ROCKBAND_Tri ân mùa giải_Kết Quả

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Tình trạng: Offline
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 11:06am
Dư xóa Happy

Người sửa: Xipo - 23/07/2014 lúc 11:42am
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/08/2012
Khu vực: Gia lai,N/ Định
Điểm: 4931
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 4:17pm
Ban đầu được viết bởi taxtax taxtax viết:

Ban đầu được viết bởi rocker rocker viết:

Ban đầu được viết bởi taxtax taxtax viết:

Ban đầu được viết bởi HCM Hoa HCM Hoa viết:

Di dau da the, tinh hinh the nao roi e

ka ka, cả ngảy qua ra trường cả trường có 11 con gà trong đó có 5 con của đội mình lên, nản mùa này.........., ghép đc 1 chú trong đội đá trận đậu minh múc 4 hồ, con lại từ Ô lau đên tía tam tài đều bị chạy trạng mặc dù ô lau mình 1 mắt , 1 cựa dí gà hơn nửa lang hơn cao họ vẫn chạy, cuối cùng chấp thêm tiền đá chục 5 họ vẫn lắc đầu, nên hôm nay tiếp tục đi sới, trương khác ghép tiếp anh ạ, à, ngày qua tuy ăn đc 2 trận hàng xao nhưng trận cuối tham gia hàng xáo cả đội gãy răng hơn trăm..................., mùa gà làm lông ủ, đang chấp chục 3 hồ 7 tự bỏ đi, cấm ai nhẩy đc 1 ngàn, ẹc xíu nữa phải đê bơt người lạiBig grinBig grin

Chú bớt nóng tính đi thua nhiều quá
sax, gà mình đá ko đc, về ko thì mất công quá, nhảy vô theo gà người ta, dại thật anh à, cơ mà con gà hay ác quá,1 bài lưng và lưng, chân sấm sét, gà kia gãy 8 khuc đuungứ run rồi ngồi xổm ko dậy đc, ko chạy, mình đá chán -mỏi-nghỉ. Whew!

không biết quay sổ rùi, chú nóng quá suốt ngày muốn lấy tiền người ta khó lắm heheBig grin
tối qua lúc anh gọi là mới hồ 12 anh ạ, hồ 25 hòa
Ngày nay có rượu ngày nay say
Ngày mai sầu bệnh ngày mai sầu
Quay lên trên
Xipo Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 04/04/2011
Khu vực: Loading
Điểm: 5423
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Xipo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 4:38pm
Khiếp vãi. Hành nhau tới 25 hồ 20p hả Ông. Đúc như tôi nói xem thế nào nhé
Roker lau Laughing
Nương theo từng con Gà
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 5:13pm
Ban đầu được viết bởi Xipo Xipo viết:

Khiếp vãi. Hành nhau tới 25 hồ 20p hả Ông. Đúc như tôi nói xem thế nào nhé
Roker lau Laughing
tiên sư nó, cục cưng mà bỏ chạy thì cả đội hôm qua có ông bị cột lại làm con tin rồi, ka ka  đối thủ đẳng cấp vãi nhưng chủ kê bên kia cũng cúi chào anh Ô lau
Quay lên trên
lehung84 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 15/07/2014
Khu vực: Miền Trung
Điểm: 232
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn lehung84 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 5:27pm
 Hòa 25 hồ tiếc cho ô lau anh nhỉ.Vậy là kết thúc mùa giải vụ lông này rồi hả anh
Quay lên trên
Binbo Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 09/04/2014
Khu vực: Hà nội
Điểm: 97
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Binbo Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 5:28pm
Cho hỏi hwa bác dá với sư kê nào o quảng bình vậy
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 5:52pm
Ban đầu được viết bởi lehung84 lehung84 viết:

Hòa 25 hồ tiếc cho ô lau anh nhỉ.Vậy là kết thúc mùa giải vụ lông này rồi hả anh
uh em nghỉ vụ lông, chắc về hưu luôn lấy con cháu chứ vinh quang vậy là đủ em à
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 6:27pm
Ban đầu được viết bởi Binbo Binbo viết:

mình hơi nghi ngờ câu hỏi này ở phần động cơ hỏi, cũng ko có nghĩa vụ trả lời bác nhưng thôi ok, chủ gà kia tên Nam ở khu vực Đồng Hới thì tay chơi này có lẽ nhiều người biết, cái sới đó đi qua đồng hới theo quốc lộ 1A ra bắc khoảng hơn 20 km, trường mở vào thứ 5 và thứ 6, ko nhớ tên trường lắm, chủ trương tên Sơn thì phải bạn quen ai thì xác minh nếu bạn rảnh, trận gà Ô gia lai hôm qua đá tại sới này thời điểm từ khoảng gần 13h trưa hôm quia và kết thúc huề vào đúng 10h đêm (đối thủ là 1 con gà Tía bịp chân xanh )do 2 bên ko có đường ăn nhau. Thỏa mãn chữa bác, bác làm mình hơi khó chịu nhé! ThânLoser

