Cay cú

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
Phũ Nhưng Quyến Rũ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/03/2013
Khu vực: Hà Nội
Tình trạng: Offline
Điểm: 188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phũ Nhưng Quyến Rũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: Cay cú
    Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 9:19am
Hôm qua bán cho ông chú cạnh nhà con gà tơ Tía Bịp.gà non mà về ông dúi ngay vào con gà chiến căng đét đỏ như gấc của ông đấy.con gà không dám đánh ông đấy bảo gà mình nhát với không có bản lĩnh rồi mang sang trả.mình nói ông đấy bảo mình bảo thủ thế là thôi mình im lặng và vui vẻ nhận lại gà.tại nhà mình toàn gà tơ với mấy con gà chiến đang thay lông chứ không thì mình mang sang nện cho con gà của ông đấy rồi.chiều nay có khi mình đi mượn hay đi kiếm lấy con gà nào đánh được về phang cho con gà của ông đấy một trận.bực quá
Quay lên trên
choicon Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 21/04/2013
Khu vực: Phú Thọ
Điểm: 662
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn choicon Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 9:34am
:) Chuyện cỏn con mà... bỏ qua đi. May cho bạn là con gà không dám đánh. Chứ đánh rồi con gà già nó phang cho te tua ông ý mới mang sang trả thì ... đc nồi đầy :))
Quay lên trên
Phũ Nhưng Quyến Rũ Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 29/03/2013
Khu vực: Hà Nội
Điểm: 188
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Phũ Nhưng Quyến Rũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 12:51pm
Em có clip đây mà không up lên cho các bác xem được.
Quay lên trên
minhdoanls Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 05/06/2014
Khu vực: LangSon
Điểm: 2040
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn minhdoanls Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 06/08/2014 lúc 11:05pm
may mà nó không dám đánhLaughing
Quay lên trên
andong Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 13/05/2012
Khu vực: tphcm
Điểm: 52
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn andong Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 07/08/2014 lúc 11:07pm
Sau này bán gà cho ai cũng nên hỏi kỹ xem có biết nuôi biết chơi gà k đã.bán cho mấy người k biết nuôi về lại trách móc mang tiếng
Quay lên trên
gachaykieu Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên

Gia nhập: 15/01/2010
Khu vực: miền bắc
Điểm: 2224
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn gachaykieu Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/08/2014 lúc 10:47am
bỏ qua đi bạn
chỉ nghe tiếng gió mà đầu em sưng[đầu em đây cựa anh đâu]
Quay lên trên
ducnhatanh Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng

Gia nhập: 10/09/2013
Khu vực: sứ-Đoài
Điểm: 76
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn ducnhatanh Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/08/2014 lúc 7:06pm
gần thế còn nhiều cơ hội lắm vội gì
Quay lên trên
GA_NOI_BINH_DINH Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 28/03/2011
Khu vực: Bình Định
Điểm: 1445
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn GA_NOI_BINH_DINH Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 08/08/2014 lúc 8:32pm
Gặp những người chưa biết chơi gà mà trách làm gì bạn !
Quay lên trên
Hưng GC Xem...
Nhi đồng
Nhi đồng
Hình đại diện

Gia nhập: 30/04/2014
Khu vực: HN2
Điểm: 692
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn Hưng GC Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 11/08/2014 lúc 2:50pm
Ban đầu được viết bởi andong andong viết:

Sau này bán gà cho ai cũng nên hỏi kỹ xem có biết nuôi biết chơi gà k đã.bán cho mấy người k biết nuôi về lại trách móc mang tiếng

bác này nói hợp lý quá
mình đang có 7 con muốn xút bớt đi nhưng khổ nỗi mấy ông hỏi mua đều thuộc dạng gà đang lông ống tua tủa (có khi diều còn no căng) vẫn mang đi vần...chán chả muốn bán
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.078 giây.