Cấn gấp 1 em gà tơ

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
mr_binh Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2012
Khu vực: Móng Cái
Tình trạng: Offline
Điểm: 7996
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mr_binh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cấn gấp 1 em gà tơ
    Ngày đăng: 22/07/2014 lúc 10:07pm
Thân chào anh em gà đòn.
Mình cần mua 01 con gà tơ tầm 7 đến 11 tháng
Y/c: - trừ mầu nhạn và chân trắng còn lại ok hêt
- hậu   Độ ko quan trọng
- gà đánh khá trở lên có bảo hành đòn lối như chủ gà miêu tả
- ko đi lối dưới
- cân Nặng 2,5 đến 3.0kg
- giá 2tr đắt rẻ hơn phụ thuộc vào gà và uy tín của chủ.
- mua bán đàng hoàng ko cãi cọ đôi co
Chỉ mua gà của anh em từ nghệ an đổ ra khu vực phía bắc, anh em gửi ảnh để lại số đt mình sẽ gọi lại.
Cảm ơn anh em chúc anh em buổi tối vui vẻ
cu Bình bố cu Nguyên
Quay lên trên
Phong Vân Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 28/11/2010
Khu vực: Gia Lai
Điểm: 5294
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phong Vân Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 22/07/2014 lúc 10:13pm
Hơ vùng ngoài phủ sóng có cũng up phụ :P
Quay lên trên
linh_nguyenhn83 Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 24/11/2012
Khu vực: Hoàng Liệt-
Điểm: 2093
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn linh_nguyenhn83 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 8:08am
Ae nào có bán cho bạn ấy thôi,giá như vậy là ngon với các ae dd rôìi đấy!
0908586333
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Gia nhập: 16/06/2010
Khu vực: BN - BG
Điểm: 2549
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 9:49am
Qua a mà bắt a ko vận chuyển Big grin
Gà 7 tháng nặng 2.7kg, nuôi thêm 1 tháng nữa là mở mỏ được
Vần vò kĩ mà thấy đạt thì trả tiền giá gà chọi còn ko đạt cân lên ---> thịt/trả lại (nếu thịt xin cái ảnh trả bằng giá gà thịt) Big grin
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/07/2012
Khu vực: bac giang
Điểm: 1025
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 10:01am
Ban đầu được viết bởi ducnt ducnt viết:

Vần vò kĩ mà thấy đạt thì trả tiền giá gà chọi còn ko đạt cân lên ---> thịt/trả lại (nếu thịt xin cái ảnh trả bằng giá gà thịt) Big grin
Mr Bình mà ko sang được bác để cho em. Cũng đang tìm gà mà thấy bác có 2 con thôi nên ko dám hỏi.

muốn thành công thì phải học hỏi
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 12:28pm
Ban đầu được viết bởi trinhkhanhvbsp trinhkhanhvbsp viết:

Mr Bình mà ko sang được bác để cho em. Cũng đang tìm gà mà thấy bác có 2 con thôi nên ko dám hỏi.

Chú thích a mang lên cho chú chơi, chơi chán ae mình vật nó ra làm 1 trận Big grin
Quay lên trên
sonts Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/12/2009
Khu vực: Từ Sơn BN
Điểm: 553
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sonts Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 3:31pm
Bớt lại 1 con đi anh. Anh cho đi hết lũ gà phu nhà em ...để tự thịt dần à? Có con vần tạm,có con tháng sau chắc khô đuôi.
Vodka
Quay lên trên
pharcomex Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 09/08/2013
Khu vực: B.Phước/N.Định
Điểm: 1073
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn pharcomex Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 3:36pm
hàng thì có nhưng trong nam rùi
GÀ ĐÒN GIA KHÁNH
01277.26.46.66
FACE: GADONBINHPHUOC
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 3:40pm

Chú thích a mang lên cho chú chơi, chơi chán ae mình vật nó ra làm 1 trận Big grin
Đằng nào cuối cùng em cũng được miếng đùi, thôi bác cứ nuôi cho nó dai dai vào, em đỡ tốn thóc. Ke ke.
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 3:44pm
Ban đầu được viết bởi sonts sonts viết:

Bớt lại 1 con đi anh. Anh cho đi hết lũ gà phu nhà em ...để tự thịt dần à? Có con vần tạm,có con tháng sau chắc khô đuôi.
Vodka
Uh, Bình nó tít xa nó ko đi bắt được đâu Big grinBig grinBig grin
Gà hôm qua a xem thấy lông cũng gần ổn rồi
A đang thả lang thang 1 mình nó ở ngoài vườn cho nó có tí nắng gió, bụi đời cho khỏe còn làm phu được
Chắc khoảng tháng nữa là mở mỏ được thôi.
Quay lên trên
sonts Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 07/12/2009
Khu vực: Từ Sơn BN
Điểm: 553
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn sonts Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 3:47pm
Cuối tuần rảnh, ánh sáng đẹp em chộp ảnh lên để bác lựa hàng!
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 3:48pm

