mái ô vẩy rồng + mái bông +_ bip

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
lua_xanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 21/04/2013
Khu vực: hai duong
Tình trạng: Offline
Điểm: 239
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lua_xanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 12:21pm
Bán lại có ngươi đặt cọc nhung chưa bắt .ai nhanh tay mình bán 2 em 4tr

Quay lên trên
Đại Ngưu Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 08/07/2014
Khu vực: TPHCM
Điểm: 24
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Đại Ngưu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 12:41pm
vận chuyển vào SG ko bạn?
Quay lên trên
Mái xám Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 11/04/2014
Khu vực: HCM
Điểm: 66
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Mái xám Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 12:44pm
Cái tiêu đề với nội dung và hình ảnh chẳng liên quan gì đến nhau cả mái ô vảy rồng + mái bông + bịp là sao?! trong khi có mỗi ảnh con mơ.
Không địa chỉ rõ ràng, bác sợ nhiều người biết hay sao mà không cho cái địa chỉ cụ thể?!
Không có thông tin về mái, bán mà không nói rõ tuổi, tình trạng đẻ đái + 1 lời cam kết cho ae yên tâm thì quá chán.
Cái gì cũng phải rõ ràng, cụ thể mới có hy vọng bay chứ để thế này còn lâu mới có người hốt.
Nói tóm lại thấy lạ khi cái topic này vẫn còn chưa bị xoá!
Có mấy comment đầu góp ý mà có vẻ chủ kê không muốn bán gà thật.
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 1:12pm
Ban đầu được viết bởi gachoithanhoai gachoithanhoai viết:

4tr 2 con mái này, moi người thấy thế nào, nhưng thái độ cửa chủ ga không nhiệt tình , rất kiêu, với cá nhân tôi thì không thích những người như vây, dù sao cũng chúc mau bay
loại gà như này em không bgio mua,gà này chỉ để cảnh thôi
     Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/02/2011
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 1970
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 2:57pm
với tôi tiêu trí chọn gà là "nhất tông nhì dáng tam võ tứ hình " 
với đôi chân thì con này còn chưa đủ tiêu trí cuối cùng vì chân đẹp chắc gì tổng thể khung bệ đã đẹp tông dòng đã tốt (trừ khi bác chụp tổng thể lên đây để anh em đánh giá )
bác quảng cáo ô vảy rồng nhưng tôi chỉ nhìn thấy 1 bộ chân vảy rồng của 1 con xám mun và 1 con ô mơ và đầu của 1 con ô mơ .... còn lại không thấy ô và bịp nào cả ....
mong bác lần sau có những bày đăng ý nghĩa hơn 

Chọn: Nhất tông - Nhị tướng - Tam đòn - Tứ vảy
Nuôi: Nhất lực - Nhì tài - Tam tải - Tứ mã
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.656 giây.