Người sửa: rocker - 02/08/2014 lúc 5:33am
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/04/2013
Khu vực: Phú Thọ
Điểm: 662
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 7:10pm

mình hơi nghi ngờ câu hỏi này ở phần động cơ hỏi, cũng ko có nghĩa vụ trả lời bác nhưng thôi ok, chủ gà kia tên Nam ở khu vực Đồng Hới thì tay chơi này có lẽ nhiều người biết, cái sới đó đi qua đồng hới theo quốc lộ 1A ra bắc khoảng hơn 20 km, trường mở vào thứ 5 và thứ 6, ko nhớ tên trường lắm, bạn quen ai thì xác mình nếu bạn rảnh, trận gà Ô gia lai hôm qua đá tại sới này thời điểm từ khoảng gần 13h trưa hôm quia và kết thúc huề vào đúng 10h đêm do 2 bên ko có đường ăn nhau. Thỏa mãn chữa bác, bác làm mình hơi khó chịu nhé! ThânLoser
Chắc không có gì đâu, có thể ng hỏi chỉ tò mò tí thôi mà. bạn cũng nóng tính nhỉ? :)).... giống mình

Người sửa: choicon - 01/08/2014 lúc 7:10pm
Quay lên trên
tapchoiganoi Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 06/10/2012
Khu vực: dak lak
Điểm: 3742
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn tapchoiganoi Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 7:40pm

mình hơi nghi ngờ câu hỏi này ở phần động cơ hỏi, cũng ko có nghĩa vụ trả lời bác nhưng thôi ok, chủ gà kia tên Nam ở khu vực Đồng Hới thì tay chơi này có lẽ nhiều người biết, cái sới đó đi qua đồng hới theo quốc lộ 1A ra bắc khoảng hơn 20 km, trường mở vào thứ 5 và thứ 6, ko nhớ tên trường lắm, bạn quen ai thì xác mình nếu bạn rảnh, trận gà Ô gia lai hôm qua đá tại sới này thời điểm từ khoảng gần 13h trưa hôm quia và kết thúc huề vào đúng 10h đêm do 2 bên ko có đường ăn nhau. Thỏa mãn chữa bác, bác làm mình hơi khó chịu nhé! ThânLoser
Tớ chưa thỏa mãn đâu nhé . Tớ còn không biết là khi nào bác chủ cho tớ mượn Ô Lau kìa .Big grin
Quay lên trên
rocker Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn rocker Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 01/08/2014 lúc 7:56pm
Ban đầu được viết bởi tapchoiganoi tapchoiganoi viết:

mình hơi nghi ngờ câu hỏi này ở phần động cơ hỏi, cũng ko có nghĩa vụ trả lời bác nhưng thôi ok, chủ gà kia tên Nam ở khu vực Đồng Hới thì tay chơi này có lẽ nhiều người biết, cái sới đó đi qua đồng hới theo quốc lộ 1A ra bắc khoảng hơn 20 km, trường mở vào thứ 5 và thứ 6, ko nhớ tên trường lắm, chủ Trường tên là Sơn, bạn quen ai thì xác mình nếu bạn rảnh, trận gà Ô gia lai hôm qua đá tại sới này thời điểm từ khoảng gần 13h trưa hôm quia và kết thúc huề vào đúng 10h đêm (đối thủ là Tía bịp chân xanh)do 2 bên ko có đường ăn nhau. Thỏa mãn chữa bác, bác làm mình hơi khó chịu nhé! ThânLoser
Tớ chưa thỏa mãn đâu nhé . Tớ còn không biết là khi nào bác chủ cho tớ mượn Ô Lau kìa .Big grin
giờ đang trên xe vào, em lo quá, nó đang yếu lại nằm trên xe sáng mai 5h tới nơi, mong là nó còn duyên ở với em anh ạ

Người sửa: rocker - 02/08/2014 lúc 5:36am
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 1.547 giây.