Đằng nào cuối cùng em cũng được miếng đùi, thôi bác cứ nuôi cho nó dai dai vào, em đỡ tốn thóc. Ke ke.
Hehe, con này non hơn nhiều con xám của chú nên ko làm phu cho nó được đâu
Con của chú có khi gần đáng tuổi bố nó ấy chứ Big grin
Con này a thấy phang với gà mái nó đánh mé 2 mang, thỉnh thoảng thấy quả vai chằng cần cũng khá
Tiếc mỗi cặp cựa nhỏ và rung rinh thôi. Có khi ra vặt cựa cho nó làm kiếp phu vĩnh viễn Big hug
Quay lên trên
trinhkhanhvbsp Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn trinhkhanhvbsp Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 3:52pm

Hehe, con này non hơn nhiều con xám của chú nên ko làm phu cho nó được đâu
Con của chú có khi gần đáng tuổi bố nó ấy chứ Big grin
Con này a thấy phang với gà mái nó đánh mé 2 mang, thỉnh thoảng thấy quả vai chằng cần cũng khá
Tiếc mỗi cặp cựa nhỏ và rung rinh thôi. Có khi ra vặt cựa cho nó làm kiếp phu vĩnh viễn Big hug
Em đọc trong kinh kê của thím Hiền hay ở đâu nói là cựa rung rinh là gà quý mà. Con gà xám tuổi gấp đôi con này rồi anh ạ. Bác cứ để thử chân xem em nó đánh thế nào đã, chưa được thử đánh nhau mà đã thu kiếm, khổ thân em nó.

Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 5:07pm

Vodka
A đang thả lang thang 1 mình nó ở ngoài vườn cho nó có tí nắng gió, bụi đời cho khỏe còn làm phu được
núc nào mở mỏ cho em ké với nhé ,,, có con 7 tháng gần khô lông trạng hiện tại 2,5 còn lên mà đang tìm cạ ko đc .... sung quanh toàn trạng 2,9 và 2,8 thôi .
Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 5:30pm
Ban đầu được viết bởi Ga_Ru Ga_Ru viết:

Vodka
núc nào mở mỏ cho em ké với nhé ,,, có con 7 tháng gần khô lông trạng hiện tại 2,5 còn lên mà đang tìm cạ ko đc .... sung quanh toàn trạng 2,9 và 2,8 thôi .
Mình khó kiếm gà vần nên đàn nào cũng bớt lại 2 con để vần với nha Big grin vừa cùng tuổi vừa cùng trạng. cùng sức khỏe nhưng đòn lối same same nên cũng hơi nhàm.
Mình ở Nội Duệ chắc cũng gần chỗ bạn nhưng mình hơi bận việc phải hẹn hò trước mới vần được Big grin
Quay lên trên
Ga_Ru Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 25/07/2012
Khu vực: Bắc Ninh
Điểm: 1507
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Ga_Ru Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 6:20pm
em thì bớt mấy con ... nhưng cùng bố cùng mẹ vần ko thích ... tàn sát quá .. hihihi tàn sát đối thủ khoái hơn và biết thực hư hơn ... vì ko bớt gà phu ..... em cách chỗ anh 3km thôi ... em cũng bận việc rảnh thì núc ... có núc rất nhàn lên vẫn cũng hẹn hò chuẩn bị cho chắc anh à .
Quay lên trên
mr_binh Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 23/02/2012
Khu vực: Móng Cái
Điểm: 7996
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn mr_binh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 23/07/2014 lúc 10:39pm
Anh đức đánh đố em ah? Em ko có thời gian đi làm từ sáng đến nửa đêm mới về đi đâu được anh, lâu ngày em cũng ko gà qué gì xuống làng thấy bọn nó nuôi nhiều quá nên mua con về đánh cùng cho đỡ vật anh ah
cu Bình bố cu Nguyên
Quay lên trên
Tiachanxanh_mcqn Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 22/06/2011
Khu vực: Quảng Ninh
Điểm: 2897
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Tiachanxanh_mcqn Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 8:00am
Ban đầu được viết bởi mr_binh mr_binh viết:

Anh đức đánh đố em ah? Em ko có thời gian đi làm từ sáng đến nửa đêm mới về đi đâu được anh, lâu ngày em cũng ko gà qué gì xuống làng thấy bọn nó nuôi nhiều quá nên mua con về đánh cùng cho đỡ vật anh ah
ĐỢT NÀY LẠI CHƠI GÀ À EM
(((((((((((((((((((((Móng Cái - Quảng Ninh))))))))))))))))))))))

Quay lên trên
ducnt Xem...
Thành viên uy tín
Thành viên uy tín
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnt Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 2:57pm
Ban đầu được viết bởi mr_binh mr_binh viết:

Big grinBig grinBig grinA biết chú không đi bắt được mà
Gà phở bán về đá ko hay mang tiếng và mất công bảo hành nên a chẳng dám bán gà Big hug
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/07/2014 lúc 3:21pm
Lên cho cụ nhanh tìm được gà ưng ý;
Gà của mình đang nhỏ hơn yêu cầu của cụ, toàn 1,4 đến 1,8kg
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.391 giây.