Bán gà đúc hoặc đổi gà tơ

Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/02/2011
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 1970
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 12:39pm
Anh em nao có gà tơ muon giao luu thi cho mình xin tý hình và đòn lối nhé
Chọn: Nhất tông - Nhị tướng - Tam đòn - Tứ vảy
Nuôi: Nhất lực - Nhì tài - Tam tải - Tứ mã
Quay lên trên
Nổ Công Tử Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 03/05/2013
Khu vực: Ứng Hòa Hà Nội
Điểm: 112
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nổ Công Tử Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2014 lúc 10:25am
Sáng hôm qua, đi 40km đến nơi đợi chủ gà 1h mà thất vọng ra về! Chán nản.
Quay lên trên
chandoj.info Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

nhắc lần 1:chửi láo

Gia nhập: 14/04/2012
Khu vực: hai phpng
Điểm: 414
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn chandoj.info Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2014 lúc 10:36am
Có con mái bịp chân hoa lý. Dòng ôm đấm muốn giao lưu bạn ak. Nếu ưng đổi cho mình. 01689647880 or fb Gấu Béo mình sent hình bạn nhé
Quay lên trên
thelanqb Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 30/03/2011
Khu vực: đây chứ đâu
Điểm: 2722
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thelanqb Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2014 lúc 10:44am
bạn để đầu tháng sau mình bắt được không bạn. DT: 0917418683 mình tên Lân ở quảng bình
Quay lên trên
ganoibinhdinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 16/09/2008
Khu vực: Qui Nhơn
Điểm: 307
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ganoibinhdinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2014 lúc 3:22pm
gà đẹp giá hợp lý, gần thì cũng múc rồi
Quay lên trên
Nổ Công Tử Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nổ Công Tử Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2014 lúc 3:31pm
Gà mà khẻo mạnh thì sáng hôm qua tôi đã bắt rồi. Gà 1 mắt hỏng 1 mắt thị lực còn khoảng 20% ăn uống đi lại rất khó khăn. Gà hiện không được sóc da nhợt nhạt nhìn rất tội. Gà 4 năm tuổi rồi. Gà này thả vườn chắc chắn không đạp được mái. Bạn nào xác định tư tưởng chăm nhốt được thì di mái bằng tay cũng tạm. Trên là một số ý kiến của người đi gần 40 km + đợi 1 tiếng xem gà. Chủ gà nên nói rõ tình trạng gà để a e ở xa rõ tránh mất lòng về sau.
Quay lên trên
KhucHuong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/08/2013
Khu vực: THÁI BÌNH
Điểm: 570
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn KhucHuong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 26/07/2014 lúc 7:28pm
Vậy mà nhìn ảnh đẹp quá trời. Đúng là gà trên mạng
Quay lên trên
gachoinamdinh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
15/09/2013 : viết bài không dấu

Gia nhập: 11/09/2013
Khu vực: Y Yen Nam Dinh
Điểm: 143
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachoinamdinh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/07/2014 lúc 6:47am
Làm ăb kiểu này deo ai chơi
Quay lên trên
bibong191006 Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 27/07/2014
Điểm: 24
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn bibong191006 Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/07/2014 lúc 7:15am
Tắt ý định gây giống!
Quay lên trên
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/07/2014 lúc 12:06pm
Ban đầu được viết bởi Nổ Công Tử Nổ Công Tử viết:

Sáng hôm qua, đi 40km đến nơi đợi chủ gà 1h mà thất vọng ra về! Chán nản.
xin lỗi anh em .... anh gà này là anh mới chụp ....mình đang cho ông cháu mượn đúc mái nó có gày hơn 1 tý thì ông này chê gày 
có nhiều anh em điện cho mình bảo gửi gà nhưng mình không gửi vì mình gà đẹp tùy mắt người đến xem tận nơi ưng thì bắt không thì anh em giao lưu không sao ?
thử hỏi như thế còn muốn như thế nào nữa .... gà sao nói vậy không làm hàng vì tôi không phải là dân buôn bán ....

