philatop

Phúc đáp Phúc đáp
Tác giả
  Chủ đề Tìm kiếm Tìm kiếm Chủ đề  Lựa chọn cho Chủ đề Lựa chọn cho Chủ đề
đinh tuyên Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: thái nguyên
Tình trạng: Offline
Điểm: 1422
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn đinh tuyên Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Chủ đề: philatop
    Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 10:25am
Big grin thỉnh giáo ae tí , mình nuôi gà cũng lâu  . đợt rồi nghe nói . gà cko uống philatop rất tốt . mua 1hộp về nhưng ngần ngừ cho uống quá . vỳ nó là đạm cao . nên sợ gà đi ỉa .ae cho tí ý kiến 
Quay lên trên
hunght Xem...
Sư kê
Sư kê
Hình đại diện

Gia nhập: 12/11/2012
Khu vực: VũThư_TháiBình
Điểm: 7658
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn hunght Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 10:37am
chưa nghe tới gà uống philatop bao giờ nhưng bạn cứ mỗi ngày cho một giọt thì gà xẽ không sao hết cả,vì hàm lượng nó cao nhưng một giọt thì ko nhiều lắm đâu

Hoàng Trọng Hùng
        0347554169
Mình là 1 người mới chơi gà
Nếu mình có nói gì làm bạn không vui thì mong bạn bỏ qua cho, vì cá nhân mình còn gà lắm, và mình có ý tốt thôi
Quay lên trên
HuyZin-pl Xem...
Thanh niên
Thanh niên
Hình đại diện

Gia nhập: 11/04/2011
Khu vực: Ha Noi
Điểm: 3240
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn HuyZin-pl Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 11:05am
Philatop dùng cho gà tụt lực và kém ăn rất tốt. Dùng mỗi ống vào buổi tối, liên tục 5 đến 7 ngày rồi dừng.
Quay lên trên
đinh tuyên Xem...
Thiếu niên
Thiếu niên
Hình đại diện

Gia nhập: 27/12/2012
Khu vực: thái nguyên
Điểm: 1422
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn đinh tuyên Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 11:08am
Ban đầu được viết bởi HuyZin-pl HuyZin-pl viết:

Philatop dùng cho gà tụt lực và kém ăn rất tốt. Dùng mỗi ống vào buổi tối, liên tục 5 đến 7 ngày rồi dừng.

liều lương 1ống 1lần dùng hả bạn . tại có 1 2 em gà chiến nó kém ăn với k dc sung lắm nên muốn dùng thử bạn à 
Quay lên trên
@nh Vũ Xem...
Hàng xáo
Hàng xáo
Hình đại diện

Gia nhập: 02/12/2013
Khu vực: Tp Nha Trang
Điểm: 7246
Lựa chọn cho Bài viết Lựa chọn cho Bài viết   Lượt cám ơn (0) Lượt cám ơn(0)   Trích dẫn @nh Vũ Trích dẫn  Phúc đápPhúc đáp Liên kết trực tiếp tới Chủ đề này Ngày đăng: 24/07/2014 lúc 5:16pm
Ban đầu được viết bởi đinh tuyên đinh tuyên viết:

Ban đầu được viết bởi HuyZin-pl HuyZin-pl viết:

liều lương 1ống 1lần dùng hả bạn . tại có 1 2 em gà chiến nó kém ăn với k dc sung lắm nên muốn dùng thử bạn à 

Tất cả thuốc bổ cho người gà đều dùng đc hết từ cốm can xi cho đến các loại hợp chất vitamin và đạm...
Vợ mình mang bầu dùng vitamin E thừa mình cho gà uống hết con nào uống lông cũng bóng mượt...
Chỉ lưu ý liều lượng thôi....Hãy đọc các chất ghi trên vỏ nhãn là OK....Happy
Quay lên trên
 Phúc đáp Phúc đáp
  Chia sẻ Chủ đề   

Chuyển đến Chuyên mục Quyền tại Chuyên mục Xem...

Trang này được tạo ra trong 0.125 giây.