
Ban đầu được viết bởi gahay82 gahay82 viết:

ngày mình mới chơi. có mua của ông tên la "DANKIEU" 1 con gà tơ. cứ hy vọng chăm chut. 1 tuần sau đem ra vần thử. vừa giao chân được 3 cái thì nó phá ra chạy. gọi lại nói với ông ta. thì ông ta nói là có thể do không quen thời tiết.than ơi. gà chọi mà lại còn chọn thơi tiết đẹp để đá thì chọi cái nỗi gì ....tóm lại là đắng lòng lắm
Laughing

Dũng ố ồ :0918426296
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/07/2014 lúc 11:48pm
Vai đái moi vào thang 7 mà đa nhieu bom nổ quá. Vân lang nghe
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  123 4>
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.172 giây.