Quay lên trên
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/07/2014 lúc 12:10pm
còn chuyện nó mất 1 mắt thì bạn đọc kỹ đi nhé tôi nói rõ ràng con ai nói với bạn là nó không đạp mái được .... điều này là nói hơi điêu rồi .... không đạp được mà thằng cháu đang thả với đàn mái để làm gì ???
còn gà về hưu được hơn 1 năm rồi không thả quản lý mái thì làm gì ... trong khi đất thì thừa rộng....nói gì phải nói cho đug vào chút 
Quay lên trên
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/07/2014 lúc 12:28pm
Tiện đây tôi muốn nói lại đê anh em hiểu rõ 1 lần nữa nhé .... thứ nhất tôi không phải bán con gà vì đồng tiền hay 1 lý do nào khác đơn giản chỉ là vì gà nhà cận huyết và muốn giao lưu với anh em , 
còn gà thì hỏng 1 mắt (tôi nói lại 1 lần nữa ) cái ảnh là cách đây khoảng hơn tháng khi tôi cầm xuống cho ông cháu mượn đúc mái còn hiện trạng bây giò có thể gày hơn chút vì cản mái và vào mùa thay lông còn lại nó không làm sao cả tôi bận nên cũng chưa xuống xem được 
thứ 3 gà đẹp tùy mắt người chơi thế nên có nhiều anh em gọi ddienj cho tôi bảo gửi (vd  http://www.gadonvietnam.com/member_pro.asp?PF=312 - gachaykieu (anh Mạnh chuyên ra nước o Nam Định) nhưng tôi không gửi vì tôi không thích những chuyện lùm xùm mang tiếng thế nên tôi muốn ai xuống xem tận nơi ưng thì bắt còn không ưng thì anh em giao lưu cũng ok 
còn những người xem con gà nói này nói nọ thì tôi không quan tâm lắm đâu chỉ thấy buồn còn tôi muốn nói với bạn bạn thích gà cảnh thì tùy bạn 

Quay lên trên
Nổ Công Tử Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nổ Công Tử Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/07/2014 lúc 12:30pm
Vậy thì bạn phải xuông tận nơi xem tình trạng hiện giờ của nó đi đã. 1 mắt mù mắt còn lại chắc cũng sắp hổng nốt. Đi lại ăn uống còn khó khăn thì đạp gì. Bạn xuống thăm lại gà đi nhé!
Quay lên trên
Nổ Công Tử Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nổ Công Tử Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/07/2014 lúc 12:38pm
Mình bỏ thờigian đến xem gà là xem tình trạng bây giờ. Con mua là mua tông dòng nó rõ ràng. Giá cả mình không miễn bàn. Cháu bạn hiện nhốt nó chứ có thả đâu. Gà chiến đứng khuya hồ nhiều lên mắt còn lại còn cũng chỉ 20 30% thôi. Chắc bạn cũng chẳng phát hiện được.
Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 27/07/2014 lúc 9:48pm
ưng thì mua không ưng thì thôi.là tay chơi cần gì nói nhiều.thuận mua vừa bán.ai lừa ai đâu
Quay lên trên
quy_le Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn quy_le Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 10:05am
okBig hug
Quay lên trên
Nổ Công Tử Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Nổ Công Tử Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 2:30pm
Có ai nói gì đến lừa đảo đâu nhỉ. Chỉ là chủ gà cho mượn lên không biết tình trạng nó thế nào thôi. Mình đang cần gà đúc và cũng rất tiếc không bắt được nó về. Mình không có thời gian chăm nhốt chỉ thả vườn thôi.
Quay lên trên
thai ha son la Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện
nhắc lần 1(11/2/2014) viết bài không dấu

Gia nhập: 21/01/2014
Khu vực: son la
Điểm: 721
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn thai ha son la Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 2:46pm
Đúc đẹp đấy nhưng gjo nha mình cũng nhiu Ga đúc rồi thấy tiếc quá
Quay lên trên
TRINHND Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 02/03/2011
Khu vực: sới cỏ
Điểm: 4023
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn TRINHND Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 28/07/2014 lúc 2:51pm
xóa topic đi là xong cãi nhau tranh luận làm gì cho  mệt
ở đâu cũng có gà hay và ở đâu cũng có người chơi đẹp.
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp Trang  <12
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.